RP số 09 TA

Lượt xem: 2,789

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Setsuna

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/11/15
Chủ đề
2
7
6
34
0 ₿
Chào AE Đồng Râm. Sau 1 tháng bán lưng cho đát bán mặt cho trời :) . Quay lại Thành An xả xì tress kaka :D
Trưa nắng nóng chui vào TA. Hết chuyện không có gì để kể về việc chui đầu vào TA ngoại trừ việc lâu quá ko ghé.
CSVC : 6đ ( vẫn vậy không gì thay đỗi ngoại trừ việc đi cái phòng khác rộng hơn xíu )
KTV : 7,5đ
V1 : vừa tay
v2 : có 1 ít lipit
v3 : good

Mát xa : làm tốt khỏe người . Bé đó nhỏ người mà lực thì 1 nùi :D . Nói chung là rất lực :D. Vui tính , nghịch ngợm
Mát gần : Chầm chậm , nhẹ nhàng , bé cố gắng làm giống ng tình hết mức có thể. BJ khoảng 60% phần còn lại thì tạo cảm xúc :D.

P/s : Lần trước có viết bài rp trên đây bé làm massgase trong TA lên đây đọc đc . Hôm qua vào đi lại bé đó, bé khuyến mãi cho 1 cái nữa mới ghê trò này mới :D. Mà hôm qua 2 đứa quậy quá hết mịa nó giờ ko làm qua cái thứ 2 đc. giờ RP thêm bài này nữa ko biết có đc KM thêm cái thứ 3 ko nữa kakak :D. Bé đó kêu locker tặng cho cái code KM gì đó mà lúc về chã thấy locker đưa gì cả.

Bác nào muốn chuột bạch thì có thêm 1 sự lựa chọn tốt :D

• Like
Điểm cảm xúc: Himura

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mấy bác đi matxa nên hiểu chuyện, tốt nhất đừng có ba hoa về diễn đàn cho ktv, cánh chị e. Mất công sẽ có nhiều bài rp ảo ảnh hưởng sân chơi của a e và uy tín tụ điểm matxa.

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿