RP ms P.A Relax

Lượt xem: 2,712

Người Vô Hình

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/16
Chủ đề
1
8
5
44
0 ₿
Nghe nói P.A Relax khai trương cũng đã lâu mà ko có time đi, hôm nay đc nghỉ nên quyết định đi thử cho biết với mọi người.Đợi xin đc code chắc hết hứng cho nên đi ko code luôn.
Đến nơi vào gặp lễ tân thì đc giới thiệu 2 phòng là VIP và SVIP,đang dịp khai trương nên đc giảm giá,mình chọn đi VIP vì ko hứng với SVIP lắm.thế là đc pv dẫn lên lầu,có một người khác dẫn mình vào phòng giới thiệu là người điều đào.khá lịch sự,cũng vòi nhưng khá là lịch sự cho nên cũng cho qua.
Mình đọc đc rp em điệp viên 007 từ tb3 qua cho nên yêu cầu số điệp viên,nhưng xui là em nó kẹt khách,đến 1h30,thế là rút 50k đưa locker nói kêu em nào dễ thương chịu quậy,chiều khách,locker ok rồi rút ra ngoài khá nhanh.
Mình thay đồ vào phòng xông hơi đc 2 phút thì em nó vào chuẩn bị nước cho mình tắm,cái phòng xông hơi gì cửa đóng ko chặt,hở ra nên hơi thoát ra ngoài hết nên mình đi ra luôn,(góp ý chủ quán sửa lại để anh em xông hơi).
Ra gặp em nó mình cũng hơi bất ngờ là em nhỏ con,hỏi ra thì biết em mang số 18 người bến tre.
Đánh giá của mình:
V1:7/10 em nhỏ con nên V1 cũng nhỏ,nhưng săn chắc.
V2:8/10 ko có lipit.
V3 + V4: 8/10 cho khám phá thoải mái.
CSVC: cái phòng mình vào có cái thảm dưới chân ướt nhẹp,đi chân không dẫm lên dính nước khá là khó chịu,ngoài ra thì phòng rộng,khăn xếp gọn gàng và đẹp.7/10.
Nói chung là 1 đêm ms tương đối hài lòng,vui vẻ,ra về có gặp 1 chị ngồi nói chuyện với nhân viên phía dưới quầy lễ tân,ko biết có phải @Như Quỳnh ko nữa :D.
tic 150k tip 300k locker 50k giữ xe 10k = 510k cho 1 lần sung sướng.sẽ quay lại tìm em điệp viên sau.:D:D.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
sao hok chộp cái hình lại anh em chiêm ngưỡng :oops:

Người Vô Hình

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/16
Chủ đề
1
8
5
44
0 ₿
em 18 này dễ thương lắm nhé,đấm đá có lực,đủ bài,đến nỗi ms lố giờ luôn,thư giãn BJ phê tê tái con gà mái :D một số hot của tiệm.:D:D