RP SaiGon foot Spa Nguyễn Biểu

Lượt xem: 11,580

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
Nghe report nên cũng muốn thử xem thế nào.
Vô gặp e tiếp tân khá là bén, V1 ngồn ngộn, áo dài xẻ eo cao
Bảng giá : 150k, phòng chung 90p, 300k phòng riêng 120p
Mình chọn phòng chung, có xông hơi. Có xông ướt, xông khô đầy đủ, vệ sinh khá
Xông hơi xong, lên phòng, phòng chung khá ồn ào, điều bất ngờ là ghế massage không phải là giường chuyên cho body mình vẫn hay đi, mà ghế foot, nằm nghiêng, gập ghềnh rất khó chịu
KTV làm cho mình khá xinh và trẻ, tên L., e làm khá có lực nhưng kỷ thuật không khéo
Vì cái giường là cho foot nên khi làm đầu và body, KTV phải trèo lên trèo xuống rất khó coi
Phòng chung nên KTV đi ra đi vào nhìn mình theo kiểu đánh giá về khách, cảm giác kg thoải mái chút nào
Em làm phần đầu xong, đến chân, cảm giác kg thích lắm vì mình thích massage kỷ thuật còn e làm kiểu dùng lực nhiều
Đang lim dim thì e bỏ ra ngoài mất tiêu, chờ hoài kg thấy, mà massage cũng kg vừa ý nên bỏ xuống
Xuống dưới nhà thì nghe nói là e đi lấy đá nóng, vậy mà kg nói khách tiếng nào. E nói là tưởng mình ngủ nên kg nói !!
Tiếp tân hỏi KTV làm được kg, mình gật đầu gượng gạo
Tic 150 + tip 100
PS : nhắn với cơ sở, nếu chỉ có giấy phép làm foot thì đừng nhận massage body nhé
bb kg hẹn gặp lại

• Like
Điểm cảm xúc: vicky113 and quy gia

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Chia buồn vì gặp ngày không may với bạn hiền,mình đi ở đây 4 năm rồi từ Trần Đình Xu qua tới Nguyễn Biểu mà chưa gặp phải trường hợp như bạn,nếu muốn làm KTV tốt hơn thì Pm mình nha

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

bạn cho tớ xin đi thử xem sao?

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Ghế ms foot mà biến thành giường ms thì k dc thoải mái lắm, nản lòng

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
ờ, nghe tả nằm trên cái ghế foot mà masage body thì đúng là không thoải mái tí nào.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Lành mạnh là không có BJ nhưng HJ vẫn có nha các bác. Massage mà không có BJ và HJ luôn gọi là massage khỏe.