Rp Massage QT

Lượt xem: 5,815

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
rời Nha Trang lúc này thật oi bức. Hôm qua sau khi làm vài ve với ae thì nóng ko thể tả, quyết định móc dt setup với em 42.
Em nó bảo anh cứ vô xông hơi trước, em tới liền. Thế là phi con trâu nước tới lấy phòng 400k ( vì mình ko thik ngâm bồn chung với ai hết).
Vừa vô phòng dc 5ph thì cộc cộc cộc em ấy bc vô. Ôi chao, mặt em có nét sửa rồi, vú thì bơm bự chà bá, còn cặp mông thì căng đét... nhìn muốn phọt tinh... sau khi xông hơi tắm bồn các kiểu thì đến phần thư giãn... em nó làm rất bài bản, có lực, đặt biệt là tuyệt chiêu đi đường lưỡi
Cái lưỡi ma thuật đó cứ rà rà khắp cơ thể tui, chịu ko nổi... rờ tay xuống bím em thì nước đã ướt nhẹp. Tui hỏi sao dzi thì em nói nhìn anh đẹp quá em hứng chịu ko nổi ( dụ chịch đây mà!!!). Ok chịch thì chịch.. 7 x nha anh... ok chơi luôn... thế là em đeo bao vô làm đủ các tư thế... dập em la muốn banh cái phòng.. công nhận em này dâm bà cố!
Sau 20ph chiến đấu thì cũng phọt ra.... kêu tô mì ăn ngay tại phòng... đang loay hoay húp quả trứng thì em ngồi lên đùi tui... ôi chao hứng quá tuột luôn cái quần ra.. chơi tiếp.. mà e ơi a còn có 3x a.. em ok luôn... rồi lấy ví tìm bao... tìm lui tìm tới thì em là chết em.... chưa biết chuyện gì thì em ấy móc ra bcs có gai... oh man..
Thế là đập em nó thêm 15ph nữa... khí ra đây ra giường..
Tổng kết 1.4tr cho lần ms 2 chịch... cảm thấy cũng thoải mái.... ae nên thử 1 lần đi nhé

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Cho em lạy bác Khoadam một lạy.
Bác có đi thì rì-pót, còn bác copi thì sao bác không dẫn nguồn?

Quoc Anh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/16
Chủ đề
0
4
0
28
0 ₿
mjh thich mổi kon bé Ktv 4 xjh nói chuyện zê nge ving 1 thi ok gái tơ nua chu