RP nhanh về tình hình Thủ Đức

Lượt xem: 19,508

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Hi các Bác, các Bác vẫn khỏe và di Massage đều đều chứ ?
Lâu quá rồi tui ko thấy ai viết Rp trong khu Thủ Đức nên thôi nay tui xin RP một tí để góp phần làm ấm lại forum của quận mình :D
Mấy tháng nay tui đi tầm 2 lần, 1 lần ở quán Tâm Hoàng của em Tâm số 07 HM2 bây giờ nằm gần Big C Dĩ An và một lần đi lại Vạn An Bình bên đường Nguyễn Tri Phương, Dĩ An
Về quán của em Tâm thì có thể nói là CSVC còn mới, phòng nhìn ấm cúng, lúc đó tui đi vé 200, hình như giờ còn có vé 300 nữa, điều đáng khen là em Tâm đào tạo dàn Locker vs KTV hơi bị tốt đấy, lịch sự, dễ thương.
Còn về phần mát-gần thì mỗi ng một cảm nhận nên thôi tui hok đề cập, bữa tui vào gặp bé kia hình như sn 1995, hỏi ẽm tên gì thì ẽm nói ẽm tên là "Bé Sướng"
cái wtf tên nghe dân chơi kinh khủng, mốt mấy Bác vào gọi thử xem có thật hok nha, tại tui ko có đi lại nên cũng ko rõ, bé này xôi thịt nên chống chỉ định Bác nào thích mình dây cây cảnh nha, nhưng bù lại ẽm dễ thương, ko khó chịu nên đối với tui có thể đó là một số đáng check

Còn về Vạn An Bình thì có một số vấn đề đáng nói, lúc trước vé 100 tip tùy hỷ, bây giờ vé 200 luôn tip và 300 luôn tip, hồi trước còn có vé 500 tắm tiên (Nhưng thực ra là mặc bikini đứng ngoài bồn xịt nước vào thôi)
Tui từng đi thử vé 500, nói thẳng ra là cam thấy thất vọng
Sau đó tui thử vé 300, có lần gặp 1 em chán tới mức tui ngủ tới hết giờ tui ra luôn, vào phòng ko ai nói ai câu gì, tui thì thích kiểu nc tí đã rồi mần gì thì mần, ẽm vào im re nên thôi tui cho ngồi im tới hết giờ luôn
Lần sau tui ghé thì cũng đi vé 300, cảm giác vẫn vậy, nó cứ chán chán và công nghiệp thế nào ấy
Lần thứ 3 tui ghé lại thì vớt vát lại dc 1 tí là gặp một bé tên An, hình như em đang là số hot trong này, phải nói là ẽm cực kì chiều khách, ẽm hình như mới 18, V1 khủng còn rất ngon, v2 v3 v4 tui ko check
Vấn đề chính ở đây là điều tui muốn tham khảo ý kiến mấy Bác đây
Mấy Bác nghĩ sao về việc vé trọn gói và vé chưa bao gồm tic, cái nào nó hay hơn???
Cảm nhận riêng của tui là thế này: hồi trước tui đi vé chưa bao gồm tip có vẻ như KTV họ nhiệt tình hơn, còn vé đã bao gồm Tip thì họ có vẻ thờ ơ hơn nhiều, dù biết là vé trọn gói có lợi cho bên quán và KTV, nhưng lại có phần thiệt cho khách, nó sẽ thay đổi tư tưởng của KTV là làm tốt sẽ dc tip thêm thành làm cỡ nào thì tip cũng nhiêu đó
Đó là cảm nghĩ của tui. còn của các Bác nghĩ thế nào thì cho tui tham khảo với nhé
Tui cũng đi 1 lần ở Vạn Bình An và Song Hỷ
Vạn Bình An thì vẫn vậy, vẫy là chỗ xả lũ đáng tin cậy
Song Hỷ thì thôi chán, chán kinh khủng, ra một loạt vé 120, 200, 300 nhưng phòng ốc, giường ko có thay đổi 1 cái gì, thay đổi mỗi cái là thay cái bồn tắm bằng 1 cái bồn gỗ ????
Khi tui hỏi vé 300 có thay đổi gì ko ? Họ chỉ nói là có tắm với thuốc bắc....hết rồi
Tui cá với mấy Bác, khi đi xả lũ 10 ông thì hết cả 10 muốn biết vé 300 thư giãn có khác gì với vé 100 ko, chứ đừng có nói là bỏ 300 ra tắm thuốc bắc, rồi Mát gần vẫn như ngày trước thì khách bo bao nhiêu ??? Bo bằng vé hả????
Bữa tui vào tui đi vé 120 hay 150 gì đấy ngâm chân, ngâm từ lúc nước nóng tới lúc nước nguội luôn vẫn ko thấy ai vào, cảm giác quê vcl luôn, tui mang giày vào đi ra cửa KTV mới bước vào. Tính từ lúc tui vào phòng, tui ngồi chờ nước ngâm chân tới lúc KTV bước vào tầm 35 phút, tui điên quá đi về luôn
Tui ghé lại Song Hỷ là vì có nhiều kỷ niệm ở đây, nhưng qua lần này thì sẽ ko bao giờ ghé nữa
À quên, thêm cái này nữa, bữa tui về Cần Thơ đi đám cưới có ghé Style Hoa Phượng
Má ơi nó đã, từ phòng ốc đến KTV, tui miêu tả 1 từ thôi nha : NGON
Bữa tui đi tui phải tắm đi tắm lại 3 lần, ghê ko, mà còn vô số skill kinh điển như thằng nhỏ kẹp nách, thằng nhỏ kẹp đùi
vé 500 tip 500 trở lên, nhưng tui thấy nó rất là đáng, bữa tui đi mà đêm về nằm mơ luôn =]]
Hội ae mình set kèo đi, 19h leo lên Thành Bưởi, 23h tới dưới, 2h sáng lên xe về, 6h sáng về tới bến xe Miền Tây. kkkkk
Thôi tui viết nhiêu đó thôi, chúc các Bác luôn mạnh khỏe và đi Massage đều đều nhé!!! Kính chào

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Trùm đàng ngoài ,kkk. Lâu lắm mới thấy bác lại cập nhập, cảm ơn bác.

Thichdibay

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/8/18
Chủ đề
0
37
0
38
0 ₿
Nhậu xương xương mà phải đăng nhập vô cảm ơn bạn một cái.bài viết rất có tâm,không pr cũng không dìm hàng ai.cám ơn bạn rất nhiều. Còn vụ cần thơ thì đi công tác ngang hoài nhưng chưa có dịp ghé. Hi vọng một ngày sẽ đc trải nghiệm. Mong bạn còn dành tâm huyết nhiều để anh em tham khảo!

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác nên ghé, bữa thằng bạn tui ở SG nó ko bao h đi Massage, vì nó nói công nghiệp làm ko có hứng, nhưng dụ nó mãi nó mới đi chung vs tui, đi Hoa Phượng xong hôm sau đòi đi cái nữa...

• Like
Điểm cảm xúc: Thichdibay

Hoàng boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/18
Chủ đề
0
42
5
33
0 ₿
Chào bác lâu thấy bài rp của bác chất làm a e muốn dfi luôn kaaa tối qa tôi mới dfi e số 17 massge tâm hoàng 158 gs3 non ngọt nước mặt baby dễ thương làm tình cũng dâm tôi nghĩ các bác nên di cảm nhận a

Hoàng boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/18
Chủ đề
0
42
5
33
0 ₿
Tôi hay yêu cầu Mấy e số 12 số 1 số số 8 số 9 jio thì cả e 17 nữa mấy e này ok chưa e nào có gđ hết đều mọng nước các bác check thủ đi nhiều nơi tôi dfi ko có như massge tâm hoàng có vé 300 làm thẳng nhỏ tôi tê tái muốn nổi loạn luôn kaa

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿

đi cần thơ thì dc mà đi trong đêm đuối lắm e kkk

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
bác này PR cho Tâm Hoàng dữ vậy :)), e đi hết rồi, trừ số 17 kkk, add fr e cai đi bác

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Bên Tâm Hoàng đi vé 300K, bo 300K hả bác

Hoàng boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/18
Chủ đề
0
42
5
33
0 ₿
Tôi thay ok có nào nói vậy bác thấy ko ok dfi chỗ khác bình thường mà mỗi người một cảm nhân bác dfi hết chính tỏ cũng dfi nhiều quán tâm hoàng rui còn ji toii thây ok thì chia sẻ cho a e chư ko ok toii chia sẻ chi mất công

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
e thấy bài nào bác cug nói mà chứ bài này đâu kkk

Đại pháp sư

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/19
Chủ đề
5
17
41
0 ₿
tui có ghé vab. KTV hên xui, cá xấu có, cá mập có, em trẻ, em dễ thương cũng có. Nhưng phải biết mà gọi, nếu không thì hên xui nha. Thương tui đi vé 300 nhưng có tip thêm cho mấy em 100 hay 200 luôn nên nói chung thấy thái độ mấy em có khác thật. hehehe. Lần sau vào thư lơ không tip coi có khác không nha

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Ừm Bác, tui cũng nghĩ vậy, có lẽ do cái giọng ngọt nên mình cảm thấy dễ gần, với lại tui có cảm giác mấy em miền tây chịu chơi hơn, đã khoái là cỡ nào cũng dc

Lysamtanhaccs4

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/8/18
Chủ đề
0
13
3
41
0 ₿
Đi ms Tâm Hoàng 3 lần rùi lần nào cũng thất vọng. 2 lần trước thì gặp e trẻ nhưng zu dạng trái nho. Hôm rùi dsi gặp e vừa già vùa mập ú nụ mà lần nào cũng đi vé 300k

• Like
Điểm cảm xúc: massage88

Rush B

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/2/20
Chủ đề
0
3
2
33
0 ₿
Mấy bác hay đi bên rx cho em hỏi với, không biết em số 51 bên rx giờ làm ở đâu ạ

• Like
Điểm cảm xúc: massage88

massage88

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/2/20
Chủ đề
0
12
1
35
0 ₿