Rp số 10 PA Relax

Lượt xem: 4,580

Minion

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/15
Chủ đề
6
20
7
34
0 ₿
Nội dung nhẹ góp ý chan thành để ae khám phá,
Hôm nay thứ 7 toàn thời gian rảnh mini đã đến với P.A
Mini đi ở đay củng được vài lần do ko có thời gian nên ko viết rp cho ae dc,do hôm nay ngẩu hứng ngồi viết cho ae,ko nói dài vòng nửa mini vào thẳng vấn đề luôn,
Đầu tiên mini bước chân vào PA
Hình như có thay đổi thì phải,
Máy cậu pv lạ hoắclên gặp 1 chị gái nào đó bán vé hình như là chị như quỳnh thì phải lòng thầm ngi hôm nay gặp được chị chắc may mắn lắm đay,☺️được sự tư vắn của chị nên đi sp nhật
Và đươc dẫn lên phòng luôn may mắn bước 1 vì ko phải chờvào được tí thì nge gõ cửa cóc cóc mini mời e nó vào vì cửa ko khoá,đánh giá sơ bộ,mặt 6,5d
Tướng tá mình giây da trắng,nói chuyện khoé,vừa vào biết hỏi thăm kh ms khoẻ tốt ms khuyên bản lạ hiếm tháy ở sg vì mini đi củng nhiều nơi,điều tra e nó thì được biết ms khoẻ do e học ở spams khoẻ đả xong giờ tới công đoạn ms mệt hohodương súng chuẩn bị,khoảng 10" súng lạc đạc bắn tùm lum,
Do e nó lam mini lạc đạn nên e no củng hiểu ý,nạp đạn làn 2 hiếm khi gẳp được e cầm súng 2 lần như thế này lắm,lần này súng nạp đạn chưa đày 8" thì lại bị ra về thê thảm vì bị bắn tới 2 phát,
Đánh giá chung csvt vẩn vạy
Phần nhân sự hình như có thay đổi,e này có thể nói ko thua gì e 007 lần trước mini đi,có nhiều chiêu trò mới hợp với ae nao có máu ô nha
Bài của mini tới đay là hết tks các ae đã dành thời gian độc bài này
ăn 2 phát súng giờ mini phải thăng đay

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Cái gì mà hiếm em nào cầm súng 2 lần :D tr h đi vip mặc định là 2 phát rùi do time dài.

• Like
Điểm cảm xúc: Minion

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mừng bác sướng chim
Mà bác k đánh giá thêm về body e ấy bác.
Có khám phá e ấy thoải mái k bác?

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Bac di luc may h. T7 minh di luc 4h. Xuong tinh tien moi gap pe ao den. =)) xinh pher.

Minion

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/15
Chủ đề
6
20
7
34
0 ₿
E này body chuẩn eo thon thả,hjhj
Khám phá thì khỏi phải đánh giá rồi bác ak,ai đã từng đi ẽ điệp viên 007 thì ất sẽ biết,hoho

Cà rót

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/3/16
Chủ đề
1
2
0
34
0 ₿
E nay làm ca nào vạy bác giờ em vảo có gặp đc e nó ko nhỉ:p mun đc bắn 2 phát quá hihi:D bác có bt thì tl dùm e nhé tks bác nhiều ak