RP ngày 20/08 1 đêm tệ !

Lượt xem: 4,599

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
Thời gian nằm vùng diễn đàn không phải là ít . Sau thời gian bế quan thì hôm qua chỉ chú ý được đến cơ sở này . Điểm mạnh duy nhất chính là sự nhiệt tình Reply của chủ nick @Thanh an không biết là đang giữ vị trí gì trong cơ sở ! Nhưng sau đây mình xin góp ý lớn 1 chút :

- Số là hôm qua đi số 06 cực kỳ khó chịu ko biết cơ sở có check tay nghề trước khi đưa lên làm Thái hay ko ? Mình ko đánh giá ngoại hình và giao tiếp , nhưng nếu nói về cơ bản MS hoàn toàn ko có ! 1 điều k thể chấp nhận khi đi VIP chứ đừng nói đến Vip Thái . MS khỏe ko có bất cứ 1 động thái nào ngoài việc đổ gần chai dầu lên người đấm thì hình như ko biết đấm lưng nếu nói chính xác . trước đó cũng có đặt vài viên đá nóng lên rồi hết phần MS khỏe . Các pác có ai đi ms VIP mà được đấm chưa đến 30 phát vào lưng chưa ? sau đó đến phần ms thái vòng 1 vuốt lên lưng vài đường còn hỏi mình : " vậy đủ chưa anh ? " ! và Hết .. lật lại cũng y chang như thế ko thể tin là mình có cảm giác như ko phải đi ms mà đang đi chuẩn thư giãn vậy ! về phần thư giãn thì e ấy nói rằng ms Thái này do 1 khách hàng dạy cho ????? Nghe xong câu đó thì ko thể chấp nhận dc mà viết bài viết này.Cũng xin lỗi e trước dù đó giờ a ko thích đạp chén cơm của ai, nhưng lần này quả thật rất cáu. MS mệt thì cũng bt nhưng thấy e ấy làm có vẻ như là rất cực mặc dù mình chả làm gì . BJ với HJ chia đều kèm theo thái độ né sang 1 bên sợ dính vào người má ơi ko tin đc vào mắt mình !

- đã từng đi 1 lần chưa thật sự hài lòng nhưng cũng theo chân lí chung đi 1 lần ko thể đánh giá dc...hôm qua dẫn bạn theo để tăng thêm trải nghiệm và thật sự thất vọng ! cả 2 thằng đều dính phốt theo kiểu như Cầu nhiều hơn CUNG ! ném đại ktv lên làm Thái cho đủ người . ko biết bên phía cơ sở có lời giải thích gì hợp lý ko ? Nếu tôi có nói sai thì có thể để tôi đối chất trực tiếp với pé số 06 . Cơ bản sau hôm đó chắc ko có ý định check tiếp .
Có thể mình nói ra ở đây sẽ cũng có người ko tin nhưng thật sự số 06 là số đáng tránh . Về hỏi thằng bạn đi số mấy nó trả lời đau lòng : " Ko hỏi số ! Chán lắm " Có phần nào sai sai các bác cứ ném đá e nhận hết !

StyleMe

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/8/16
Chủ đề
0
20
0
0 ₿
Chia buồn cùng bác ==

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Da a di luc may gio z a
A co nho de e nam ro tinh hi h de nc voi ktv e k ah

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Và cơ sở cũng xin lỗi a về lỗi này e sẽ có cuộc họp và test lại tay nghề
Vì số 6 k có trong danh mục số hot của thành an.
Còn bạn a ktv so may làm cho e nắm rõ e làm việc ah

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
Vấn đề mình ko phải rp để pác @Thanh an phạt hay kỉ luật mấy pé đó ! Ai cũng vì miếng cơm manh áo .Tuy ko vui nhưng mình cũng ko lên tiếng phàn nàn e nó hay là lèn èn vấn đề tic tip hay đòi bồi thường . Chỉ vì thấy pác rất nhiệt tình trong vấn đề chăm sóc topic của cơ sở nên cũng muốn pác phát triển tốt !.Góp ý để kiểm tra chung tất cả ktv vì nếu mình đi ms vé ViP mà ko có cảm giác ms thì mình đi check hàng có phải hay hơn ko ? Nhiều khi còn tiết kiệm hơn . Ko tiện nêu tên hay chỉ rõ số nào nhưng pác nên check tay nghề và thái độ trước khi đưa mấy e nó lên vip bỏ qua phần ngoại hình và kĩ năng ms mệt vì 2 cái đó là tùy cá nhân ktv ! Góp ý chân thành

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an and rhinoman11122

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
Ak quên vấn đề số hot ? Vậy nếu pác nói số 06 ko hot thì ko đúng . Nếu ko hot thì đc quyền làm ẩu trên vip thái sao ?

• Like
Điểm cảm xúc: StyleMe

tiki123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/16
Chủ đề
2
16
1
42
0 ₿
E thấy thanh án sô hot hay ko hot cũng v. Nói sô 2 hot đấy . Đi rôi về kể e nghe với :)))))))

kasukia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
29/3/14
Chủ đề
7
76
9
0 ₿
kaka hót quá cũng ko tốt đâu mấy huynh à , mình đã đi massage cũng nhiều hình như đi đủ hết , mà chỉ đi mấy số bình thường ít khi nào đi mấy số hot , hot nhung ko biet sv co hot ko kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Xin loi bác cơ sơ đã làm việc với so6 và từ đâu so6 k dc làm thái nữa bác

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Bác có thật lòng góp ý hay phá thì thành an xin nghe
Hai ngày bác có hai bài viết bác có đến đây liên tục hai ngay liền hay không? cơ sở có camera theo dõi lượng khách ra vào. Bác phá k đúng chỗ rồi đó bác

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Và e cũng nói với các ad đã từng đến cơ sơ thành an rồi thì các ad cũng biết như thế nào? Có như lời bác này nói không? Mấy bác cũng suy nghĩ có đúng hay không cũng đừng nghe một phía.
Cơ sở cũng không hoàn toàn đúng và cũng không đến nổi để bác hai ngày cho hai bài viết đâu
Trong nghề nhau không chén cơm ai nay ăn xin đừng phá bác phá tui cũng có người khác phá bác thôi

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Rốt cuộc trong chuyện này bên nào nói đúng sự thật đây.
Bên nào tự tin mình đúng thì đưa thông tin đối chất với nhau.
Nếu bên nào sai phạm sẽ xử lý theo quy định diễn đàn.

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
Đêm hôm đó mình vào 3 người nha pác @Thanh an số 06 mình đi bạn mình đi số 09 ng bạn nữa ko hỏi số ! Mình còn tin nhắn 3 cái code nè pác ! Pác xem nick mình đi xem có hay rp linh tinh ko ? Và tiện nói luôn lần đầu tiên ghé đi số 10 . Thêm cái nữa đêm hôm đó mình đi chị gái chủ hay quản lý cơ sở mặc 1 bộ đầm màu xanh thì phải pé lễ tân tròn tròn mặc áo thun trắng .Pác cần e miêu tả thêm ko ? Số 06 têb Huỳnh hay quỳnh gì đó . Đúng ra ko muốn nói chi tiết nhưng có vẻ mình bị nghi ngược chắc là ko duyên với cơ sở này . chính thức chia tay !

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
Trên file hình có sdt hotline có ngày giờ nhắn tin . Code có tên " TA " thân ái gửi pác

Đính kèm

70.1 KB · Lượt xem: 138

Bắp Nấu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/16
Chủ đề
3
150
21
34
0 ₿
- Nếu sự thật thế thì admin tẩy chay đi. Tks bác đã chia sẻ để a e còn biết đường né

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
Quy định xử phạt là sẽ bị gì thế ad ? Mình ko muốn phá chén cơm của ai nên góp ý nhẹ nhàng ko nêu cụ thể chi tiết . nhưng vì bảo vệ sự sạch sẽ cho bản thân nên buộc phải đưa chứng cứ . dù bên nào sai thì cũng mong ad giơ cao đánh khẽ . vì 1 cộng đồng vui là chính

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.