RP MS Thái Trúng Thưởng - Xui Mà Hên Với Cô Bé Nhiệt Huyết Với Mã Số Bình Chọn 31

Lượt xem: 4,315

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Sau khi may mắn nhận được code Thái free từ bác Kachiusa trong chương trình Xổ Số Massage, cũng nhờ vậy mà mình được ghé thăm ĐT lần đầu tiên, kế bên ĐT có quán nhậu cũng khá rộng, ái chà chắc bữa nào qua đây nhậu xong rồi đi bộ qua MS luôn quá :D.

Chỗ gửi xe để ở bên trong tầng hầm nên cũng đỡ ngại hơn 1 số cơ sở để ở ngoài vỉa hè (lỡ gặp người quen thì nói câu gì ngầu nhất đây các bác :v?). Sau đó mình được dắt lên tầng trệt để check-in, phòng chờ cũng khá sạch sẽ, sáng sủa, sặc sỡ với khoảng 10 ghế nằm. Điều Đặc Biệt ở đây so với những cơ sở khác đó là: Có Được Chọn KTV bằng máy tính bảng với Hình Ảnh (PS xin được tài trợ cho chương trình này) Và Thông Tin Của KTV đó (tên, tuổi, số đo 3 vòng). Ở đây có khoảng 10 phòng và có khoảng 10 - 12 em kỹ thuật viên, trong đó có khoảng 6-8 em làm được MS Thái (Khui được thông tin này từ em Ktv làm cho mềnh :3).

Sau khi ngồi chờ khoảng 20p vì các KTV đều đã ket khách hết (lúc đầu mình hơi thắc mắc điều này vì lúc đó mình thấy xe để cũng không quá đông, nhưng lúc sau đã được giải đáp bới em ktv và lát đoạn sau mềnh kể luôn :]]), thì sau đó mình được báo là có phòng rồi nên được dắt lên phòng để xông hơi trước. Đánh giá CSVC là khá ổn ở mức (5,5 -7đ so với mặt bằng chung ở TP). Xông được khoảng 10p thì em bước vào.

Hên quá! em cũng khá giống trong hình (Không quá khác biệt giữa hình ảnh và đời thực của mấy em hiện giờ), không quá xinh nhưng lại có nét ưa nhìn, nếu giữ gìn sức khỏe tốt hơn chắc nhìn em sẽ còn xinh xắn, tươi tắn hơn nữa. Em tắm táp và MS khỏe rất kỹ, đấm đá có lực, với một người to con như mình mà còn thấy khá khá thấm thì chắc mấy bác cũng sẽ hài lòng ở em khoảng này đấy :D.

Cái mà mình nói Xui lúc đầu và tại sao lại phải chờ lâu mặc dù khách không đông là vì đi đúng ngày mà gần một nữa ktv off ngày hôm đó luôn =.=......Và em làm cho mình đã là người thứ 5 trong ngày (lúc đó mới chỉ 20h thôi), trong đầu nghỉ: "rồi kiểu này chắc là em sẽ làm qua loa thôi"....Nhưng chính sự nhiệt tình và làm cho mình đầy đủ như là vị khách, thứ 2 thứ 3 em làm (dù hôm đó em cũng đang bị cảm nữa) chính là điểm cộng lớn để mình quên đi sự chờ đợi trước đó và không còn cảm thấy xui nữa :)).

Em MS Thái cũng rất kỹ, thấy em làm tỉ mỉ nhất trong các em mình đã từng đi trước đây. Đầu tiên mình nằm sấp lại để em đưa đôi tuyết lê tựa như cam mỹ đi khắp từ cổ xuống đến tận các ngón chân, một cách đúng nghĩ là dùng cặp cam đấy ms cho mình, Và em cũng không quên dùng thêm Nóng lạnh gì đấy em nói (thực ra là nước đá với gừng, không hiểu nóng lạnh ra sao? chắc là nước lạnh kết hợp với tuyết lê ấm của em :v). Sau đó mình nằm ngữa ra và em bắt đầu tiến tới trước mặt mình để ms mặt, lâu lâu cũng uống được tí sữa :)), em cởi cả áo ra nên ngắm rất dễ dàng, sau đó em lại ms xuống khắp người. Kết thúc với màn thư giản quen thuộc BJ & HJ, tuy em không có được kỹ thuật BJ tốt lắm nhưng nhìn em làm với mình trần làm mình cũng khá phấn khích....

Em này 24 tuổi, ưa nhìn, body ok, rất nhiệt tình, một trong những số tốt để các bác thử nghiệm với ĐT.

Ok đó là toàn bộ bài RP của mình, cảm ơn mọi người đã theo dõi!

Phat Luong

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
15
3
33
0 ₿
Chưa đi chỗ này bao giờ, mà thấy bác rp vại cũng kích thích vãi, tối nay tranh thủ ghé trải nghiệm xem sao :D

• Like
Điểm cảm xúc: Jin

pipobobo2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/7/16
Chủ đề
1
73
10
36
0 ₿
Chắc là bác ấy mới ở Bắc Kinh Trung Của về á bác:D:D:D.Đùa tí chắc BK ở SVH ấy.:cool::cool::cool: