Rp nhiệm vụ ngày 4/11 tại ozawa gò vấp

Lượt xem: 1,942

mastermas

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
30/3/18
Chủ đề
9
28
10
33
0 ₿
Chào mấy ae đồng râm..chắc có lẽ đây là nhiệm vụ đầu tiên tại Ozawa Gò Vấp ^^. Trước tiên mình xin cảm ơn cơ sở và diễn đàn, cũng như mod @Lục A Ka đã cho mình cơ hội để trải nghiệm cơ sở mới...thanks!!!
Cũng như thường lệ, mình vào và check code như bao nơi khác. Mấy bạn phục vụ ở đây nhiệt tình và hỏi mình uống nước gì, có 1 điều đặc biệt là ở đây có bia nữa ae, mấy bạn hỏi mình dùng bia k, để mang lên...kkk.
Về phần CSVC thì mình thấy phòng ốc rộng rãi thông thoáng, và còn rất mới
Mình lên phòng xông hơi dc 5p thì ktv đã vào, mình vội chùi kính nhìn em thì thấy đúng dáng mình thích là rạo rực rồi..keke. Em thuộc dáng người tròn tròn, có da thịt chứ k mập...mình nghĩ chắc nhìu ae cũng có gu như mình. Ở trong nhìn lén thì thấy e khá chăm chỉ pha nước và lấy khăn...thấy dễ thương. Mình xông hơi xong thì ra dc em lao khô và dìu vô bồn. Tắm rửa xong xuôi và lên giường...bắt đầu vào vấn đề chính..keke
Phần massage khoẻ: em làm bài bản từ đầu đến chân, đá nóng, đầy đủ bài. Nhưng chống chỉ định vs mấy bác đô mạnh nha, đô mình yếu mình thấy vậy là vừa rồi ^^
Massage mệt: em làm khá chăm chỉ, em đi thái và kiu mình nằm sấp đến nằm ngửa, e đi từ từ và chậm rãi, mình khá thích khoảng này. Và 1 điều mình rất thích là V1 e khá đẹp so vs dáng người, nên làm thái cảm giác lắm, vì mình thích vòng 1 nên mình cứ xoáy vào và k để ý đến mấy vòng khác...ae thông cảm..kk. Nói chung là dáng người em đều đặng mộng nước..hehe. Em thư giản mình khá nhiệt tình và mình cũng k gồng mình nổi, và out trong sung sướng. Và điều đặc biệt là khi out xong em lên nằm kế bên và tâm sự như người yêu vậy, và cứ thế nằm nc 1 lúc rồi e tắm rửa cho mình sạch sẽ rồi về. Khi ra về em còn chúc mình ngủ ngon nữa chứ. 1 bữa tối khá trọn vẹn và phê pha...hehe. Chắc chắn sẽ sớm quay lại tìm em ^^
Thông tin em đó: em có số 31. 24 tuổi. Em vui vẻ chịu bắt chuyện. Làm ca đêm bắt đầu từ 5h chiều nhé
Cuối cùng mình xin chúc cơ sở Ozawa Gò Vấp ngày càng đông khách và phát triển. Cảm ơn Mod LAK lần nữa :)

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and xpress