RP MS TTD Liều ăn nhiều , Lì ăn mì ...và em đã khai phá ra dịch vụ mì gói ôm

Lượt xem: 11,034

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Số là được bác No4_SG share cho info 4 em ở cái MS cùi bắp này , à mà hết cùi bắp rồi vì mới sửa chữa hồi sau Tết . Thao tác thì vẫn như thường lệ , gửi xe xong phi lên lầu 1 : " Vip hay thường anh ơi " , giờ này vắng chứ cái chùa thì ông mày đi vé thường còn sướng hơn cả vip . Vô thay đồ rồi gặp thằng locker tiến lại gần đưa khăn với quần liền tung chiêu Polymer Thần Chưởng rồi yêu cầu em số đầu tiên của bác No share 0x ,thằng ku locker gật đầu cái rụp như binh bét nghe lệnh của đại tướng vậy . Vào xông hơi cái đã vội gì , chán chê rồi xông ướt, rồi lại chui vô hồ thủy lực nằm , chả thấy mống khách nào lảng vảng cá, có cảm giác như cái MS này được mình bao trọn gói rồi vậy

Thôi cũng đến lúc cũng phải lên phòng , để em nó chờ lâu em nó giận lát cắn sức thằng nhỏ thì khổ . Nằm mơ màng vài phút thì em nó xuất hiện , lịch sự chào hỏi xã giao với nhau vài câu vừa xem ngoại thất của em nó thế nào , ok cũng không tệ , cho em vào tiếp vòng trong . Em bắt đầu thi triển công phu đấm bóp , xoa nắn cũng không có gì đặc biệt ( đó giờ đi chỉ thấy có ở VĐ là mấy em làm bài bản nhất , bị cái giá cao và chỉ có HJ ) , rồi cũng đến màn thác loạn , nằm xấp cho em nó dọn wc , ờ lạ lạ, đó giờ đi ms mới thấy vụ này , rồi cũng liếm láp sơ sơ , rồi bj , hj rồi trông chờ phút 90 sút vào khung thành thì thủ môn bỏ khung thành không bắt bóng . Ơ đệt, thế là theo như bác No nói trước hên xui thì em xui rồi, thất vọng nên ghi tip em nó 200k rồi đi xuống .
Xuống phòng thư giản nằm chơi, ăn tô mì trứng cho đỡ buốn nào , từ trong bếp 1 em đi ra nhìn xinh và dâm vãi lúa , lấy tô mì tự đập vô đầu pal để gây chú ý với em thì em tiến tới hỏi han có sao không : " Anh có luyện Thiết Đầu Pal nên không sao em ơi " , rồi em cho info của em , định check liền nhưng sức cũng không còn nhiều, ngân lượng cũng cạn rồi nên thôi .
Ngày hôm sau quay lại kiếm em nó liền cho nóng , đang máu nên éo xông xéo gì hết ( máu lên ngu vãi lúa ) , tắm táp xạch sẽ , nói xạch sẽ vậy thôi chứ tắm trong đây xong vẫn thấy người còn dơ dơ thế nào , mai mốt MS đem theo bông tắm với xà bông nhà theo với kem và bàn chải đánh răng luôn . Lên nóc nhà là lên nóc nhà thôi, 5p chờ đợi sao dài biền biệt , rồi lẽ sống của tôi cũng xuất hiện , hôm nay em trang điểm có phần nhẹ nhàng hơn hôm qua , không nằm nữa mà ngồi dậy nói chuyện ,em cũng nhớ cái mặt mất dạy của mình , nói chuyện một hồi rồi ôm ấp đùa giỡn banh cái phòng , công an khu vực phải tới yêu cầu trật tự mấy lần . Rồi thì em đề nghị thư giãn cho mình , Ừ thì thư giãn chứ, vui xuân xém nữa quên nhiệm vụ . Em đi lưỡi chậm rãi những nơi cần đến, rồi dọn WC , BJ 100% tuyệt đối không có 1% nào HJ , và màn chờ đợi nhất em nó CIA như nước tương Chinsu ngon đến giọt cuối cùng . Em nó ra ngoài vệ sinh răng miệng rồi vào ngồi ôm ấp tiếp , xong đi xuống phòng thư giãn em nó , mình nói chắc phải ăn nguyên vỉ trứng mới lấy lại được sức thì em nó bưng ra 2 trứng luộc chấm muối tiêu với tô mì 2 trứng bảo phải ăn hết, rồi em ngồi nói chuyện với mình , nắm tay nắm chân cứ như 2 đứa say nắng nhau vậy , rồi cũng đến lúc phải về và hẹn em một vài ngày tới . Với 460k total , mình cảm em nó nên tip 300k , chứ tip 200k cũng chả ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới , với giá cả và dịch vụ như này thì đây là lựa chọn ok nhất cho thể loại ăn chơi bấy bá này . Thanks bác No4 , nhờ bác mà em khám phá được em nó , còn về share pháo thì hên xui nha .
Nguồn: Justin75

• Like
Điểm cảm xúc: Safety and mrlong

hito

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/15
Chủ đề
0
9
0
32
0 ₿
thánh cho cái số đi...chứ mắc công e đi 2-3 lần,tội cái túi

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿

mình cũng có cảm nghĩ giống bác. Trước bên td cũng rl nude 100%, rùi wc , rùi CIA , nhưng thực tế đi thì chỉ dừng lại áo kéo lên ( nhìu e có thể cởi áo ) , còn quần thì kéo xún tới đầu gói thui. Chưa được wc , và CIA lần nào, nói chung thì cũng OK , tương đối chấp nhận với bo 200k và mặt bằng chung; chứ ko đến mức thác loạn như mấy bài bên td

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
phải chi bác ad liên kết với theng TTD này deal giá xuống còn 60-80 thì hay quá he

mrlong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/7/15
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Bác share e với.e mới đi ms dc vài lần chẳng hiểu mô tê gì.vô thấy bạn bè nó làm gì mình làm theo .hic. vô ms mà mấy thằng các bác gọi là locker gì đó nói gì là e làm đo hà mà toàn gặp hà mã ko.mấy bác có kinh nghệm chỉ bảo e với

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Chỗ này lúc trước Vic có đi, mấy em toàn Bj. khá ok, tuy nhiên ghét nhất là bảo vệ giữ xe, cho 5k, bv nói giữ xe 10k lận.