Rp một chiều mưa lần đầu đến AD....nản

Lượt xem: 4,094

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ali35

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/5/16
Chủ đề
1
22
6
Trai dat
0 ₿
Trước giờ toàn hóng chuyện,today đi về thấy ko vui nên rp chơi
Chuyện là hôm trước thằng em nổi cơn , đi giao hàng qua khu gò té ,nghe danh AD đã lâu nên xin code mò vào,mình có nhận xét như sau:
  • CSVC: đây chính là điều mình nản nhất, tệ hại ,phòng ẩm ướt ,có mùi khó chịu,sàn thì ướt như vừa chống lụt xong ,phòng xông hơi thì hôi ,nhấc cái ghế lên thì nó rời nhau ra,ko biết có mem nào đi trước tè bậy ko mà chỗ bồn tắm (nó sát cái tiểu đứng )khai kinh khủng,,lúc nằm trên giường mới thấy hình như dùng thẳng điện 220v cho đèn chiếu ,nó mà rò điện thì xác định hix (led màu 12v thíu gì ko xài )
  • SBD: 0x (e đi random ạ)xin ko nói số bạn này
  • Thời gian chinh chiến: 3h chiều đến 3h sáng
  • Chiều cao: 1m55
  • Sorry các bác vì mình ko có thói quen nhận xét đánh giá bạn các KTV ,nhưng bạn này ko phải gu của em nên ko có thích lắm,nhưng đi random thì chịu thui ,nói chung là bạn làm hết trách nhiệm của mình
  • tick + code = 280k
  • Tip = 500k
  • giữ xe = 20k
  • bác nào nói em khó tính thì em chịu chứ CSVC thế này thì bác Như Quỳnh xem lại ,khó mà dám quay lại lần 2

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Lonelyboy81

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Bác cho e hỏi 07 đúng không ạ :)) e cũng gặp 1 e như thế chán đéo tả nổi

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùng pác. Tuy nhiên Martin thấy có vài điểm chưa hợp lý
  • Martin đã đi vài lần gần đây và chưa gặp trường hộp như bạn noai. Ko bik bạn đi phong nào thế?
  • Nguyên bài rp chỉ chê chung chung cơ sở, ko có 1 điểm nào rõ ràng( phòng nào, ktv nào, ko đánh giá ktv, ko thông tin nào cụ thể...)
  • Bạn noai ktv ko hài lòng ko hợp gu nhưng vẫn tip 500k thì bạn thật thoải mái. Bái phục
  • Hok hiểu sao Mod hok xử lý các vấn đề này nhỉ. Kính nhờ Mod @Bao Thanh Thiên vào xử lý để tránh gây hoang mang. Nếu vấn đề là đuang thì yêu cầu bên cơ sở vào làm việc. Nếu hok đuang sự thật thì nên ban những nick rảnh rỗi rp tjoong tin ảo gây hoang mang cho anh em

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác coa đọc rp kỹ hok màh bay vào như thánh nhỉ?
Thật sự nếu cơ sở đuang như rp thì a e hok ai ủng hộ. Nhưng Martin cũng rất ghét các thành phần rảnh rỗi cứ thấy... là như ... hùa

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
Bé không hợp gu tip 500 vũng đủ hiểu đọ chân thật của bài viết ra sao :p

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Đây là diễn đàn mở nên đón nhận tất cả mọi người và ý kiến khác nhau. Một bài complaint cũng chưa hẳn đã là xấu, có những khi nó giúp chính cơ sở khắc phục điểm yếu của mình. Nhưng complaint theo hướng nào và tính xác thực ra sao thì có lẽ nên xem lại.
Phương cũng đi ở đây không dưới 10 lần nhưng chưa gặp tình trạng phòng ẩm ướt như chủ topic nói bao giờ. (Cả phòng vip và thái). Nhưng không biết hiện giờ ra sao. Bác có thể nói rõ phòng nào lầu mấy không, để cơ sở khắc phục hoặc cho anh em đi sau né ra.
Thứ 2 là về vấn đề ktv. Đúng là mỗi người mỗi gu nhưng thái độ pv của ktv như thế nào, ms khoẻ, ms mệt, ... tổng thời gian là bao nhiêu, bác hài lòng và chưa hài lòng phần nào.
Bác chủ topic lên đây cho anh em thêm thông tin đi, chứ chỉ nói ktv ko hợp gu mà tip 500 rồi rút là không ổn đâu.
PS: để tránh nhiều thông tin ảo gây hoang mang dư luận các bác cố gắng đưa nhiều thông tin xác thực cụ thể vào bài. Đặc biệt là CSVC, nó là thứ rất dễ kiểm chứng và cũng để cho chủ cơ sở thông tin để khắc phục. Chung tay vì một sân chơi chung nào các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: nam3377

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Mình thì cũng đi bên này , vip thường cũng như vip thái, nhưng vấn đề ẩm ướt và hôi thì chắc khong biết xảy ra ở đâu, đúng là bồn tắm sát cái wc , nhưng khổng thể nào khách đi xong mà để vậy được đên tour sau, ktv chẵng lẽ kg biết, nếu được bác hỗ trợ là phòng hướng nào để quản lý bên đó xem lại xem và khắc phục nếu có.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Đúng là master có khác... Bữa nào cafe truyền chút kinh đi bác :)

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Dạ, đầu tiên Ánh Dương xin chân thành cảm ơn những lời góp ý sâu sắc của anh ạ. Anh cho em hỏi anh đi ngày nào,phòng nào và nhân viên số mấy ạ? Để em xác minh sự việc, khắc phục và chấn chỉnh ngay nhân viên ngay ạ. Với mong muốn phục vụ khách hàng ngày càng tốt hơn với chất lượng dịch vụ tốt nhất, Ánh Dương luôn lắng nghe và tiệp thu ý kiến đóng góp của khách hàng để Ánh Dương có thể ngày càng hoàn thiện hơn và phục vụ khách hàng được chu đáo hơn ạ
Chúc Anh 1 tuần mới vui vẻ ạ

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Bữa nào ông rảnh cứ alo, Martin dạo này rảnh lắm. hehe. Cafe chịch xã giao :D:D:D

ali35

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/5/16
Chủ đề
1
22
6
Trai dat
0 ₿
đầu tiên rất ghi nhận tinh thần cầu thị của bác chủ
em bận việc nên lặn hơi lâu mới online lại
1- không phải bạn số 7 ạ,em đã nói là không có thói quen nhận xét các bạn ktv họ cũng chỉ kiếm cơm thôi
2- em nói là ko hợp gu và nói bạn làm hết trách nhiệm nên ko có điều gì ko hài lòng về bạn vì vậy tip cho nội dung bạn phục vụ e
3- em phàn nàn về csvc ko nói về ktv nên bác martin nói vậy ko chính xác
4 - e ko nhớ số phòng nhưng ở lầu 1 phòng đầu bên phải đi vào
5- với cơ sở thì em góp ý thêm là khăn có mùi ạ,em và 1 số anh em có thói quen tắm lại mới về ,nên rửa lần cuối mà khăn có mùi khó chịu lắm ạ

em đi nhiều từ cao cấp đến bình dân ,nhưng hầu như ko post bài ,chỉ hóng chuyện thôi,em ko phải có ý muốn dìm hàng hay j nhưng hôm đó thực sự ko vui với room đó đặc biệt là mùi khai nên bức súc vậy thôi
hóng chuyện diễn đàn này đã lâu thấy mấy bài kiểu này bác martin lúc nào cũng trấn trước theo kiểu ai cũng là chí phèo hết á,điều này làm tôi suy đoán bác được trả lương làm viêc này hay sao á

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Hellios

ghien_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/9/16
Chủ đề
3
48
9
35
0 ₿
Nhà mình ở khu Gò vấp nhưng phải nói thật dịch vụ MS ở Gò vấp chán thật. Chả có chỗ nào thực sự hài lòng. Muốn chơi toàn phải lên Q5, Q10 :(

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Tks pác đã khai sáng cho Martin thêm ý tưởng kiêam thêm thu nhập. Khi nào kiêam được những đồng đầu tiên từ ý tưởng pác Martin sẽ khao pác 1 chầu hoành tráng.
Còn những việc còn lại pác tự đọc lại từ trên xuôang dưới từ dưới lên trên sẽ và ngẫm nghĩ rồi tự hiểu.
H Martin phải ddi hiện thự. Hóa ý tưởng của pác đây. Hêhe

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,601
30 ₿
Mình cũng đi ở AD vài lần rồi. Theo mình thấy csvc tuy ko thuộc hàng vip nhưng vẫn đáp ứng rất ok về dịch vụ. Xông tốt,cơ sở sạch sẽ. Wc tuy gần chỗ tắm nhưng mình cũng k nghe mùi. Mình đi tè rồi mới hành sự :D:D. Mà pác đi số bao nhiêu vậy

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
1like cho bác.
Thứ nhất bác nói rất giống ý mình. Ktv cũng chỉ đi làm để kiếm miếng cơm.
Thứ hai thái độ của ktv là điều quan trọng nhất trong ngành dịch vụ này.
Nhưng khi bác complaint lại phòng ốc của cơ sở nên đề cập riêng ra để cơ sở tìm cách khắc phục. Còn khi bác đã đề cập đến ktv nhưng lại không nói số, không đề cập đến kỹ thuật, thái độ mà chỉ nói không hợp gu rồi tip 5 xị. Điều này làm cho thông tin bác viết ra mọi người rất nghi ngờ.
Trên diễn đàn hiện tại mình thấy có một vài *** như sau:
- Những người đi về chia sẻ cảm xúc thăng hoa như @Martin để mọi người có thêm chút thông tin. (Đắng cay thì tự chịu)
- Những người xông pha hiến máu để cho anh em né hang hùm, miệng cọp (Còn sung sướng thì hưởng một mình)
- Và có những người chỉ chuyên PR hay dìm hàng các cơ sở khác ( Cái thể loại này bắt đc thì đừng giết đem chôn luôn)
Thông tin bác đưa ban đầu ra mơ hồ quá... Chỉ vậy thôi.

ali35

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/5/16
Chủ đề
1
22
6
Trai dat
0 ₿
heydza em phải nói lại gu của em ở đây là gì để các bác ko hiểu nhầm ,em thick vòng 1 từ bưởi trở lên,bạn ktv thì ko cỡ đó chứ em ko phàn nàn gì về bạn hết á
có khi nào bác Mr *** vừa ra thì em vào ko ta,:eek: vì lúc em tắm mùi nhẹ thôi nhưng khi xong ra tắm lại thì ặc ặc :mad:

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
10
420
388
0 ₿
Sự việc đến đây mọi người cũng đã có cái nhìn khách quan thật - hư , đúng - sai.
Bao Mỗ nghĩ mọi việc nên chấm dứt ở đây, tránh tình trạng càng bình luận càng gay gắt, ảnh hưởng đến tình cảm anh em.
Nay thông báo đến các mem rõ
Thân Chào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.