RP nóng: nhân viên mới của PĐ Style. Cô Gái Da Nâu

Lượt xem: 21,028

trung tín

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
12
27
31
0 ₿
Phải nói thật mình là khách quen ở Style. Đi nhiều lần rồi mà đây là lần đầu tiên mình cảm thấy thoả mãn như thế này.
Hôm nay chủ nhật kẹt phòng quá trời phải ngồi đợi gần cả tiếng đồng hồ, nhưng gặp đc em như thế này thì thật sự ko uổng phí chút nào.
Miêu tả về em:
Điểm mạnh nhất của em là 1 làn da nâu rất tây, mấy bạn coi The Face có thể hình dung đc làn da như của Mai Ngô ý. Em nói rằng em đi tắm nâu bên Thái Lan. Gương mặt khá dâm và hoang dại. V1: rất đẹp, ko to nhưng rất đẹp, ko hề chảy xệ, săn chắc lắm luôn. V2: ko có mỡ. V3: to tròn , đùi thon . V4: ko khám phá.Em nó thuộc dạng mình dây nhé các bác, Cao 1m65
Và em còn có 1 giọng nói ngọt như mía lùi, lúc đầu mình tưởng em là người miền nào, nhưng em nói em là quê Trà Vinh nhưng sống ở SG từ nhỏ. Lần đầu tiên em về Cần Thơ này làm, được 5 ngày rồi đấy.
Nói về chuyến đi hôm nay:
Mình vào phòng xông hơi, em nó ở ngoài hỏi vọng vào a muốn em vào chung với anh hông? , mình thấy trong đây nóng quá nên nói khỏi, chịu ko nổi 5p cũng chạy ra, cái phòng này xông hơi nóng kinh...
Em nó dắt mình vào bồn tắm, tắm táp toàn thân, nhưng có cái thắc mắc là sao em nó ko tắm bên trong thằng em mình nhỉ?? Tắm cho thằng em mình rất qua loa luôn, chẳng lẽ em nó ko gớm sao ta??
Sau đó em nó hỏi anh muốn ở trong đây hay ra ngoài ( tức lên giường). Mình kêu ở trong đây đi, thế là đc BJ trong bồn tắm, quá đã luôn. Em nó bú rất chặc làm mình tưởng xuýt đứt thằng em ra luôn :)) cảm giác ko khác j trên JAV cả. Thật sự quá hoàn hảo, vì đc 1 cô gái đẹp như trên phim, tây như người mẫu, BJ trong bồn tắm như thế này. Nếu các bác gặp em nó ngoài đường có lẽ sẽ quay đầu lại xin số điện thoại đấy.
Mà có cái là mấy ngày nay em xem JAV quay tay nhiều quá nên giờ hơi bị chai, lâu ra, em nó BJ gần 10p mà em vẫn chưa ra, thế là em đề nghị lên giường, lên giường em nó BJ cho mình 20p vẫn chưa ra, thấy tội nghiệp quá mình kêu em nó nằm cạnh mình, mình tự thủ dâm :v
cái hay là ở chỗ này nè, mình thủ dâm đc 1 lát thì quay qua phát hiện ra rằng em nó cũng đang thủ dâm, nhìn mặt em nó rất sướng, còn lấy tay mình đặt lên bầu ngực săn chắc ấy bóp mạnh nữa, thế là 2 đứa thủ dâm gần 20p mà vẫn chưa ra, thật sự mình cảm thấy em nó rất rất dâm, mình đưa tay lên miệng em nó, thì em nó nút chặt ngón tay mình, tay còn lại của em nó thì vẫn tiếp tục thủ dâm, lúc này mình cảm giác như em nó đang tưởng tượng đc hôn vậy. Mình cũng muốn hôn em nó lắm nhưng ngại ko cho, vì đa số KTV ở PĐ thường ít cho hôn môi lắm. Nhưng thấy em nó nút tay mình như thế, mình nghĩ em cũng thích thích mình nên liều đưa môi xuống, nâng cằm em lên thì chưa kịp nữa em nó đã chủ động câu cổ mình hôn đáo để, nói thật từ trước đến giờ mình chưa từng đc hôn sướng như thế luôn, lưỡi đi hết mọi ngóc ngách trong miệng nhau, như cả 2 xài chung nước bọt. Gần 10p thì lúc này em gần ra rồi, nên kêu em nó BJ tiếp, thế là bắn hết tinh dịch vào trong miệng của em luôn. Mình có cảm giác hình như em nuốt luôn thì phải @@ . Sau đó em đi súc miệng rồi quay lại nằm ôm ấp mình tới hết giờ ra về.
Em có nói với mình là " thằng em của anh to quá trời, đó giờ có ai nói vậy với anh chưa zạ ?", có khi nào em nó nhìn thằng em của mình to nên nứng ko nhỉ? ko biết liệu lúc đó mình đề nghị quất luôn em nó có đồng ý ko nhỉ :D
Kết thúc buổi tối tuyệt vời, mình tip cho em 1 củ luôn. và xin số điện thoại kết bạn zalo.
Thiệt hại 1500k cho đêm nay. hẹn gặp em vào tuần sau, anh sẽ ăn mì tôm để chừa tiền gặp em hihi

Lesnar

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/5/16
Chủ đề
0
3
0
28
0 ₿
Bác cho mình xin thông tin em nó với nhá. Cám ơn bác trước

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
cho mình số đtve ní đc k bác??

Pokemon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
2
42
5
34
0 ₿
Bác cho e sđt của e nó vs nhé

trung tín

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
12
27
31
0 ₿
Sao có mấy bác chơi kì quá vậy, mình viết bài lên đây để cho ae biết mà đi, lúc cần thì inbox nài nỉ đủ kiểu rồi lúc đi thì ko biết giữ miệng, đi bô bô với em nó làm em nó lên đây đọc đc bài mình viết này, sau này ngại hết dám gặp lại em nó luôn rồi :) chán vc

• Like
Điểm cảm xúc: Genji

surachai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/16
Chủ đề
1
26
12
0 ₿
Rạo rực quá chài quá đất rồi bác ơi.
Cảm ơn bác vì bài review chi tiết đến tận lông... =D

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
NÓI THẬT, ĐỪNG NÓI CÁC EM BIẾT VỀ TRANG NÀY, CHẢ CÓ ĐƯỢC GÌ MÀ CÒN THIỆT HƠN, LẠI HỒN CÁC BÁC.

• Like
Điểm cảm xúc: thanh thanh

domenic

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/8/14
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
bác cho em.xin số dt nhé,kb zalo xem mặt dâm dục cỡ nào.thanks bác trước.

surachai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/16
Chủ đề
1
26
12
0 ₿
Chắc một lần ghé Style mới đc. Hồi chưa gắn biển Style e có đi 1 lần thôi tới giờ.

• Like
Điểm cảm xúc: techim

locexcel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/5/14
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
ban con zalo cua e Yen nay ko? cho minh xin voi...cuoi tuan nay ve CT kiem e hihi