Rp mát xa Vườn Mai LTKiệt -CT

Lượt xem: 9,051

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Về csvc: 4-5/10, tạm đc, nhỏ, nhìn k đc gọn và sạch cho lắm
Locker: vui vẻ, nhiệt tình, k vòi
Ktv: nhiều e xinh xắn, dễ thương, mình dây, múp, ngực to, ngực nhỏ có hết, chưa thấy cá sấu, hà mã xuất hiện
Lúc mình vô, kêu e Thảo, locker nói e ấy mới vô khách nên mình ngồi đợi ở tầng trệt, có e ktv kia đem nước đến, địa thấy e cũng dth, dáng ngon nên nói locker kêu e ấy làm luôn.
Thế là lên phòng đợi e, 5 phút sau e vô, e ấy tên Đào,
cao 1,63m, dáng k mập k ốm, face nét dễ thương nhìn hơi sang do lúc đó e ấy mặc đầm ôm kiểu đi chơi.
Da dẻ mịn màng
V1: cam Việt Nam còn săn, nude trên nhé, k ăn cam
V2: hợp với dáng
V3: k check kỹ nhưng cũng mượt
V4: có khám phá, hình như có cắt tỉa, mình khám phá nhẹ nhàng nên e k phản ứng mà cũng dạng chân hợp tác.

Matxa trung bình, ai muốn khoẻ thì sẽ k phù hợp nhé, e ấy matxa loa qua một chút rồi qua thư giãn, Bj 80% 20% nước rút, tình cảm nhẹ nhàng, e tập trung mút kem, mình nói e mút bi e chiều theo, khá lả phê. Trong khi e ăn kem, liếm bi mình cũng tranh thủ xoa ngực, khám phá phần dưới e.
Làm xong e cũng ngồi tâm sự với mình.
Thời gian ở đây hình như 1 suất có 45p thôi

Tick 50k tip 250, ở đây a e tip 200-250 là ok, vì csvc trung bình, ktv thư giãn là chính, matxa qua loa thôi, lúc mình xong, ra wc thì e kia nói e ấy đi 2 tour trong thời gian e Đào đi 1 tour với mình. (Trung bình 20p/tour)

P/s: Khu vực này khá nhiều matxa lớn nhỏ đều có, có matxa trong ks Intercontinental bác nào có thông tin xin chia sẽ với ^_^

• Like
Điểm cảm xúc: Trump, hulk156 and iceman

Shindora

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/16
Chủ đề
2
24
2
33
0 ₿
20/tuor là làm j bác @@

hulk156

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/7/16
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Vẫn chưa rõ 20p/tour mà bác nói, có thể chi tiết hơn nữa k

Thich_dam_bop

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
9
110
40
38
0 ₿
có nghĩa là : 1 tour là 1 lượt khách 45p, nhưng trong 45p thì có em làm dc 2tour, vì mấy em tranh thủ thư giản là 9 nên mỗi lượt chỉ mất khoản 20p.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bác nào muốn thư giãn là chính thì ra xong có thể nghỉ, khi đó chắc chừng 20-25p, bác nào matxa khoẻ+thư giãn+trò chuyện chút thì cũng hết 45p

hulk156

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/7/16
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Tối ngà ngà say có ghé vườn mai, lần đầu vào nên tùy hỷ vậy, cũng may gặp e khá là xinh, đấm bóp được tí chưa khoẻ j nữa là e kêu thư gĩan, mình cũng say nên nằm cho e ấy muốn làm j thì làm, lúc đầu e chỉ vén trên rồi mút kem thôi, lúc sau mình hỏi có cho khám dưới k, thì e ấy mới chịu kéo xuống, cũng mệt nên out sau khoảng 7p, làm xong muốn ngủ luôn, cũng quên hỏi e tên j luôn

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
biết chổ này khá lâu, không ngờ vẫn ngon bổ rẻ như ngày nào, chắc phải ghé thăm lại..... thanks Bác thớt :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿