Rp số 007. Cảm giác lần đầu đi ms :3

Lượt xem: 5,928

Ken Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/16
Chủ đề
2
32
15
0 ₿
Tình hình hnay là 14/2 bn bè nó đi chơi vs gấu hết còn mình FA nên ở nhà ( buồn như con chuồn chuồn) thế là nghĩ đến ms vì lúc trước có tk bạn rủ đi mà khuya qá nên chưa có dịp đi nên hnay thử đi xem ntn. Vô tình vào cđms thấy nhìu ae khen ms PA cũng khá hot nên đi khám phá xem ntn :3
Thế là vác trym đi 1 mình xông pha.
Tới nơi cũng tầm 8h. Bươc vào mình chọn vé svip ( nhanh gọn lẹ) xong mình đi theo locker lên phòg thì locker hỏi:" anh qen số nào trong đây để e gọi cho a ?" ( mìh lần đầu đi ms thì qen ai :v ) thế là mình hỏi và chọn số 007 thấy dạo này khá hot nên thử xem ntn :3. Và cũng may mắn là e ấy hk bận.
Sau đó thay đồ vào xông hơi theo hướng dẫn của locker ( vì lần đầu đi nên còn khờ khờ ) mở cửa ra vào xông hơi thì đúng như lời của ae nói cửa xông không đóng kín lại đk thoát hơi ra ngoài hơi nhìu. Xông đk có 5p ra xem e vào chưa thì e chưa vào nên lại vào xông tiếp đk 10p nữa ra lấy khăn tự lau ng r lên giường nằm thì e vào mở cửa " chào a" và nở nụ cười dth làm mình ngất ngay cn gà tây mình cũng lịch sự chào lại. Về info của e ấy hk bik đúng 007 hk
Face : 7đ da trắng dễ thương, mặn mà đúng gu mình thík :3
V1 : to, mềm, bóp đã nhưng hk đk nhìu :)
V2: hơi tròn nhưg nhìn tổng thể thì khá chuẩn
V3 : khá to
V4: chưa đk khám phá nên hk dám phán
Về ms thì còn nhẹ nhưng đủ bài e nc khá dth nhiệt tình và q.tâm đến khách good 9đ
Thư giãn: mình chọn bj thế là e massage Thái khắp cơ thể ( cảm giác sung sướng qá các bác ạ ) còn cho lưỡi đi vòng vòg nữa eo ôi sướg còn gì =. tới phần chính e làm chậm rãi nhẹ nhàng chuyên nghiệp sau 10p out trog sung sướng :3 vừa đúng lúc có ng lên báo hết h thế là e ra bảo thêm 5p nữa để e tăm cho mình, xong e lau khô ng cho mình thế là kết thúc mình thay đồ trong vui vẻ và hk qên bo cho e 400k :3. Tiếc là hk đk bú bình :( vs lại sờ ti thì e bảo nhột nên thôi cho qa.
Vs lại trong lúc ms e bảo mình hk cảm đk là cảm cái gì v các bác ? E mới đi lần đau nên hk hĩu lắm ?? Mong các bác chỉ giáo thêm
Csvc : hơi nhỏ nhưng sạch sẽ,đẹp , ok ổn ^^
14/2 tuyệt vời cùng e 007 :X
Tổng : tic 300k+ tip 400k+ locker 20k = 720k
Cảm thấy xứng đáng. Sẽ quay lại ủng hộ PA trong time tới :) chúc cs PA ngày càng pt nhé.

Thân chào AE :p

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Thớt lần đầu đi matxa luôn hay lần đầu đi tới Phương Anh vậy :D

• Like
Điểm cảm xúc: Ken Nhỏ

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
PA ms hiện ngưng code từ 29 Tết r mấy bác ơi , đợi khi khác nhen , t cũng thế nè....

• Like

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
mừng bak ngon lành nhé keke. Cơ mà thấy nhiều nick vào toàn zo thấy xin code , nguoi ta đã thông báo tạm dừng phat code rồi mà cứ xin hoài zz . thực sự mún đi thì đi , có 100k hay 150k giàm giá gì cũng ....

• Like

LangThang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/2/16
Chủ đề
0
3
0
32
0 ₿
thú thật với các bác là em sống 25 năm rồi mà chưa từng nắm tay gái lần nào @@ nghe bác kể mà em mún đi ms thử cho biết với người ta :))