rp ms mưa hồng ltn vừa mới đi trưa nay

Lượt xem: 30,997

dungvcd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/2/18
Chủ đề
2
2
2
43
0 ₿
trưa nay định set 1 kèo e ngọc thy thì ẻm nói bận đt mấy mối thì ò ý e với ko bắt máy.bí quá nhớ đến thằng bạn hôm kia kể mới đi ms mh về dạo này ms này mới đổi chủ nên em út với làm ăn khá lắm.nghĩ vậy xách con xe chạy lên ltn xem thử.vừa đi vừa nghĩ tầm 2h trưa này chắc vắng nhưng khi đến nơi thì ko ngờ ng ra vô tấp nập trên dãy ghế thì chờ tầm 5 chú nữa.rất bất ngờ ở đây ko ngờ kinh doanh lại khá như vậy.để xe đó cho mấy thèng đệ dắt :) đi vô quày để xem bản giá cả như thế nào thì éo thấy chỉ có thèng ngồi trong quầy tính tình hô.vé thường 200k vé vip 250k.thế là quất lun cái vip có 50k thì lằng nhằng cái gì.xong thằng đệ bảo ra ghế chờ 1 chút tầm 5p sau nó đến dắt mình vô thang máy lên tầng 4.vô phòng thì mình iu cầu em yến ( vì nghe bác này nói e yến hót nhất chổ đó ) nhưng em yến đang bận nên phải xuống lại chờ 30p.tầm 35p ko thấy bọn nó nói gì nên mình đến hỏi thì bọn kia nói hôm nay em yến nghĩ làm ( vãi cả cc thất vọng tập 1 ).sau đó lên phòng thì chờ tầm 2,3p là có 1 em vào rồi ( điểm + đầu tiên vì mấy chổ khác toàn chờ 10p đến 15p dù rằng nói ko xông hơi chỉ tắm với ms thôi ).hôm nay mình đi trúng e phương món ( tại thấy miệng hơi móm nên tự đặt là vậy :) ).vào tắm thì mình iu cầu em ấy cởi hết đồ ra vì mình đi z nên trc sau gì cũng cởi hết thôi.tắm táp gội đầu xong thì e ấy bảo nằm úp lên giường.csvc ở đây thì quá tệ cái ra giường hôi vãi c giống như có 100 thằng bắn tinh trùng lên đó vậy cái gối mình nghe cái mùi ném tí nữa nôn lun.cuối cùng vứt cái gối và iu cầu thêm 1 cái khăn nữa để trải lên giường mới ms đc.ms khỏe thì cũng tàm tạm ko đc như sâm thái bên đường đặng thị mai.ms tầm 15p -20p thì em phương bắt đầu thư giản nhẹ hun ngực mơn chớn chym đá trứng cút.tầm 5-10p thì e nó bảo mang bao vào a nhé.rồi chiến 4 tư thế sau đó out :).ktv ms hơi íu nhưng bù lại nhẹ nhàng dễ bảo vui vẻ bù lại.về phần e phương mặt xinh da trắng mịn bảo quản khá tốt dáng mi nhon.ngực trung bình khá mún nhỏ hồng đẹp mới đầu tưởng bom sau bóp mới biết ko phải.v2 do mi nhon nên có 1 tí mở thôi khá là đẹp v3 ko to ko nhỏ rất hợp với dáng e.v4 cắt tỉa gọn gàng khá bóp 2 mép dày và to sờ rất sướng.nhưng có cái là có hình xăm gần bím và khi chiến có bôi genk là mình ko thích,nói tóm lại khá hài lòng về em út nếu như 500k mà ở ngoài như vậy mình sẽ đi thường xuyên chứ ko phải như mấy e hàng ở ntt trong hình thì 10 ở ngoài đc 6,7 thì đã là ngon rồi.còn csvc thì thôi đi vip mà như thường ( mình đã đổi 2 phòng nhé nhưng vẫn như vậy giống như ko có ai dọn dẹp vậy phòng đầu tiên trong góc còn rác và bụi bậm nữa ) còn vệ sinh thì quá tởm đáng lẽ phải thay ra và gối đồ chứ để hôi như vậy sao đc ở chổ khác thì có 3.4 cái khăn ở đây thì có 1 cái duy nhất iu cầu thêm mới đêm vào quá chán.tổng kết 250k vé bo 500k thiệt hại 750k.hết thân ái toàn forum :)

• Like
Điểm cảm xúc: dkxuyen89 and Aloalo123

beThocuaai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/2/18
Chủ đề
0
3
1
41
0 ₿
bác viết rất hay và chính xác, có điều đọc hơi vất vả.
em mới đi cũng thấy y chang bác, cái gối với cái ra gường khai nước đái muốn ói
em út thì khá dễ bảo, cũng nghe bảo em Yến hot nhất nhưng chưa có duyên gặp bao giờ
tóm lại 70p 750 ngàn hơi chát nhưng cũng vui he he
bữa nào có biết quán nào tốt hơn hoặc rau cỏ mùa xuân gì đó share anh em với bác nhé

jackychan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/12/16
Chủ đề
9
192
42
34
0 ₿
Ở đây đào nhìu , bảo vệ giữ xe locker nhìn hổ báo nhưng nc lịch sự . Mình để ý hiếm ai đc 70' , đa số 30' là xong . Vệ sinh ko sạch sẽ . Ko có drap giường . Cơ sở chịu khó kêu mấy e mỗi lần làm xong thay drap là oke

• Like
Điểm cảm xúc: beThocuaai and Aloalo123

beThocuaai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/2/18
Chủ đề
0
3
1
41
0 ₿
mình đi lúc nào cũng 60p hơn, thấy mấy em nó mệt mình mới cho chúng nghỉ thôi. he he. có bí kíp cả đấy

0905 058 559

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/18
Chủ đề
0
1
0
50
0 ₿
quán massage này khá hot nhé , mấy bác vào gọi em Lan Anh đang đắt sô lắm , đảm bảo phục vụ ngon , dễ bảo, chìu khách và rất dâm

Xyzhtc

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/2/20
Chủ đề
0
14
0
35
0 ₿
Việc vệ sinh phòng ko sạch nguy cơ lây bệnh! Các bác có ý kiến chủ để còn cải thiện chớ