Rp Sau 2 lần khám phá Hoàng Thành

Lượt xem: 16,112

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Ngày xưa thì mình chỉ HM thẳng tiến, nhưng sau do đường xa và cũng phần e Nhi nghỉ nên cũng lười! Thấy fb có *** Massage Thủ Đức nên lân la lập các fb mới chứ k khéo sư tử nhà phát hiện thì toi!

Giá mass Thái bên này 500, cùng hệ thống với Rừng Xanh và No.1 trên q2. Mà mình mới đi RX và Ht thôi vì nó gần!
Về RX mình có viết 1 bài rồi, nay vô Gruop xin được code giảm 50% nên đi Ht thử cho biết!
Về csvc thì RX vs HT điều xanh sạch đẹp
Nv thì vui vẻ

Tiếp viên thì các bạn đc chọn trên ipad . Nhưng giờ thời công nghệ mà nên cũng khó nói kkk,có tham khảo thì cũng ok!
Lần 1 đi mình gặp số 07 , mãn teen nhưng zui và zâm. Vừa vô là sáp vào ôm hôn các kiểu.
Mass khoẻ thì dc hơn HM xíu, masa mệt thì cũng đủ trò và nhiệt tình! Ai thích bưởi thf gặp e này nha!

Lần 2 gặp số 21, em này nhìn cũng ổn, hơi móm.mass khoẻ kĩ.
E này lúc đầu tưởng hiền.nhưng tới mass mệt thì em còn kĩ hơn, liếm mút từ cổ xuốbg chân. Mút từng ngón chân say mê, ngực đẹp .
Bj thì e hơi bạo nên mình hơi thốn.
Bù lại (hổnh biết tuỳ ng hay sao) ẻ cho mình out trong miệng luôn, và cũng k vội nhr ra mà còn nhấp nhẹ xíu mới thôi, nên khá ấn tượng về ẻm!

Tổng thiệt hại:
Vé 250k
Tip 500k (Dù có code giảm giá nhưng tip vẫn phải bằnh giá vé lúc chưa giảm nha a e)
Giữ xe 20k
Tổng 770k

minhman4048

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/3/19
Chủ đề
0
19
20
0 ₿
Mình đi vài lần trên đó rồi, mặc dù chọn ipad nhưng mỗi mức giá khác nhau thì KTV khác nhau, có bé chỉ làm 500k trở lên, bữa mình chọn gói 300k hay 400k gì đó, chấm được 1 em trên ipad, thì lễ tân bảo em đó chỉ đi 500k trở lên, mình thắc mắc thì bảo do chưa update lại, kêu mình chọn em khác, mà mấy em còn lại nhìn kiểu như xôi thịt ấy. Mình thì ưa nhìn face, lỡ rồi múc luôn vé 500k chọn bé đó luôn.

Thôi thì đánh giá cho em KTV số 15 vậy, mình đi khá lâu rồi, từ trước tết, nên giờ ngồi nhớ gì viết đó thôi, có gì sai sót mong mấy bác thông cảm:

Tướng tá cao ráo, face nhìn kỹ có nét DDCN => gu mình
V1: săn chắc, bóp được, nếu đi chiêu bánh mì kẹp xúc xích hơi khó => đi Thái không cảm giác lắm.
V2: eo ót ngon lành cành đào.
V3: mông bóp đã tay.
V4: ngon đấy. ML nước nôi phê lòi, mình ML đến mỏi cả tay, làm em thở hổn hển.

Skill BJ chưa thật sự nổi bật, được cái nhiệt tình, BJ đứng, ngồi, nằm kiểu gì cũng có. Lúc 69 + ML mình sợ em đau, hỏi em thì em bảo anh cứ thoải mái đi, khi nào đau em nói. Thế thì đổi tay ML tiếp thôi. Em này kiểu như thể loại gangbang hay BDSM thì mới vừa em ấy!

Chỗ này được cái CSVC sạch sẽ, phòng ốc rộng rãi, mình đánh giá csvc Hoàng Thành tốt hơn Rừng Xanh. Thích cái nữa là nhân viên giữ xe và locker dễ thương, gặp khách là cười cuối đầu chào, nói chuyện nhỏ nhẹ, lần nào vào mình cũng tip nhẹ cho 2 vị trí này.

P/s: Hôm trước trong *** chat trên FB mình có đánh giá khách quan là dàn em út của Rừng Xanh, Hoàng Thành không đều như bên Minh Tâm, thế là block mình luôn. Ahihi. Ad có lướt qua đọc comment thì đừng thái độ với mình nhé, mình chỉ chia sẻ cảm nhận của mình thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Demon90 and Mr.Vuive

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
HM viết tắc của Hương Mê trên Dĩ An đó bro!
Vé 200k mass thái
Tip 300k
Tuy nhiên csvc thì k bằng RX va HT rồi. E út lúc trc cũng ngon nhưng lâu quá k đi do mấy e quen nghỉ hết rồi! Sợ đi gặp cá sấu và ngại xa!

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
73
Hồ chí minh
0 ₿
Cứ tưởng trùm thì có khác chứ ai dè, nhân viên giữ xe k đòi tiền nha trùm nhưng thường ae cũng sẽ phải cho mấy chục thường nhân viên giữ xe cũng rất nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
20k là do mình thích thì mình tip. Chứ k có đòi hỏi.
Thích thì cho , k thì thôi.
Lấy tên cho oách vào mà hỏi câu ngẩn ngơ thế bro kk

cuoctinhdaqua20072010

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/2/19
Chủ đề
0
19
6
38
0 ₿
Các bác đi rx hoặc hoàng thành thì cứ 86 mà kêu. Chịu khó chạy xa hơn chút qua no1 q2 gặp 79, em nó cao 1m66 dáng nuột hơn siêu mẫu luôn, mấy bạn đi thử rồi về rp cho anh em tham khảo.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Mình nghe nhiều ng khen 79 của No1 lắm!
Nhưng No1 đi 1 lần gặp e số 6 chán vl nên tụt mod
Còn 86 thì kĩ thuật đỉnh vl
Số 10 trẻ, da mịn, ngực đẹp
07 cũng ok

cuoctinhdaqua20072010

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/2/19
Chủ đề
0
19
6
38
0 ₿
Bạn qua no1 thì phải gặp 79 hoặc 09, đảm bảo good.
79 cao 1m66, face đẹp, cười duyên, dáng đẹp như siêu mẫu trong hình đã qua chỉnh sửa, vú lép, dâm, vào cái ôm ôn, tắm xong bước ra là em nó cúi xuống bj xã giao vài cái...
09 face ổn, cao 1m7, cũng siêu nuột luôn. 2 em này đều được cặp giò vạn cô có 1, v1 to mà k đẹp vì có vẻ như thằng bác sĩ không có tâm, vui vẻ, nhiệt tình, có chiêu cạ sò lông bao phê.
Số 2 tướng đô con, face ổn, da trắng, vú đẹp
24 kĩ thuật siêu tốt cũng như ngực siêu lép, khoảng 1m52
32 mới 18t, cao 1m48, face ổn, hiền, ít nói, thật, ngây thơ vô số tội

Nguyễn Hoàng 04

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
2
29
12
0 ₿
E thấy ở Thủ Đức có cái xuka 2 mới mở,không biết có Bác nào thử chưa ạ,thấy hình cơ sở cũng ok

Silver4444

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/11/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
CÓ EM NÀO DÂM, CHỊU CHƠI, CHO EM LẤY SỐ NHÉ MẤY SƯ HUYNH.
CHỨ EM ĐI 2 LẦN TOÀN TRỜI ƠI ĐẤT HỠI.
MÀ CŨNG TIK CHO PHỤC VỤ 50K,MÀ NÃN