Rp Rừng Xanh vé 500k Mass Thái

Lượt xem: 13,188

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Tình hình là muốn khám phá xem trong Rừng Xanh có gì, tính đi Hoàng Thành nhưng đã có bác @HotFrankenstein Rp rồi nên mình quẹo qua RX để về có rp cho a e tham khảo!
Hôm qua trước khi đi mình đã có đt hỏi Hoang Thành và cả Rừng Xanh thì vé mass Thái đồng giá 500k
Mình quyết định chọn RX vé 300k nhưng e lễ tân xinh và chào mời nhiệt tình quá nên kệ quất luôn vé Mass Thái 500k , bảng gí vé vui lắm, có ghi Six and Nice nữa, Lúc đó chưa định hình mình hỏi thì trả lời thẳng là “69 đó a, ”. Bé còn dặn là a vui lòng Tip bằg giá vé giúp em( sao mình nhẹ dạ thế k biết)
Thôi thì theo hướng dẫn vào ngồi uống nước chưa nóng đít thì được dẫn lên l1. Đi ngang qua cây cầu nhỏ có hồ nước ngoài trời thấy cũng hay! Vô phòng thì cũng như thường lệ nhưng ở đây trong phòng xông ướt chỉ có xông khô thôi. Csvc sạch đẹp!
Vào xông hơi 2 phút thì em vào. Ẻm mặc cái váy mỏng đỏ na ná như đồ ngủ! Chắc k hấp dẫn bằng bên HT. Để làn sau mình đi mạp hiểm qua Ht xem sao

Mass khoẻ cũng có đạp lưng này kia nhưng k đủ lực.
Mass mệt thì ở đây có dùng sữa tươi, có lẽ nhờ vậy mà da ẻm mịn màng lắm, ẻm chừa lại quần lót còn nhiêu lột hết, làm cũng phê! Xong ẻm mới mặc áo vào và 69 .ẻm nói ở đây là vậy, bác nào đi check lại xem đúng k nha!
Em cho hay đây khách cũng khá đông, tháng ẻm dc nghỉ 2 ngày. Mình nói đùa là canh đèn đỏ nghỉ hả em. Ẻm nói đèn đỏ vẫn làm dc. Nhưng làm vé 300. Là k mass thái! Nên bác nào đi vé 300k thì hên xui, biết đâu trúng đèn đỏ nha kkk

Thôi mình lười viết nên tổng kết nha:
Vé 500k
Tip500k
Csvc đẹp, sạch sẽ thơm tho
Mass khoẻ yếu
Mass mệt thì khá vui vẻ
Em tên Kiều. Da hơi ngăm nhìn cũng có duyên. Dáng ng nhỏ xinh thôi!
V1 hệ cam quýt
V2 k có lipit, đẹp
V3 bình thường
V4 sạch sẽ
Được cái vui vẻ dễ chịu , cảm giác chỗ làm sạch sẽ gái nó cũng sạch sẽ và an tâm hơn xíu!

Mình mong là a e chịu khó đi mạo hiểm khám phá thêm địa điểm cũng như các e mới để về chia sẻ với nhau.
Ah nick mình là MR.Vuive khác với nivk MR Vui Ve nha!
Bác nào lập nick giống em thế, làm em vào thấy Rp và cmt mà tưởng là mình mà mình k nhớtưởng già lãng cmn trí oy kkk

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Tui cũng tính chia tay HM1,2. Giờ chắc đổi thử qua rừng xanh test thử coi sao. Chứ Hoàng Thành nghe mấy ông report nản quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Chỉ mong a e trong hội có thêm thôg tin cũng như khám phá thêm được địa điểm xả xì trét. Và mong a e cũng chịu khó chuột bạch để a e có thêm nhiều sự lựa chọn

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Vé cao quá. Giá này đi trong trung tâm TP ok hơn. Ko thì qua gò vấp tắm tiên cũng ngon

• Like
Điểm cảm xúc: RedBull07

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
HT RX có *** FB đó mấy bác, e chưa đi RX nhưng e thấy trong *** FB report cug nhiều mà giá thì hơi cao, e đi HM thấy cug ổn :D