RP phòng Vip Ngọc Ánh 2 vs em Số 9

Lượt xem: 17,795

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Số 9 và số 10, bưởi em nào ngon và tươi hơn bác?

BuffaLo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/3/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Phòng Vip có Bj ôi mới nói thôi đã thấy rạo rực trong người rồi :eek:

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Haizza, xài code rồi còn sang chảnh nữa pac...nói thật chứ các pac nói tic,tip nhju thì biết nhju, ai mà kiểm chứng được, nhiều khi PR phá giá nên cứ theo khả năng của mình,200k-5 tỷ tuỳ năng lực mỗi người o_O

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
ở đey em số 9, số 10 tên gì vại.... fake và độ chịu chơii so với số 7 cợ nào

treyeumassage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/12/16
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Do không tạo được bài viết mới nên đành tạo bài ở đây để Report cho em số 9 mới vừa đi xong.

P/S: Nói chung là hên xui ko biết nhưng hôm nay có chút bia nhưng ko đến nổi là ko bít đường về khi mà vẫn xách em MAC ra ngồi comment được.

Hôm nay nhậu cùng anh em trong công ty, hơi ngà ngà tí nên đi dọc đường bóc phone ra gọi xin mã giảm giá VIP tại Ngọc Ánh 2.

Khi đến thì vào lầu 3 rất bình thường, mình nói với locker là mình đi mấy lần trước là em số 10 rồi giờ mình muốn đổi sang em khác trẻ và chiều khách, ngồi xông hơi tí thì em số 9 vào, tắm sơ cho mình.
Em bắt nằm úp xuống với giọng ko mấy thân thiện, làm những bài cơ bản và lâu lâu dừng lại khá lâu. Mình nhìn lại thì em nói ngứa chứ gì đâu mà nhìn.
Khi mình nằm ngửa lại thì em massage đầu khá đơn giản (nói chung vì mình đi spa nhiều rồi nên hiểu được thế nào là đơn giản), rồi em kéo quần xuống thư giản. Trong khoảng thời gian từ đầu đến giờ nếu mình ko hỏi thì em ko lên tiếng.
Em nó cứ thư giản HJ rất là bình thường và nói mình ko được hôn mà chỉ được dê. Mình ngồi dậy thì em nói "nằm đi, ngồi dậy làm gì?" với giọng khó chịu. Mình hỏi sao em khó chịu với anh thế (vì quen kiểu cưng chiều của em số 10)? Em nói ko thích thì anh đổi. Thế là mình đổi liền, còn nương tình bo em 150k mà em ra ngoài với giọng chát chúa.

Đổi vào một em khác sau 5 phút mấy. Em này mình ko còn hứng để hỏi là số mấy nữa cố gắng xà vào em để ra nhanh mà em nói ko được hôn nữa, thế là cụt hứng. Em đứng hoài thấy ko lên thì nói gần hết giờ ko lên thì thôi nhé anh. Thế là cục hứng lần nữa. Cố gắng ôm em, sờ vòng 4 và vòng 1 để cho ra nhanh rồi kết thúc.

Mình bo em đầu 150k vì cũng có tinh thần làm trong sự buồn bã. Em sau khoảng 20 phút hay hơn tí gì đấy nhưng gấp quá nên ra cho rồi nên bo 150k luôn. Nhưng em sau đòi phải 200k mới chịu, mình hơi khó chịu nói nhiêu đó thôi vì sự nhiệt tình của em ấy cũng có giới hạn. Thế là về bị em trù ẻo nói ra đường bị công an bắt cũng vậy --> pó tay.

Mình chỉ xuống nói với tiếp tân là mình đi ở đây nhiều lần nhưng đây là lần mà mình hoàn toàn ko hài lòng. Khó để mình quay lại chỗ này lần kế tiếp.

Note: Các anh em đồng dâm nếu muốn biết số đo các vòng hay các phục vụ thì vui lòng qua các bài viết khác nhé. Mình chỉ chia sẻ cảm xúc ở đây thôi, ko còn hứng để mô tả các chuyện còn lại.

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Em số 9 thì mình biết rồi, e tên Tr ( cần biết rõ tên thì inbox), em này thái độ cực kì chảnh, có đợt mình đi ghi giấy bo 250k mà nó còn bảo đưa 50k tại chỗ, xuống quầy đưa 200k còn lại để trừ % ít tiền lại. Cũng chẳng đáng bao nhiêu nhưng với thái độ phục vụ , k biết cách bắt chuyện, k cho sờ mó gì hết. Chán toàn tập. Thiết nghĩ chỗ này k phải kinh doanh massage chuyên nghiệp nên thái độ như vậy cũng là điều dễ hiểu.

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
o day phuc vu dc ko a

Trạng thái