B.Dương Rp massage thiên thai

Lượt xem: 46,778

Duhring

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/19
Chủ đề
1
9
14
30
0 ₿
Đi chỗ này cũng được 2 lần rồi nên nay viết ít thông tin cho mọi người biết
Về cơ sở vật chất thì ổn ( trước là khách sạn), có phòng xông khô và ướt riêng, phòng không mùi, khăn sạch sẽ gọn gàng, ở đây có 2 loại vé, vip 250( hình như thế, chưa đi vé này nên không để ý) và super 300 ( mình đi vé này)
Massage khỏe thì tùy người, mình đi e số 15 vòng một e này hơi nhỏ dáng mi nhin, làm khá đủ bài ( có lần đi e số 7 làm tệ cực kỳ)
Đến massage mệt, ôi cái đờ mờ, e ấy dùng cái thân thể nhỏ ấy trường người phê đến nổi cả da gà, bj lút cán, miệt mài, hôn hít mút ti phải nói cmn sảng khoái, tự xách cái con bướm xinh cho mình vét luôn, lông bướm được cạo sạch sẽ, và khi nhét ngon tay vào thì oki cái định mệnh, nó khít khủng khiếp, thề là mình chưa gặp cô nào có cái lỗ cô bé nó khít đến như vậy , không hối thúc gì hết, bj mỏi quá thì hj đỡ mệt thì bj tiếp xong rồi cũng out trong sung sướng.
Xong xui thì mệt quá nằm nghỉ xíu e ấy cũng ngồi đợi mình dậy rồi tắm lại, lúc về cổ còn tét đít mình 1 phát, khoát tay tiễn mình đi về
Tổng thiệt hại : tick 300 + tip 300
Địa chỉ là ngay đường lê hồng phong, gần đèn xanh đỏ kdc phú hòa, từ sài gòn chạy lên theo quốc lộ 13 đến Lê hồng phong thù vẻo phải chạy thêm tầm 1 2 cây gì đấy bên trái ( thấy đèn xanh đỏ thì vòng ngược về 100 mét để ý bên phải) tiệm nằm trong hẻm 10 mét, có biển hiệu ngoài đường
Chúc các bác ngon chym

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Em Nhi sô12 làm ở Hm 2 ở Dĩ An cổ phần vs cơ sở này đây nè!
Muốn lên ủng hộ cơ sở ẻm mà chưa có dịp.
Từ ngày e Nhi đi thì mình cũng chả ghé Hm nữa.
Hy vọng dàn đào ẻm đào tạo sẽ làm tốt như ẻm

Nguyen phi thien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/6/19
Chủ đề
0
2
0
43
0 ₿
Mình cũng đến chỗ này rồi, nói cung phòng ốc cũng ok, em số 8 tên liên phục vụ rất ok...

Nguyen phi thien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/6/19
Chủ đề
0
2
0
43
0 ₿
Mình cũng đã đến chỗ này rôi, nói chung phòng ốc cũng ok, phục vụ thì gặp em số 8 tên liên phục vụ rất ok....

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿
BD mặc đinh là 69 nhưng cái phòng massage thì không hứng nỏi.

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
534 Lê Hồng Phong.Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương, cho bác nào chưa biết

Đính kèm

268.9 KB · Lượt xem: 2,201

Alviss

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/18
Chủ đề
1
18
3
0 ₿
Có tắm chung hay service nào đặc biệt ko ông ;))

Duhring

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/19
Chủ đề
1
9
14
30
0 ₿
Hiện tại thì mình có biết vài chỗ có tắm chung nhưng là như cức ấy, không có mẹ gì cả đâu, ham hố rồi cũng chỉ có thất vọng thôi, khuyên chân thành.

• Like
Điểm cảm xúc: Le nam69 and maiyeuem

Hoang long2210

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/5/19
Chủ đề
0
13
4
34
Bình dương
0 ₿
Thì đó bỏ tiền mà k vui thì ức chế thêm. Nên muốn hỏi trên này bác nào biết chỗ nào làm ăn uy tín ngon cơm thôi

vuongcodon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/5/16
Chủ đề
1
9
1
31
0 ₿
lê hông phong ngay đền xanh đèn đỏ queo phải chặt vào. bên tai trái gần cafe 9999.
lối đó c7ngx có quán massage thủ long cũng ko biết có ai đi chưa nhi

• Like
Điểm cảm xúc: Le nam69

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Để tui test rùi yêu cầu em Nhi ra làm thử coi sao =))

Hoang long2210

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/5/19
Chủ đề
0
13
4
34
Bình dương
0 ₿
Hôm rồi đi cv gần ghé xem thử. E có chút đánh giá về thiên thai xíu.
1. Về csvc rất ok phòng đẹp thoáng xông khô ươt có cả( dù ít ai xông khô vì mất tg)
2. E đi random đc e số 6 hơi mập nhưng do đèn tối tưởng dễ thương nhưng ko dễ thương chút nào.
3. Vé e đi có 250 vô xông ướt xong em ko xông khô ra đc tắm rửa qua loa xong vô massa khoẻ, tay nghề làm cũng bt nhưng đc cái làm đầy đủ ko công nghiệp.
4. Vô phần thư giãn e ấy mới cởi đồ nhưng vẫn mặc cái váy ( e nói nguyên tắc của e nó vậy, nghe hết ham) e lên 69, mình thấy ko thoải mái lắm vì e dùng tay nhiều ít dùng miệng hoặc dùng cho có lệ khúc trên. Xong việc mình bo 300.
5. Đánh giá chút e số 6 ko ngon lắm về ngoại hình và khoản thư gian vì có cảm giác e hơi làm giá nhưng đc cái e làm đầy đủ phần khoẻ.