Rp massage Du Xuân ( Trần Khắc Chân)

Lượt xem: 23,484

JimmyNam

Massage Nghiệp Dư
3/2/16
60
12
37
Đến Du Xuân trên đường Trần Khắc Chân Q1 vào 1 buổi trưa nắng nóng, gửi xe mất 5k, cơ sở ko có phòng Vip chỉ có phòng thường, CSVC tương đối được chỉ ko khoái vụ ko có khăn tắm lớn để quấn mà bắt mặc quần đùi đi nhong nhong các phòng xông hơi. Phòng thư giãn tuy nhỏ nhưng cũng tạm được khi phục vụ đầy đủ đồ uống. Order các em 36, 30, 41 nghỉ ca, bận khách tùm lum hết, xui... thôi thì thử 01 vậy
Oánh giá: em nhìn teen, xuynh, làm đủ bài, biết nói chuyện vui vẻ, v1 khá ngon, v4 ko đụng, BJ khá ổn, lúc gần phọt thì HJ. Kết thúc buổi trưa vui vẻ
Tik: 120k buổi trưa
Tip: 300k

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • P Phạm duẩn 26390:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
  • V Vũ Đức:
    @HoangAnhBT,@HoangAnhBT@HoangAnhBT
  • nhimxu nhimxu:
    Phạm duẩn 26390 nói:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
    mạnh dạn đề xuất kim huy nếu thích service tốt
  • Tháion1 Tháion1:
    Chơi kéo búa bao gần tuần rồi mà chưa trúng lần nào. Xui vãi
  • loveofsex loveofsex:
    tích cực quay tay vận may sẽ đến đó , tranh thủ comment sớm hihi.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Anh HoangAnhBT chọn Búa và đấu với anh số 1 - 3 - 5 - 9 - 10. Anh sẽ giành chiến thắng tại cơ sở Massage Kim Huy Quận 1.
  • Chuột Bạch Mun Chuột Bạch Mun:
    vào bài viết kìa bác.
  • C Chiến 114:
    Có tiệm nào tôi Z ko a r
  • Cua 3 Càng Cua 3 Càng:
    bên này ms thôi bác, hok có đâu.
  • MrxXx MrxXx:
    Hello ae
  • bebebangbong bebebangbong:
    Kim huy số nào v1 to vậy các pác
  • Má Nobita Má Nobita:
    Đi 11 đi bác.
  • mocthichchim mocthichchim:
    10 nha
  • Tristana Tristana:
    Má Nobita nói:
    Đi 11 đi bác.
    còn pé nào kỹ thuật cao hem pác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hello moi người
  • Bé chưa biết Bé chưa biết:
    Lục A Ka nói:
    hello moi người
    hello chào bác Lục, nay dịch vầy điệp vụ có ko bác ?
  • boycondon560 boycondon560:
    Hello ae
  • ví rổng ví rổng:
    @Lục A Ka chào bác Lục và ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ vẫn bình thường nhé anh em
  • MrxXx MrxXx:
    chào lục ka
  • Professor Professor:
    Hello bác 6. Hello @MrxXx
  • E emhamvui:
    68 Kim Huy nghỉ rồi hả các bác? sao ko thấy KH đăng hình nữa?

Chu 6 SG

Massage Chuyên Nghiệp
    29/6/13
    133
    54
    Gần một bên
    Trưa nay cũng mới check thử 01. Mát khoẻ được khoảng 15 phút ko có gì đặc biệt. Em đề nghị thư giãn và hỏi bj hay hj. Mình thử hj xem sao thì skill cũng ko có gì đặc biệt, hơi công nghiệp, chỉ an ủi là được kéo bra xuống để nhìn ngắm và xoa nhẹ nhàng. Out trong vòng 10 phút thêm khoảng 10 phút nằm tâm tình là được em nói là hết giờ rồi. Tip 200k locker 20k tic 120k gửi xe thêm 5k cho 35 phút thôi thì cũng ok. Định hôm nào thử bj nhưng hj bình thường quá, có lẽ bj cũng công nghiệp. Em nói đã làm ở dx được 3-4 năm rồi, có lẽ hết cảm xúc cmnr. Có thể thông cảm cho em nó.

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    Lúc nào đông khách thường mấy e ktv hay matxa khoẻ ít để thư giản, chạy tour, trường hợp này thì tip 200 là đc, e nào CN mà còn làm ít thì 150k (trường hợp này là xđ lần sau k đi e ấy nữa mới nên tip như vậy)
    Ở đây thư giãn bj

Chu 6 SG

Massage Chuyên Nghiệp
    29/6/13
    133
    54
    Gần một bên
    Mình thường hay thích thư giãn hj hơn bj. Bác nào biết số mấy có kỹ thuật hj hay ở DX, giới thiệu mình vài số. Cám ơn nhiều.

Mixaodon

Bé Chưa Biết Gì
    23/8/16
    8
    1
    30
    Mặc định ở Dx là BJ mà bác, hj là do e nó lười đó

JimmyNam

Massage Nghiệp Dư
    3/2/16
    60
    12
    37
    tạm hài lòng là v1 em khá căng tròn do còn trẻ nên bóp sướng, tạm an ủi em 01 :( có bro nào biết số nào body tạm ổn, skill good tư vấn mình với

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    tạm hài lòng là v1 em khá căng tròn do còn trẻ nên bóp sướng, tạm an ủi em 01 :( có bro nào biết số nào body tạm ổn, skill good tư vấn mình với
    03 body khá ngon, thư giãn tốt, nhưng matxa khoẻ ít nhé

Zlat

V.I.P Member
    24/11/13
    816
    350
    hihi số này kute , nói chuyện hồn nhiên như cô tiên, vừa đấm vừa hát nữa chứ. Chỉ tiếc là thư giãn chưa dùng hết cái tâm để làm :rolleyes:

chen

Massage Nghiệp Dư
    31/10/15
    71
    19
    E no 3 DX đươc cái xôi thịt, mass khỏe + thu giãn + bóp đầu hết 30p còn lại e nói chuyên tào lao bí đao; hum mình đi 4h chiêu vắng vẻ mà e cũng ăn gian giờ.
    Được cái nghe lời - mình năn nỉ kéo váy xuống lúc đầu kg chịu sau cũng chìu mà mặt 1 đông.
    Chắc mình bye e này lun

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    S
    E no 3 DX đươc cái xôi thịt, mass khỏe + thu giãn + bóp đầu hết 30p còn lại e nói chuyên tào lao bí đao; hum mình đi 4h chiêu vắng vẻ mà e cũng ăn gian giờ.
    Được cái nghe lời - mình năn nỉ kéo váy xuống lúc đầu kg chịu sau cũng chìu mà mặt 1 đông.
    Chắc mình bye e này lun
    ố 3 đâu có xôi thịt bác
    Ăn gian giờ hình như là đặc trưng của e này haa
    Thế bác k để e bj à, e bj cũng sướng, nhớ phải nói khéo từ từ thôi e :d

Jin

Massage Nghiệp Dư
    25/1/16
    60
    26
    Đến Du Xuân trên đường Trần Khắc Chân Q1 vào 1 buổi trưa nắng nóng, gửi xe mất 5k, cơ sở ko có phòng Vip chỉ có phòng thường, CSVC tương đối được chỉ ko khoái vụ ko có khăn tắm lớn để quấn mà bắt mặc quần đùi đi nhong nhong các phòng xông hơi. Phòng thư giãn tuy nhỏ nhưng cũng tạm được khi phục vụ đầy đủ đồ uống. Order các em 36, 30, 41 nghỉ ca, bận khách tùm lum hết, xui... thôi thì thử 01 vậy
    Oánh giá: em nhìn teen, xuynh, làm đủ bài, biết nói chuyện vui vẻ, v1 khá ngon, v4 ko đụng, BJ khá ổn, lúc gần phọt thì HJ. Kết thúc buổi trưa vui vẻ
    Tik: 120k buổi trưa
    Tip: 300k
    Em 01 là Hot Girl ở đây mà :D

Jin

Massage Nghiệp Dư
    25/1/16
    60
    26
    Mình thường hay thích thư giãn hj hơn bj. Bác nào biết số mấy có kỹ thuật hj hay ở DX, giới thiệu mình vài số. Cám ơn nhiều.
    HJ thì qua Đại Nam Q.1 đi bác, hàng ngon nhiều lắm khà khà

Bé út

Bé Chưa Biết Gì
    30/11/16
    1
    0
    Cho e hỏi
    E tính di khoảng tầm 19h thì bé nào ổn nhất vậy mọi người
    Hí hí :D

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    36 nếu chấm thì đc mấy điểm bác :D
    Face: bình thường
    Body: hơi xôi thịt
    V1: Bưởi
    V2: cũng có lipid
    V3: To
    V4: muốn dùng tay hay miệng đều đc
    Nếu e nó nói giá a muốn vừa bj vừa nude..., thì bác cứ 300 thôi e :d còn k thoả thuận đc thì 400. Nhưng bác lâu ra hãy kèm nude 69 chứ k uổng tiền.

Chu 6 SG

Massage Chuyên Nghiệp
    29/6/13
    133
    54
    Gần một bên
    Face: bình thường
    Body: hơi xôi thịt
    V1: Bưởi
    V2: cũng có lipid
    V3: To
    V4: muốn dùng tay hay miệng đều đc
    Nếu e nó nói giá a muốn vừa bj vừa nude..., thì bác cứ 300 thôi e :d còn k thoả thuận đc thì 400. Nhưng bác lâu ra hãy kèm nude 69 chứ k uổng tiền.
    Hôm trước mới gặp random lại 36, em nó thay đổi hẳn, vui vẻ nhiệt tình mà không đòi hỏi giá cả gì. 69 xong mình ghi cho em nó 300k, em cám ơn và dặn dò lần sau có đến, nhớ yêu cầu 36.

• Like
    Reactions: tythui2013

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    Hôm trước mới gặp random lại 36, em nó thay đổi hẳn, vui vẻ nhiệt tình mà không đòi hỏi giá cả gì. 69 xong mình ghi cho em nó 300k, em cám ơn và dặn dò lần sau có đến, nhớ yêu cầu 36.
    Chắc e ấy chia tay bạn trai nên ngoan hơn chăng hii

Chu 6 SG

Massage Chuyên Nghiệp
    29/6/13
    133
    54
    Gần một bên
    Để chần dần trước mặt, thấy cũng ngon nên măm đại, ai dè được em nó thưởng thêm cho cái CIA không còn một giọt, hic

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    Để chần dần trước mặt, thấy cũng ngon nên măm đại, ai dè được em nó thưởng thêm cho cái CIA không còn một giọt, hic
    Vậy là sướng bác rồi hee
    Mà dạo này v2 e ấy còn lipid nhiều k bác?

Vietsaigon

Bé Tập Massage
    9/2/17
    15
    2
    32
    Hiện nay ca ngày có số nào đc vậy các pac? Cho mình xin thông tin với. Cám ơn nhiều.

tanhbanh

Bé Thích Massage
    4/9/16
    33
    0
    Chỗ này trước hay đi e 30 mà giờ êm nghỉ lun rùi, ae ai có số ngon share với (ngoài các số 41,33,36...)

Tắt ảnh nền