Rp Rừng Xanh vé 500k Mass Thái

Lượt xem: 13,187

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Rừng xanh này em đi nhiều rồi... Cơ sở vật chất tốt, service thì tùy em, locker ko bao giờ vòi tiền..nói chung không thua gì mấy chỗ khác trong nội thành, chỉ có cái là giá khá cao so với khu vực thủ Đức - Bình Dương... Rừng xanh này là 1 hệ thống có 3 cơ sở, có 1 cái q2 mới mở.. Nó chạy event, quảng cáo trên FB quá trời

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Tình hình là có dịp qua Gò Vấp nên cũng mò mẫm thông tin bên đó thấy cũng rất xôm.
Tải luôn cái app Camapro về để lấy mã khuyến mãi.
Sau khi tìm hiểu các kiểu con đà điểu mình thấy massage Shangri-la khá hấp dẫn..
Vé Massage Thái Tắm Tiên 500 có mã km nên còn 400k.
Đọc mấy rp mấy bạn bên Gò Vấp thấy số 44 khá ổn. Thay vì chon Random thì hay nhà mấy bạn locker thì mình yêu cầu số 44 mặc dù luac đó có bé mới đi đâu về ngang qua cũng ok .
Ngồi chơi xơi nước tầm 10’ thì được dẫn lên l2x vào phòng tùi thấy khá hấp dẫn, giường có rèm kiểu cung điện ngày xưa . Có phòng xông ướt và chưa dc 5’ e vào.
Nói thật lúc này chỉ muốn đổi e khác vì nhìn k hợp nhãn, nhưng vì mình yêu cầu mà, thôi kệ. Được cái e cũng vui vẻ. Nhưng lúc e thoát y tắm cùng thì thất cmn vọng nặng nề. K cần hỏi nhưng nhìn cái bụg đầy vết rạn thì tụt cmn hứng. Ở đây tắm có cái phao như cái nệm ak. Nằm lên đó e đi Thái và Bj luôn.
Nhưng thật sự mình vẫn thích mass khoẻ rồi từ từ mass mệt. Như vậy nó mới khơi nguồn hứng khởi. Thôi ráng ra lẹ cho e tắm rồi lên mass khoẻ.
Do ra rồi mà e cũng k hợp mắt nên mình cũng k còn muốn ở lại.nhưng phải thử xem e mass khoẻ ổn k đã. E mass cũng được. Tặng kèm hát dân ca miền tây cho nghe nữa.
Cho e mass tầm 15’ mình lấy lý do bận việc nên về. Lúc xuống gặp 1 bé nhìn trẻ, khá xinh cũng vừa dẫn khách xuống nhìn mình cười. Bà mịa, số nhọ vãi. Thấy 2 e xinh mà cuối cùg mình gặp e nhìn chán thế!
Nói gì nói, bù lại ẻm rất vui vẻ, chiều khách và nc rất dâm.
Vé mass thái kèm tắm tiên : 500k có mã km còn 400k
Tip 500
Giữ xe: 20

Rp cho a e tham khảo có dịp ngang qua Gò Vấp!
Có mấy bác khi mình rp thì nhảy vào nói này kia. Nhưng khi mình hỏi biết chỗ nào ngoài TD ngon và có số e nào xinh chia sẻ thì chuồn nhanh hơn cả Aquaman!
Thật đáng buồn cho các thánh phán!

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Hổm mình đi k có xin zalo. Nay vô tình lướt web thấy ẻm. Do lúc đi ẻm cột tóc vs nước da ngâm hơn. Nhưng dc cái ẻm nhìn có duyên nên sau khi pts thì mình vẫn nhận ra ẻm!
Nick Name: Kiều!