Phú Nhuận RP số 09 : 1 ngày đầy cảm xúc

Lượt xem: 3,571

Còn cái nịt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/1/22
Chủ đề
5
38
11
0 ₿
Hôm nay em có 1 cuộc họp lúc 12h mà đến tận 2h mới xong. Tâm trạng thì cũng đang bức rức khó chịu thêm 1 cái nữa là thời tiết thì quá nắng cực nữa. Nên em từ quận 10 xách xe bay thẳng qua MSK69. 1 phần thì đang có KM với em cũng chấm đc 1 em bên đó.
- Tới nơi thì vào lễ tân để đc book em 88 mà nhiều người rp là loli. Em thích loli. Nhưng nghiệt cái là có người đặt em ấy rồi . Hơi buồn nhưng thôi lượt tí thấy đc em cũng dạng loli đó là 09 nên book ngay. Nằm uống tí nước ăn tí kẹo cho thơm tho chút thì locker dẫn lên phòng.
- Vừa vào là thấy em 09 đag đợi sẵn luôn +1₫ .
Sơ lược em ấy như sau:
Quê thì miền Tây. Em thích miền tây..
Face nhìn dâm kimochi 8/10 giống hình ảnh tầm 80%
Giọng diệu dàng quyến rũ,
V1 dạng loli nhỏ nhỏ xinh xinh
V2 ổn . Em k đánh giá nhiều
V3 to bóp sướng
V4 : Nước Tràn Bờ Đê, Sóng vỗ rì rào
Em đã khám phá kĩ lưỡng mấy bác yên tâm.
- csvc 8/10
Phòng xông hơi thì đối với em k đủ đô lắm tại em dạng to con nữa. Ai nói nóng thì e k biết nhưng tạm đc.
Xông tầm 10p em ra thì bé dẫn em đi tắm và thế là chương trình tắm heo bắt đầu.
Bé tắm cho em OK . Công đoạn đó thì đa số ai cũng như ai. Vờn nhau trong bồn chút thì bé lôi cây hàng em ra mà mút lấy mút để khiến thằng nhỏ chưa kịp phản ứng. Em cũng khám phá khe suối thần tiên nước chảy róc rách . Làm đủ trò đủ kiểu với bé tầm 30p thì em k thể kìm nổi nữa và ra 1 phát đầy uy lực. Tiếng rên của bé đè cả tiếng nhạc thiền trong phòng.
Bé cũng rất chiều chuộng khách em rất thích.
Về phần ms khỏe thì tầm 7/10 thôi . Cái này thì có thể do em cũng to nên đấm k đủ đô. Với em cũng thích loli nên có thể bỏ qua. Nằm tán dóc với bé chuyện thời sự thế giới 1 chút thì bé bắt đầu chuyển qua trạng thái dâm tà . Trườn thái rồi xe tí làm em nhột k tả.
Trườn thái đc 1 chút thì bé nói nhỏ nhẹ anh quay lại thì em vừa quay qua thì thằng em của em đã hồi phục công lực và chiến đấu tiếp với bé. Bé làm nuru cho em rất tê và công đoạn quan trọng nhất đã đến là 69. Bé vừa đưa khe suối thần tiên thì em đã húp lấy húp để . Tiếng rên của em bắt đầu trở lại . Dưới thì bj trên thì đc bú thì khỏi phải nói là hết nói nổi luôn . Làm tầm 15p e cũng đã hết xí quách và phải xuất binh ra trong sự sung sướng.
Tắm lại 1 phát thì phải ra về đồ cũng chuẩn bị về có công việc chứ không thì em cũng đang hồi phục phát thứ 3 rồi.
Bài viết cũng hơi dài. Đây là những gì em trải nghiệm.
Hẹn trở lại 1ngày không xa để chiến đấu với em 88 loli thần thánh và sẽ trở lại để chiến hết số loli của MSK69 .....
TỔNG thiệt hại
Tic 400 đã có KM
Tip 1000
Tổng 1tr4...

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,022