Rp ngày 22/6 , đê mê cùng em 69

Lượt xem: 2,240

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
  • Lời đầu tiên em xin cám ơn bác RuBi đã cho em cơ hội được trải nghiệm cùng world cup tại Nga ( ý nhầm Massage ) này ..!
Ngày hôm trước khi chuẩn bị tham gia event , em đã trằn trọc rất lâu tính toán rất kĩ về những dự đoán của mình , và rồi trưa ngày hôm qua em lên diễn đàn coi kết quả thế là cái tên Skyoshy đã được lên bảng trong danh sách trúng thưởng .
  • ''Ôi" cái cảm giác khó tả thành lời lắm các bác ạ , và chiếc thuyền của Mod RuBi đã đưa tôi đến với hòn đảo mang tên Cẩm Thy .
Thật sự hòn đảo ấy quá xa lạ với tôi , nhưng tôi đã cố gắng vượt qua mọi thử thách từ : lời hướng dẫn của anh Google thông qua sự giới thiệu của Mod LOGAN , bị hư thuyền do trục trặc kĩ thuật , và những chiếc thuyền hải tặc nón vàng đang rình rập tôi bất cứ lúc nào . Chưa bao giờ tôi đi mà trong lòng lại lo sợ đến vậy , thế nhưng mọi cơn sóng cũng đã yên ắng trở lại ...!
Bước trên con thuyền tôi thấy xa xa có dòng chữ Hòn Đảo Cẩm Thy , bao nhiêu lo sợ phiền muộn cũng đã tan biến theo cơn gió biển ngoài khơi . Bước lên đảo điều đầu tiên tôi thấy là cơ sở khá sạch sẽ , có điều tôi thấy quầy lễ tân hơi nhỏ và nói nôm na là rất nhỏ so với các hòn đảo khác , nhưng bù lại locker và lễ tân ( sau này nghe ktv nói mới biết là quản lý )
Sau khi hoàn tất các thủ tục nhập đảo rồi thì mình hỏi hôm nay 69 có làm không "tại thấy trên diễn đàn Cẩm Thy có bài rp về bé này nên cũng liều mình đi tìm kho báu vậy"
  • Được hướng dẫn viên du lịch dắt đi tham quan đảo và cuối cùng tìm được cái chuồng " ý nhầm cái chòi " thế là vào cái chòi thay đồ xông khói, đang xông khói gần muốn xỉu tại chỗ thì nghe tiếng mở cửa rất nhẹ nhàng . Ôi bóng dáng của 1 cô bé thổ dân bước vào làm tôi muốn " té ghế " luôn . Té ghế ở đây không phải là em ấy không mặc đồ giống thổ dân ở 1 bộ lạc nào đó mà tại vì do cái cửa xông hơi có cái khoảng trống để nhìn ra ngoài cửa quá "thấp" so với tôi .
  • Khi bước ra từ phòng xông khói tôi đã gặp cô bé thổ dân với dáng vóc mà bất cứ bộ lạc nào cũng muổn có .
Hình thể của cô bé thổ dân 69 này thì không chê được , đúng với gu của tôi ,em nói chuyện trên trời dưới đất nên 2 đứa bắt chuyện rất nhanh .
  1. Phần khoẻ : Good , đủ lực đi đủ bài , bẻ xương nghe rắc rắc rẫt đã , làm cũng rất lâu , vừa làm vừa kể chuyện trên đảo , và tôi đã bị lôi cuốn vào câu chuyện của em .
  2. Phần mệt : em làm khoản này cũng rất tốt , theo nhận định của riêng tôi thì em nên học thêm 1 vài skill nữa thì quá tuyệt vời luôn .
Em từ từ cởi áo ra , bắt đầu phun sữa lên khắp lưng của tôi rồi lấy 2 trái đào chà vòng tròn lên khắp cơ thể , chà đến đâu em đều dùng âm thanh full HD để khống chế tôi nằm yên bất động 1 chỗ , sau 1 hồi nằm sấp thì bắt đầu ngửa ra . Em bắt đầu xịt sữa lên khắp cơ thể tôi , em làm tôi mê mẩn đến mức muốn làm gì dó ngoài ý muốn thôi .... Em khen chủ em nhiều lắm , đó giờ mới thấy có nhân viên như vậy .
Vừa BJ vừa HJ , sướng tê ngừoi luôn , tôi cũng tranh thủ sờ 2 trái đào của em , dần dần tay tôi lòn xuống dưới vùng cấm địa của tam giác quỷ Becmuda , ôi sao nó mềm mại quá , tôi như muốn chết đi rồi được sống lại vậy . Cả 2 cùng hoà vào nhau trong trận chiến sống còn này , và rồi tôi đã thua cuộc trước đôi bàn tay và bờ môi đầy lực hút của em ...
  • Kết cục : Tôi ra về trong sự thanh thản đầu óc và tinh thần được thư giãn hơn .
  1. Đánh giá toàn diện về hỏn đảo và nữ thổ dân trên đảo : Csvc tốt do mới đổi chủ + nhân viên , phòng ốc được xây lại khá đẹp và ấm cúng .
  2. Nữ thổ dân thì khỏi phải bàn rồi : service : nói chuyện hay kích thích ngừoi nghe , cao 1m6x , mình dây cây cảnh , chuẩn dáng mấy em chân dài .
Đánh giá sơ bộ :
- V1 : hệ cam việt ( mềm mại ) đầu ti cũng mềm nữa ( nghiêm cấm mấy bác thích bửoi và thành phần phá hoại tài sản quốc gia )
- V2 : body chuẩn dây thun
- V3 : vừa đủ với dáng em , săn chắc
- V4 : mềm mại nhưng hơi ít nước ( chắc do tay nghề của mình yếu nên không làm dòng suối phun trào được .
=> Kết thúc buổi đi biển tìm kho báu với tổng chi phí tự túc là : Tic >> Mod RuBi , Tip >> 5xx (định bonus thêm cho em nó mà lúc đó vợ gọi đt quá trời làm quên luôn hết ) lần sau có cơ hội sẽ bù đắp lại , locker >> 20k
Đây chỉ là những cảm nhận của riêng tôi , còn ae nào thấy thiếu hoặc sai thì có thể bổ sung chia sẻ để ngày càng phát triển hơn .​
Thank các Mod và các bác nhiều ạ ...!
Skyoshy​

Red Frog

Tập Sự
Bé Thích Massage
14/4/18
Chủ đề
0
77
2
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Nhà em cũng gần chỗ này, để bữa nào mò qua khám phá 1 lần mới được

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Cái số nói lên tất cả . Chúc mừng bác gạp kèo thơm

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
lần sau để điện thoại ở nhà để ae ngon trym hơn nha bác, chúc bác ngon trym hihi

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Trốn vợ đi thì làm sao mà dám bỏ đt ở nhà dc , mong các bác thông cảm , tại mình đi giờ vàng nên tranh thủ lắm , nếu k là tiêu liền

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
63
0 ₿
một bài report quá đã , bữa nào giao lưu nhé thớt