RP P.A em số Nine :))

Lượt xem: 11,557

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Mấy ngày trước đc bé Quỳnh cho 1 cái code , thế là em đã xách chym đi test P.A , số là hay em toàn đi VIP thường chưa biết cảm giác VIP Thái như thế nào , đành test vậy .... Tới nơi test nhìn vào quán khá nhỏ , nhưng em thích nhỏ nó ấm cúng ạ ( tùy mấy bác nào thích bự không nói tới =]]z ) . Thế là vào gửi xe , lấy thẻ và 1 bạn locker dắt lên lầu nhìn thấy quầy tiếp tân trong phòng nhỏ cũng oke , thôi không nói tới quầy tiếp tân bỏ qua . Lên lầu locker hỏi anh đi số mấy , thôi random vậy ai ngờ gặp đc số hot của P.A nhễ .
Em đánh giá đây mấy bác ạ :

CSVC : phòng ốc đẹp oke chuẩn , do em thích loại phòng nhỏ cho ấm cúng nên không bàn , tính đến chuyện mà vào phòng thì không có dép ( không nói gì mình có thể đi dép mình không sao ) , thảm chải trên sàn nhà không biết sao mấy bác kia đi nó dính nước chèm nhẹp mang chân không đi khó chịu vãi , giống như mấy bác đái ra ấy =]]z . Vào phòng không có 1 cái quần đùi nào mặc ( không đáng nói gì vì mình bự nên quần chắc không vừa không sao ) . Thế đành cởi chuồng xông hơi vậy đc 20 phút em thế là em ấy bc vào .

Tắm rửa : Không còn gì khác cả cũng như bên mấy cơ sở khác thôi , quay trở về tuổi thơ hoài nên không lạ lẫm nữa =]]z

MS : Đầy đủ tay chân miệng mặt méo mó đồ em làm đủ cả , còn đá hima... gì đó em không thấy có làm nhễ ??? ( do em thích nhẹ nhàng và đánh đấm thoải mái nên em mới oke em này còn mấy bác thì em không biết sao , sợ không thấm thôi =]]z )

KTV :
Face : 7/10 ( không biết có phải em khó quá không :D )
V1 : hệ gì không phân biệt đc nhưng mà em bóp vừa tay ( chuẩn =]]z ) , đầu ti dạng nhỏ mấy bác em thích thế 8/10 ( không biết mấy bác đi xe đầu ti mấy em kia bự quá nhìn bự giết ngán thích dạng nhỏ thôi )
V2 : cũng ổn 7/10
V3 : cũng oke 7/10
V4 : nước nôi cũng oke 8/10

Tới phần hoang dại vậy em ấy BJ 80% , HJ 20% WOW cho mình bú sữa nữa , thế là bắt đầu mò mẫn em , mò tùm lum búa lua xua em ấy khá thoải mái cho mình mò hết :)) . Tầm 15 phút thế là tân binh cũng xuất quân . Hài lòng 99,9% =]]z

Tic : 300k ( có code ) Tip : 600k ( kêu ghi nhiu ghi nhưng em ấy vẫn thật thà với chủ ghi 600k :)) , Như Quỳnh nuôi mấy em khéo vãi ) Locker : 20k . ( hứa với locker lần sau lên cho bù và anh giữ xe )

VIP Thái đc 120p nhưng em chỉ đi tầm 90 thôi mấy bác còn tận 30 phút , em nói thôi em nghỉ ngơi đê sáng giờ cũng 7 tua rồi , thế là em ấy phán lại 1 câu trc khi em ra về , lần sau anh vào em bù ........ free cho anh nha :)) . Nói 1 câu nghe sướng lỗ tai rồi , thế là hẹn lần sau tái ngộ vậy . Em đi vào giờ chọt mấy bác ak 19h45 vào =]]z

Em Này Ko Muốn Lên Mạng Nha Bác Ơi. Mod