Rp No15 - Một chuyến tàu tốc hành & dấu chấm hỏi ???

Lượt xem: 2,407

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Chào các bác !
Chắc tiêu đề topic có vẻ hơi ngộ. Nhưng có lẽ nó đúng như trong trường hợp của mình.
Lên lịch check in thử Cẩm Thy, do đi ngang đây từ lúc đang sửa sang đến bây giờ.
Lên diễn đàn xem bài, xem số, tải app, lấy code, ... mọi thứ đã xong.
Mới vừa vô, a tiếp tân chào ngay Vip Thái - Mà Mình thì thích đi check từ sv thấp đến cao, như vậy nó lạ lạ, nên xem thử Vip thường thế nào ( Vì đi bên Tây Thi, Vip thường cũng đầy đủ các bài, chỉ có tg hơi ngắn thôi ).
Phòng ốc cũng đẹp, màu sắc cũng đẹp, Nhưng ....

Locker vừa dẫn vào phòng, đóng cửa hỏi số. Mình thì kiu Random, chỉ cần tay nghề tốt ( đang mỏi người ). Ku e liền "chúc tết", đại loại: "Năm mới tết đến, a cho em xin ít tiền cà fé rồi e chọn cho a mấy pé ngon, xinh, chịu chơi..."

Chưa gì cả mà e nó đề 3 - hơi bất ngờ do đi những chỗ khác chưa gặp. Móc lúa đưa ngay 20k qua cho lẹ. Xong thay đồ vào phòng "hấp".
Phòng "hấp" ở đây đúng nghĩa như mình nói - có 1 cái phòng nhỏ như cái hộp chữ nhật, có cái ghế ngồi chính giữa, tự dưng liên tưởng đến kiểu tra tấn trong mấy bộ phim ^^. Vô ngồi cũng lạ lạ.
Rồi e nó bước vô, số 15 các bác ợ. Tướng tá cũng vừa người, nhan sắc cũng được tầm 6.5đ., ngực tấn công mông phòng thủ, cũng dạng bưởi mới lớn ^^. Hỏi tới lui thì biết em nó mới zô ca !!!
Ra cho em nó tắm, cũng gội đầu, chà người, vuốt lưng, xối nước, rửa thèng ku, chà háng,... đủ loại như ngày thời thơ ấu.

Xong lên "dĩa" cho e nó mần. Tưởng đâu chắc cũng đc chăm chút như lúc đi Tây thi. Ai dè ...
Em nó xoa bóp, ấn huyệt, đấm bóp, massage chắc cũng như mấy bộ phim Anh hùng Tia chớp. Nằm cảm nhận e làm là biết theo kiểu làm cho xong, làm đúng lẹ lun. Cái tay thoăn thoắt, ... đến nỗi khi mình vừa mới bước vô phòng xem đt là 18g, đến khi đi ra xuống dưới thanh toán tiền là 18g36'.

Mình đi Vip thường ở Tây thi thôi cũng đủ 60f bé nó mới nhắc là xong. còn đây, sau màn thư giãn, e nó làm tốc hành lun, xong mình hỏi : còn gì nữa ko em ? Ẻm kiu : xong rồi anh...

Thư giãn thì hỏi mình Bj hay Hj, uhm, BJ đi em. Thế là... BJ 40 - HJ 60 như sốc lọ, cũng có liếm ti này nọ ^^, nghĩ lại thấy ngộ thật. Mà sao ở đây mặc đồ bó chặt lun ak, như bó bánh tét ak các bác ^^

Đi về, thấy hơi bị chán, thấy lạ: Ko lẽ mình đi phòng thường là nó làm vậy ? Nếu thế thì dẹp lun cái Vip thường đi, để làm gì cho chán vậy. Để cái Vip Thái và Nhật đc rồi.
Mình ko hiểu họ đặt cái Vip thường ra để Khách được trải nghiệm dịch vụ, hay kiểu như thế nào ... ?
Tổng kết: Tic 100k (có code) + Tic 200k + lock 20k = 320k

Chắc loại khỏi danh sách thư giãn của tui ! Quá nhanh - quá nguy hiểm.

• Like
Điểm cảm xúc: xhunter and phong1996

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Ông này có gu giống mình, chuột bạch thì cứ phòng thường quất tới, thấy sai sai là next luôn. Có P.A chưa đi phòng thường bao giờ, bữa nào đi thử xem "bị" đối xử thế nào.
Chia buồn với bác.

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Đúng ông ạ, mấy cái dịch vụ cao cấp thì cơ sở nào cũng chăm sóc, chỉn chu, còn mấy phòng thường thì bỏ mặc... chắc họ nghĩ phòng thường dành cho dân ko có tiền thì phải ^^. Nên tui nghĩ những cơ sở này nên bỏ lun phòng thường thì tốt hơn.

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
33
0 ₿
Diễn đàn nên chấn chỉnh ngay cơ sở này nè. Với lại mình không nghĩ locker lựa bé đẹp vì cơ sở phải đảm bảo mấy em đẹp và dịch vụ chứ, no tip locker

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
ko biết bên đây đã ổn định về đội ngũ ktv hay chưa, xem rp thấy có mấy số quanh đi quẩn lại, mà cũng có vài rp thoi, nên hôm qua tui đánh liều random xem còn số khác mới lạ ko, để về rp, cuối cùng cũng chả thấy gì lạ, cũng chả thấy gì hấp dẫn, cũng như bên Đồng khánh bây giờ mà thôi... riết rồi khu q12 phải về Tân phú, q.10 để thăng hoa bác ạ ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.