Rp nhẹ lần 2 tới Pa cùng bé 06

Lượt xem: 3,183

Meocondangyeu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/9/16
Chủ đề
6
112
22
Tân Bình
0 ₿
Chào ae, đầu tuần sáng nắng chiều mưa lại ngay cuối tháng chạy việc sml, mệt mỏi quá nên có lương phần đưa vợ phần đi du hí thôi, hehe

Ra về là phi luôn đến chỗ cần đến.
Công đoạn check code giảm thì ai cũng như ai nên mình không đề cập nhiều. nhân viên rất tận tình chu đáo, lần trước thì cơ sở khá đông còn lần này sao xe ít lắm, hỏi ra mới nhớ nay cuối tháng rồi trùng đầu tuần nên vắng vẻ cũng đúng. Thế là nhăm nhi tách trà rồi chọn số thôi, đảo đảo mắt trên diễn đàn thấy mấy số ca sáng dc khen khá nhiều mà khó gặp nay vắng chắc mình hên rồi. Book số 06 luôn

Lên phòng khá cao, phòng ok, xông hơi ok, 5p sau thì bé vào. Gì đây...:eek:
Trời ơi sao nay đồng phục p.a lạ nhỉ, hồi trước đi là váy liền mà, hôm nay là đồng phục học sinh áo trắng váy ngắn rồi. Nhìn khiêu khích kinh. Mãi nhìn đến lúc bé kêu vào tắm còn chưa tập trung dc hí hí.

Bé tắm khá kĩ, hầu như không sót chỗ nào, đi làm về mà dc tắm sướng biết nhiu, vừa tắm bé vừa hỏi han đủ điều - cách bắt chuyện cũng rất vui, xong bé dìu ra lau khô rồi lên giường.

Ms khỏe : bé nhìn cute mà đấm tốt phết, lực ổn, được cái khá nhiều bài, chắc đã làm lâu hoặc làm bên khỏe rồi, nghi quá:cool:

Ms mệt : bé cởi áo ra rồi dùng lưỡi và ngực kết hợp đi thái từ trên xuống, đi tới đâu em dựng lông gà đến đó, hèn chi mấy ae thích này quá. Bé hôn cổ rồi tai hứng quá muốn quay lại ngay và luôn. Điều gì đến đã đến, bé bj nhẹ nhàng mà thấm, đủ skill ấy nên mình cũng nhẹ nhàng mà khai hỏa.

Đánh giá sơ cho ae: ngoại hình ổn, sv ổn, hình như là một trong số những e trẻ nhất ở P.a. nhí nhảnh, dễ thương, dễ tâm sự. Đồng phục mới mấy e mình dây mặc hợp lắm.
Face : 7.5đ cute
V1 : 8đ cam
V2 : 9đ mình dây éo ót đủ
V3 : 8đ to mịn

Tic có code giảm, tip tròn tiền

Hẹn gặp e, ms ra mà thấy sảng khoái thì chắc là đúng rồi hehe :D

• Like
Điểm cảm xúc: hoanglaota49 and ThiÆN✭¶Hü

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Mừng bác gặp được luc muội, cái vụ váy này hay đấy phải đi coi sao :rolleyes:

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Ui chời, tui đi nhiều thôi chứ sao rành hết được. Cũng nhờ mấy ad cho code nên mới đc test mấy số mới, chứ không thì cũng đi những số quen của tui thôi ^^