RP Massage Khoẻ - Bùi Thị Xuân

Lượt xem: 17,619

River Logic

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/12/16
Chủ đề
1
6
2
36
0 ₿
Kính chào các cụ, chả là lần đầu e vào SG và đi 1 vài địa điểm massage nhưng toàn có thư giãn, lần cuối trước khi em về HN bọn em quyết định tìm quán massage lành mạnh.
Thật tình cờ là Khoẻ Ms lại ngay gần chỗ bọn em nghỉ, lần đầu tiên vào đó, thứ gì cũng bỡ ngỡ.
E vào phòng massage đc em 18 tuổi đấm cho, đúng là sướng.. Lần đầu đc vào chỗ massage đúng nghĩa.
Lúc mới vào phòng, có túi nhỏ đựng ví, điện thoại, mình đi lại cầm theo cả chìa khoá khách sạn nữa, rồi em nó trêu đi ms sao có 500k :v lại còn nghỉ ở abc.. mình bảo đi toàn quẹt thẻ ko ah :))

Đến nửa thời gian thì bắt đầu tâm sự với em.. em cũng biết ý giảm thanh xuống ( ko như lúc mới vào) - cho ae bên cạnh ko nghe tiếng :D
Ko biết là trêu đùa kiểu gì, đến đoạn mấy giờ em nghỉ? Em nó nói gì làm mình giả vờ ngượng ngượng làm em nó rất thích..Sau em trêu mình bảo e biết số phòng rồi nhé, mình chợt nghĩ trong đầu thử trêu lại xem ntn..
Mình nói nhỏ với em là 11h30 hay 12h e qua nhá...em nói vào câu rồi nói với minh rằng "Cho anh chọn đó"
Minh suy nghĩ 1 vài giây bảo là 12h e nhé, e nó bảo là móc tay..: ok móc tay 2 lần liền (thú vị voãi các cụ ạ).
Sau đó mình lấy luôn điện thoại xong ví, mở vân tay :)) rồi mở bảng điền số điện thoại đưa cho em nó, rất hiểu ý, em ý ghi số phone rồi đưa lại cho mình...

Về tới ks, thay quần áo, call em ý bắt sóng luôn.. rồi bảo đi ăn a nhé..ok bắt taxi ra điểm hẹn với em nó rồi 2 đứa đi ăn.. lúc đang ăn mình hỏi tuổi có cho xem CMND.. may quá sn 98 đã đủ 18 tuồi, (xem mà sn 99 ăn xong chắc mình én :)) )
Ăn xong 2 đứa vào KS triển khai :))
Vào KS với em tâm sự + 2 shots ( em mới đi làm đc vài tháng - chịch thì ko có kn :3) - gần 3 tiếng. đồng hồ điểm 3h sáng là 2 đứa trả phòng về.

PS: em nó bảo gặp a nc dễ thương với lại nhìn hiền + có tí cảm xúc như ny nên mới đi đó ạ. Ai call chắc chắn em nó ko đi đâu nên các cụ đừng xin số phone e nó nhé :))

Lần đầu vào SG, rất nhiều cảm súc :))
Hẹn SG một ngày gần nhất :)

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and CongTuSaiGon

6lKFBblVKkV3gz5b

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/5/16
Chủ đề
0
45
0
0 ₿
WTF?

DarkMatter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/11/16
Chủ đề
1
38
3
0 ₿
Bai viet co gi sai sai... "đồng hồ điểm 3h sáng là 2 đứa trả phòng về.":D

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Có bác nào hay đi khỏe ở q1 cho vài số teen massge vui vẽ có đụng chạm nhẹ nhá.

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Chỗ này giờ có em bạo dữ vậy ah hả..thư giãn còn không được bác đi lần đầu hẹn KS luôn quả là cao thủ

uutu20

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/15
Chủ đề
5
11
11
40
0 ₿
Tôi xác nhận là massage Khỏe rất chất lượng, cơ sở BTX là to nhất, tic 220k / 75 phút, thường tôi tip 200k vì các em ở đây không có lương sống bằng tip thôi. Cơ sở bên Nam Ky Khoi Nghia thì nhỏ hơn, có em số 137 nói chuyện tếu. Vé rẻ hơn 180k. Các cơ sở đều có xông ướt, xông khô, trứng luộc, nước trà free. Nếu muốn matxa khỏe đúng khỏe thì nên đến đây, bấm huyệt, bẻ xương đủ bài hết.

River Logic

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/12/16
Chủ đề
1
6
2
36
0 ₿
Em đi mx rất ít, vô SG cũng lần đầu. Thật tình cờ do em vào 3ng mà lúc nc tếu e buồn cười quá.. sau đó 2 đứa kiểu gì bắt sóng nhau ấy.. nói chuyện nhỏ đi và hỏi chuyện sâu hơn..Lúc hẹn giờ đi khách sạn cũng tình cờ, chỉ trêu nhau thôi mà thành thật :D

River Logic

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/12/16
Chủ đề
1
6
2
36
0 ₿
Đi ăn đêm với 2 chị em nó hết gần 400k, đưa chị về phòng rồi 2 đứa đi ks 550k, 3 tiếng trong ks - lúc về đưa em nó 1tr.. mình ko bết giá bn và cũng chỉ đưa ước lượn, em nó cũng ko đòi hay đề cập gì đến vấn đề $.. nên thấy rất htoari mái :D

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Tớ ko thích con trai Bắc là thế .
Mấy năm trước cậu em HN vào SG lần đầu được mình dắt đi massage , thế nào đi MT xong là KS 1 em ,
Ghé ĐN cũng được em nó cho hẹn hò nắm tay hun hít ( do thời gian ở SG ko nhiều , nên tối đó ko dắt được em ĐN đi KS ) mà chỉ em MT LTK

Rõ khổ , ăn nói nhẹ nhàng ngọt ngào em gái Miền Tây sà sà như lụa