Rp nhanh htgđ Ánh Dương đường VV q10

Lượt xem: 19,846

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Đi ngang qua thấy đây là quán sáng sủa nhất khu vực q10 nên ghé vô lun, quán cũng mới mở, phòng vách ngăn nhưng khá rộng và sạch, đi đc 2 lần 2 em khác nhau, nhan sắc nhìn chung có trẻ có già, tôi thì dạo này trời nóng nên ít đi matxa chỉ đi htgđ xả lủ cho vui thôi, 2 em tôi đi nhan sắc tạm chấp nhận đc, body thì cũng mức khá thôi 3 vòng đầy đủ ko lẫn lộn trên dưới là đc. Ser thì bj hj nhưng em làm cho tôi bj nhìu hơn (ko cum in alo), em còn chủ động nhất chân lên giường cho khám phá cô bé, cô bé hồng đỏ nhưng ko tavet. Tóm lại mấy bác đi xả lủ mùa nóng thì ok hoặc sinh viên học sinh đi chơi cho bít mùi gái thì phù hợp túi tiền
Tic: 120k Tip:200k nhưng tôi cho thêm 1 ít vì tôi có chút yêu cầu nhỏ với em và em chấp nhận nên cho thêm ít để vui vẻ 2 bên

Thái87

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/19
Chủ đề
0
7
2
36
0 ₿
Ánh duong la co so massage người mu nhe moi người,chu ko phai htgd gi het nhe,ko giong nhu kennythotran noi nhe moi người

KennyThoTran

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/18
Chủ đề
0
35
29
0 ₿
Tiệm Ánh Dương 402 Vĩnh Viễn này Mình đã check nhiều lần và thấy chỉ có Em Trúc là tạm được , hàng nát nhiều lắm nghe đâu còn chơi đá Anh Em nên cẩn thận khi đi chơi .

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Nguyen

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Có ae nào mới đi chỗ này cho chút thông tin nhé ! Thank ae

Đà Lạt Phố

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/6/19
Chủ đề
1
5
0
26
0 ₿
Có chơi tới bến luôn được không bác? Có pass không?