Rp sau 3 lần check tuần trước

Lượt xem: 5,777

flying-guy

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
3
E mới vào, nhờ các bác chỉ giáo thêm
Ko mất time của ae:

Đầu tháng 10 e có check 1 bé , ko nhớ rõ tên gì , chỉ biết e No 1.... face: 7đ( mình dây, bé nhỏ)..
V1: 6đ ( cam việt)
V2: nhỏ con nên ko co lipit nhé
V3: 7đ (vừa tay)
E rất nhẹ nhàng, cho sờ bướm nhé, tổng quan e này: 6đ...hj, ko bj nhé:)

Cuối tháng 10: check e số 6
Face: 7đ (có 2 nốt ruồi duyên nhé)
V1: 8đ ( chắc tay, ko xệ, núm hồng)
V2: ko cho sờ nhưng có eo
V3: 7đ ( sờ rất sướng);)
V4: thủy triều lên( sau 2-3 lần mới vô đc):p

E lanh lợi, dễ thương, rất chiều khách, 24t, tóc vàng nhé., e làm đc 1t rùi, ... tháng này có dịp sẽ lại thăm e.. total: 8đ( đối với mình thui nhé, các bác thế nào e ko biết..):D.. lưu ý: e chỉ hj, ko bj.. dụ hòi ko đc. Hic... lần sau e sẽ check e khác..

Thanks các đồng bào:rolleyes:

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Thích_Khám_Phá Thích_Khám_Phá:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
  • CTxZone CTxZone:
    cần thơ ổn ko bé :))
  • M minhkhoi93:
    Có mấy em ưng (qua hình) mà giá chát quá :))
  • M minhkhoi93:
    thôi tốt nhất cừ chờ Cẩm Thy mở cửa
  • trum_dut_dit trum_dut_dit:
    hello all :)
  • S stboy:
    bé có sdt ko?
  • MrxXx MrxXx:
    Thích_Khám_Phá nói:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
    Cần Thơ có Dubai chuẩn bị khai trương thì phải
  • Ximendo Ximendo:
    có dubai cần thơ luôn hả.
  • CTxZone CTxZone:
    @Ximendo, có nha
  • Nettop Nettop:
    có chỗ mới cho anh em cần thơ rồi.
  • L Lưu Bá Ôn:
    Vậy cho mình đĩ với nha
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    thấy có cơ sở Dubai bên quận Ninh Kiều đẹp lắm. đợi ngày xuống chỉ thị gé chơi mới được
  • B Báo đen:
    Ae nào biết thông tin one spa ở đà nẵng không?
  • L Lưu Bá Ôn:
    Có a e nào đi dubai cần thơ chưa
  • CTxZone CTxZone:
    @Lưu Bá Ôn, đang dịch chưa có di chuyển đc chứ cũng muốn đến trải nghiệm lắm
    dubai Cần Thơ chuẩn bị khai trương các bác ạ
    mình đi ngang thấy hoành trán lắm
  • H Hieuxx:
    ghjkjffff
  • H Hieuxx:
    B03B11
    mình mún matxa tai nhà kv q7
  • Xuxuc Xuxuc:
    An toàn ko bác
  • D Davidd:
    mêlinh hà nội có ai ko
  • Troc Troc:
    Sàigòndạonàykocònchánthật
  • Better Better:
    qua tháng 10 chắc ổn lại. nhớ mấy ẽm quá chừng
  • CTxZone CTxZone:
    se on lai thoi

Cancer

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    392
    tic + tip ở đây thế nào bác, có vé hay code gì ko? Đông ktv không, mặt bằng chung ktv thế nào?
    Có gì tui còn biết mà kéo anh em qua thử, gặp cá sấu, hà mã nhiều quá là anh em bóp dái tui chết :D

White_Lucky

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    409
    tic + tip ở đây thế nào bác, có vé hay code gì ko? Đông ktv không, mặt bằng chung ktv thế nào?
    Có gì tui còn biết mà kéo anh em qua thử, gặp cá sấu, hà mã nhiều quá là anh em bóp dái tui chết :D
    Ai mà chơi bóp dái ... mỗi người búng dái 1 cái thôi là đủ thốn đến tận rốn rồi ... kaka :D

Cancer

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    392
    Ai mà chơi bóp dái ... mỗi người búng dái 1 cái thôi là đủ thốn đến tận rốn rồi ... kaka :D
    OMG... tui thà để mấy em ktv bóp thốn mà sướng, vào tay các bác chắc tịt luôn nòi giống :D

thich buoi

Bé Thích Massage
    Reaction score
    32
    Linh Chi thì tic 100k, hình như chưa có code. Tip dao động 100 - 200, tương tự như TDK.

Csvc theo tui hơi kém, mấy em thì đa số dễ thương, chiều chuộng. Trước mình hay đi số 04 và 11, 2-3 tháng rồi chưa quay lại, có j thay đổi thì đừng búng, tội nghiệp :))))))

flying-guy

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    3

Tic 120-150..
    Tip : 200-300 ( mình bo 300 k à. Quen rùi)
    Hôm bữa nc với e nó thì bên đó thiếu ktv.. có khoảng 10 tiếp viên xoay vòng. Hình như ca 10h sáng đến 10h tối. mỗi tuần các tv hình như phải đổi ca sao đó.. ko rõ nữa...
    Gửi xe dưới hầm, ko cho tiền.. mấy cu phục vụ cũng đc.. nó chịu đeo theo khách và xin tiền tiếp cũng khá lịch sự..chắc tại mình khách quen nên nhớ mặt.. hehe
    Có phòng thư giãn qua đêm, nước suối free hết..
    Cơ sở vật chất ổn.. tách riêng 1 tầng.
    Mai đi tiếp.. hê hê..các bác vô thử đi.. chứ e ko dám nhận định.. đi về cho cái rp là ok.. hê hê

cau 12

Bé Thích Massage
    Reaction score
    32
    Tic 120-150..
    Tip : 200-300 ( mình bo 300 k à. Quen rùi)
    Hôm bữa nc với e nó thì bên đó thiếu ktv.. có khoảng 10 tiếp viên xoay vòng. Hình như ca 10h sáng đến 10h tối. mỗi tuần các tv hình như phải đổi ca sao đó.. ko rõ nữa...
    Gửi xe dưới hầm, ko cho tiền.. mấy cu phục vụ cũng đc.. nó chịu đeo theo khách và xin tiền tiếp cũng khá lịch sự..chắc tại mình khách quen nên nhớ mặt.. hehe
    Có phòng thư giãn qua đêm, nước suối free hết..
    Cơ sở vật chất ổn.. tách riêng 1 tầng.
    Mai đi tiếp.. hê hê..các bác vô thử đi.. chứ e ko dám nhận định.. đi về cho cái rp là ok.. hê hê

Xin lỗi nhe đồng chí có post lộn cơ sở nào kg vậy,linh chi này lúc trước 12tui đi mòn dái ý lộn mòn dép lun à mà có thấy cái hầm để xe nào đâu.Ở đây lúc trước tic 100k tip 150k -200k tùy theo mình vui hay buồn còn về locker với giữ xe thì tụi nó cũng hiền thích thì bo kg thì thôi,mà 12tui thường bo cho mỗi ku 10k thôi,dàn ktv kg biết lúc này thế nào chứ lúc trước 12 tui đã đi

01 em T hình như em t này con làm
    02 em L
    04 em TN hay còn gọi là LA em này có chiêu nhất dương chỉ em nghĩ rồi
    08 em P em cũng đã nghĩ rồi
    11 em N em này già mà chịu chiều chuộng(mình hay đi em này)

yulawboy

Bé Thích Massage
    Reaction score
    13
    Xin lỗi nhe đồng chí có post lộn cơ sở nào kg vậy,linh chi này lúc trước 12tui đi mòn dái ý lộn mòn dép lun à mà có thấy cái hầm để xe nào đâu.Ở đây lúc trước tic 100k tip 150k -200k tùy theo mình vui hay buồn còn về locker với giữ xe thì tụi nó cũng hiền thích thì bo kg thì thôi,mà 12tui thường bo cho mỗi ku 10k thôi,dàn ktv kg biết lúc này thế nào chứ lúc trước 12 tui đã đi

02 em L

Bro đi mòn dép rồi cho mình xin mấy số ngon vú bự với

rhinoman11122

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    164

02 em L
    Tui thấy bồ này nói đúng những gì tui vừa đi nè. Làm gì có vụ tầng hầm, xe để bên ngoai cửa quán lô thiên mà

cau 12

Bé Thích Massage
    Reaction score
    32
    Bro đi mòn dép rồi cho mình xin mấy số ngon vú bự với

12tui kg đi linh chi cả năm nay rồi kg biết bây giờ các em ấy ra sao.số ngon vếu bự thì 01 em này cũng hot ở đấy,hoặc em 12 nhưng lâu rồi kg biết em nào còn làm em nào nghỉ nửa

flying-guy

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    3
    Vậy à... chắc vậy thật... mới tham gia gần đây nên ko biết hết.. hic hic

Thành thật xin lỗi ae nhé.. để tạ lỗi mình sẽ đi check chỗ linh chi này lại....
    Bạn cho mình địa chỉ này lại đi

flying-guy

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    3
    Vậy à... chắc vậy thật... mới tham gia gần đây nên ko biết hết.. hic hic

Thành thật xin lỗi ae nhé.. để tạ lỗi mình sẽ đi check chỗ linh chi này lại....
    Bạn cho mình địa chỉ này lại đi

DarkKnight

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    132
    ms ngọc chi nằm trong cái hẻm trên đường sư vạn hạnh, gần cuối đoạn giao với Tô hiến thành. Chỗ này có bãi gửi xe dưới hầm, là khách sạn 2 sao. Tic 120k, tip 200 (HJ) - theo lời thằng bạn từng đi :D

Nhatrang789

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0

02 em L

02 em L

Bvanminh

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    Bác nào biết Linh cho chuyển về chỗ nào ko ạ . cho e xin địa chỉ . e cảm ơn nhìu

massagevivuky

Bé Thích Massage
    Reaction score
    11
    Massage linh chi có vài em xiteen dâu kute mới học nghề vô làm nghe miss quỳnh alo kêu vô ủng hộ.tại mình là mối bên Lc.