RP nhanh 3 ngày du hí

Lượt xem: 8,113

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Nay tui chán quá tui vào thẳng luôn nhé
Bữa đi 2 ngày liên tiếp ở 2 quán khác nhau, ngày đầu đi Yến Vy 2 ở gần vòng xoay An Phú, ngay chỗ Miếu Bà Ngũ Hành, Tick 500 luôn Tip,lúc mua vé thì đưa luôn 500 xong xuôi xách hàng về thôi, tắm chung luôn, BJ trong bồn luôn, bữa đi trúng em Linh quê Đắc Lắc cũng ngon, tướng ngon, V1 hơi yếu nhưng được cái nhiệt tình, BJ đứng trong bồn hay BJ ngồi trong bồn chiều hết

Ngày thứ 2 kinh khủng, đi Misa ở đường D1 khu dân cư Vsip, cũng tắm tiên, bữa random gặp đúng em v1 yếu quá, da ngăm face kém nữa nên thôi ko tắm ngồi nhìn mất bà nó 5 xị uổng phí, bị cái nữa là cái phòng thiết kế chỉ cách nhau bằng tấm ván thôi, thằng bên phòng này nói thì thằng bên kia nghe hết, locker thì nghiệp dư vcl, đi qua phòng cắm thẳng cái mặt vào nhìn y như khách là tội phạm vậy, mất hết cả hứng, cái phòng chắc được 12m2, KTV phải mỗi em 1 cây lau nhà nữa nhìn nản lắm,có phòng còn ko có cả cái phòng xông hơi nữa mới vãi chứ, lúc mua vé hình như có loại 900k 2 em luôn Tip, nhưng mà thôi ko bao giờ ghé lại đây nữa

Ngày thứ 3 chắc dùng từ kinh hoàng, đi Massage Thanh Trà ở đường Nguyễn Tri Phương gần Massage Vạn An Bình ấy, trời ơi chưa bao giờ trải qua cảm giác kinh khủng như vậy
Mua vé Svip 200, thằng chủ quán bô bô cái miệng nào là Massage Thái, tắm tiên đá nóng các kiểu, bước vào phòng thì ko thể tin vào mắt tui luôn, cái phòng chỉ rộng chưa tới 8m2, kê 1 cái giường nhỏ, 1 cái phòng xông hơi, 1 cái bồn tắm là chật ních cái phòng
Cái bồn tắm tới lúc này tui vẫn nghĩ nó là cái bồn cầu, nghĩ sao cái bồn tắm 1 mình tui ngồi còn ko duỗi chân ra được nói gì đến tắm tiên? Chưa hết bàng hoàng về cái phòng thì KTV đầu tiên bước vào, chắc ẽm nặng cũng 65-70kg, thôi thay người, em thứ 2 vào...
Thiệt lúc đó tui nghĩ trong đầu " trời ơi em xin vào làm massage mà ng ta cũng nhận nữa hả ", thôi ráng làm cho xong đi rồi về, ẽm vừa cởi đồ ra thì eo ơi, tui kể cho các bác hình dung nha, em cao tầm 1m5, v1 y như 2 quả dưa leo vậy á, nhất là cái bụng, y như là đang có bầu 7-8 tháng rồi, hoặc các Bác xem tivi thấy mấy em nhỏ ở Châu Phi cái bụng bự mà cái ng nhỏ ấy, thêm cái làn da ngăm của ẽm nữa ôi trời ơi nhìn y chang luôn , nhìn nản cực kì, hỏi em bao nhiêu tuổi e nói 19t, nản quá nản tui nói em mặc đồ vào đi rồi tui bước thẳng ra cửa luôn

Đánh giá chung sau khi đi 3 quán trên như vầy, tui nghĩ ko lẽ bây giờ người ta bị nhiễm cái từ "Massage Thái" hay sao ấy, đi đâu cũng quảng cáo là vé Svip thì có Massage Thái, đá nóng tắm tiên, nhưng khi làm thì đâu có phải, phòng thì tệ cực kì mà nghĩ sao vé 250k? Cái phòng chỗ nào cũng cũ mèm, cộng thêm dơ vs sàn ướt nhẹp nữa thì đâu có xứng với cái giá đó, ngay cả tắm tiên luôn nhiều khi KTV chỉ ngồi trên thành bồn xịt nước vào khách thôi chứ đâu có bay vào chà chà đụng đụng, bữa giờ mang tiếng, đi Svip có tắm tiên ko mà vẫn chưa biết tắm tiên là gì =]]
Mình nghĩ họ làm ăn theo cái kiểu chụp dựt quá, giống như bào dc bao nhiêu thì bào, không có khách thì thôi, họ ko có chút gì đó gọi là giữ chân khách hàng, thôi mốt về lại Như Thủy vs Phụng Thủy, thêm nữa sẽ đi luôn ở Massage Trường Huy ngay vòng xoay An Phú, kiểu như HM2 vậy á, mà KTV cũng ngon, đi 3 lần 3 lần đều cảm thấy hài lòng, ít ra cũng được 1 cái phòng sạch sẽ không mùi, chứ nói thật bữa giờ đi Massage bên Bình Dương sụp hầm kinh quá rồi
Câu chuyện có thế thôi, kính chào các Bác nha, sau này có dịp khám phá thì tui sẽ RP tiếp

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Bác có biết địa chỉ Rừng xanh ở đâu hok? Chỉ cho em với nha. hehehehe

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Hôm đi massage khu Ng Tri Phương, thấy cái Massage Thanh Trà tính chuột bạch mà chưa có dịp, may sao bác report trước không thì thôi rồi..
À, chỗ vòng xoay An Phú, Trường Huy và Yến Vy 2 bác thấy cái nào OK hơn?
Cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Anh mê gái

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Cá nhân tui thấy Trường Hải ngon hơn, phòng ốc thì rộng, 2 phòng xông khô và ướt, KTV tui đi 2 lần thì 1 lần gặp em Hằng V1 bự chảng, lần 2 hình như em Mai hay My gì đó V1 cũng tuyệt luôn, Trường Hải tựa tửa Hương Mê nhưng không có chiều quá mức như Hương Mê
Yến Vy 2 thì phòng ốc hơi chán, cũ kỹ hơn bên kia, nhưng bên đây vé 500 lại có tắm tiên, BJ trong bồn tắm luôn, nói chung nếu như Bác là một người không quá coi nặng phần thư giãn thì Bác nên đi Trường Hải, còn nếu Bác thích cảm giác lạ tắm tiên này nọ thì vào Yến Vy cũng dc đó

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội and ghien_massagez

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Tại tui đi Massage ko bao giờ lên lịch trước, hứng thì đi thôi, nhiều khi có men trong người mà mai phải họp nên mới kiếm vòng vòng khu mình làm hay từ cty về nhà thôi, chứ trong kia thì ngon hơn ngoài này rồi :)

• Like
Điểm cảm xúc: Anh mê gái

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Cảm ơn bác nhé.

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Tình hình là có dịp qua Gò Vấp nên cũng mò mẫm thông tin bên đó thấy cũng rất xôm.
Tải luôn cái app Camapro về để lấy mã khuyến mãi.
Sau khi tìm hiểu các kiểu con đà điểu mình thấy massage Shangri-la khá hấp dẫn..
Vé Massage Thái Tắm Tiên 500 có mã km nên còn 400k.
Đọc mấy rp mấy bạn bên Gò Vấp thấy số 44 khá ổn. Thay vì chon Random thì hay nhà mấy bạn locker thì mình yêu cầu số 44 mặc dù luac đó có bé mới đi đâu về ngang qua cũng ok .
Ngồi chơi xơi nước tầm 10’ thì được dẫn lên l2x vào phòng tùi thấy khá hấp dẫn, giường có rèm kiểu cung điện ngày xưa . Có phòng xông ướt và chưa dc 5’ e vào.
Nói thật lúc này chỉ muốn đổi e khác vì nhìn k hợp nhãn, nhưng vì mình yêu cầu mà, thôi kệ. Được cái e cũng vui vẻ. Nhưng lúc e thoát y tắm cùng thì thất cmn vọng nặng nề. K cần hỏi nhưng nhìn cái bụg đầy vết rạn thì tụt cmn hứng. Ở đây tắm có cái phao như cái nệm ak. Nằm lên đó e đi Thái và Bj luôn.
Nhưng thật sự mình vẫn thích mass khoẻ rồi từ từ mass mệt. Như vậy nó mới khơi nguồn hứng khởi. Thôi ráng ra lẹ cho e tắm rồi lên mass khoẻ.
Do ra rồi mà e cũng k hợp mắt nên mình cũng k còn muốn ở lại.nhưng phải thử xem e mass khoẻ ổn k đã. E mass cũng được. Tặng kèm hát dân ca miền tây cho nghe nữa.
Cho e mass tầm 15’ mình lấy lý do bận việc nên về. Lúc xuống gặp 1 bé nhìn trẻ, khá xinh cũng vừa dẫn khách xuống nhìn mình cười. Bà mịa, số nhọ vãi. Thấy 2 e xinh mà cuối cùg mình gặp e nhìn chán thế!
Nói gì nói, bù lại ẻm rất vui vẻ, chiều khách và nc rất dâm.
Vé mass thái kèm tắm tiên : 500k có mã km còn 400k
Tip 500
Giữ xe: 20

Rp cho a e tham khảo có dịp ngang qua Gò Vấp!
Có mấy bác khi mình rp thì nhảy vào nói này kia. Nhưng khi mình hỏi biết chỗ nào ngoài TD ngon và có số e nào xinh chia sẻ thì chuồn nhanh hơn cả Aquaman!
Thật đáng buồn cho các thánh phán!

• Like
Điểm cảm xúc: minhman4048 and maiyeuem

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
99
0 ₿
Massage thái ở bình dương thì xuống chổ nhà hàng Dương gia ấy là cái mỹ gia cát tường hồi xưa, tick 400k tip 400k. Csvc rộng sạch, phòng kín hoàn toàn ok, có nude tắm chung thoải mái làm thái đúng chất nude 100%, bữa tui đi là lm đúng 120 phút. Ktv hên xui cũng thấy 26-27 nhiều, cũng có e 18-19 cái này hên xui

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive

Lysamtanhaccs4

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/8/18
Chủ đề
0
13
3
41
0 ₿