RP:Số 10 Viên kẹo ngọt.

Lượt xem: 6,097

Tommyanmy

Bé Tập Massage
6/12/19
16
7
35
Chào anh em diễn đàn!
Hôm qua đi nhậu mệt quá ghé Boss nhờ locker gọi dùm 1 bé xinh tươi để xả stress sau 1 ngày bị đồng nghiệp hành xác. Cộc cộc bước vào thật sự y như mình mong đợi:
10: Chào anh em là số 10, hôm nay em chăm sóc anh nhé .(^_^)
Hạnh phúc khi số 10 thật quá dễ thương:
Body: 8.5 (mặt xinh xắn)
Cao 1.66 như người mẫu.
Mát xa khỏe: Em có kỹ thuật cao bài bản đầy đủ có đá nóng + thảo mộc, giúp anh em phục hồi sức khỏe nhanh chóng nhất.
Mát xa mệt: Phần này anh em tự khám phá cho hấp dẫn, mình nói trc mất hay(^^)
Tổng thiệt hai: 600k cho trọ gói ( vé 250, Tip 350) thêm 30 cho anh locker dễ thương.
Giá quá phù hợp cho một đêm thoải mái.
Hẹn tuần sẽ được gặp lại em nhé số 10.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Ken123987 Ken123987:
    Người đàn ông đích thực nhìn được em KTV - 18 đến từ cơ sở Massage Cẩm Thy anh sẽ mang con số may mắn 41 đến gặp em ở cơ sở Massage Kim Huy
  • Thekok Thekok:
    Người đàn ông đích thực nhìn được em KTV - 18 đến từ cơ sở Kim Huy , anh sẽ mang con số may mắn 29 đến gặp em ở cơ sở Massage P.A Relax
  • Shin16 Shin16:
    mong 1 lần may mắn nhận điệp vu
  • M Minhhieu10909:
    Trãi nhiệm bé 08 tại Đubai bé làm rất sướng dáng ngon mông đẹp làm tình lại giỏi
  • kimonochi kimonochi:
    Lên tinh thần lại ngay :))
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hôm nay thứ 6 rồi các anh em có quẩy chưa
  • thanhtung93 thanhtung93:
    hello Lục Ka, nay có điệp vụ không Lục Ka ơi
  • loveofsex loveofsex:
    lên bốc thăm deyyy, biết đâu trung code onsen kìa kkkk
  • loveofsex loveofsex:
    hello
  • MrxXx MrxXx:
    nhậu đi ae ơi
  • MrxXx MrxXx:
    loveofsex nói:
    lên bốc thăm deyyy, biết đâu trung code onsen kìa kkkk
    bốc thăm ở đâu lox
  • MrxXx MrxXx:
    Túy Tiên nói:
    thánh nhậu quay lại rồi
  • Túy Tiên Túy Tiên:
    Hello bác @MrxXx
  • THOR2017 THOR2017:
    bác @Túy Tiên sao có màu ta
  • loveofsex loveofsex:
    chắc nhậu nhiều kkk
  • H HaoNamaka:
    Cho mình hỏi là tic đã có tip luôn trong đó chưa anh em hay tip riêng
  • Kim Giang Kim Giang:
    tip riêng đó bác, theo vé
  • H HaoNamaka:
    Tại mình thấy có nhiều chỗ là tic có luôn tip trong đó r nên hỏi trước chứ đi mấy chỗ lạ k biết sao :)))
  • Kim Giang Kim Giang:
    ít chỗ tic luôn tip lắm bác.
  • M Minhhieu10909:
    Thật hài lòng cùng 2 bé 59 và 79 làm tình ckuyên nghiệp và trẻ trung xinh đẹp nước da trắng bú liếm giỏi các ạ hihi
  • Mr. been Mr. been:
    nay ozawa gò vấp giảm giá 50% anh em nào đi chung không
  • Trần Nhật Trần Nhật:
    có code là giảm hay sao bác been
  • Mr. been Mr. been:
    có bài mới đó bác không đọc à, kkk
  • J john babi:
    hi các bro có gì hay ko

Co nhan

Massage Kỳ Cựu
    7/9/15
    304
    79
    Bé tên M đúng ko bác ? Ngực bé này bao đẹp

Tommyanmy

Bé Tập Massage
    6/12/19
    16
    7
    35
    AH hình như bé số 10 có nối tóc đó bác ơi, khuôn mặt xinh như diễn viên vậy đó, hix viết report mà sao giờ thấy nhớ bé rồi. Chắc xách con ngựa lùn qua thăm bé quá.... hix hix

Kakarot

Bé Chưa Biết Gì
    9/12/19
    3
    1
    38
    Thanks chủ thớt, lương tháng này chắc phải ngót 30% để thăm BOSS vài lần nữa quá hixxx....

Zlat

V.I.P Member
    24/11/13
    839
    372
    Boss mới tuyển thêm đào, thớt check thêm đi =))

Kakarot

Bé Chưa Biết Gì
    9/12/19
    3
    1
    38
    Mới thăm em về lên viết rp cho em liền luôn vì quá nhớ, đúng là em xinh hiếm có từ ngoại hình đến khuôn mặt không thể cưỡng nổi, lịch sự nhẹ nhàng, hix nếu có Gấu đc như em thì đời còn gì bằng ^^.... Hẹn Giáng Sinh lại gặp em.

• Like
    Reactions: Tommyanmy

Coithienthai_admin

Bé Chưa Biết Gì
    22/12/19
    1
    1
    33
    Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm, tối qua có dịp gặp em rồi, danh bất hư truyền, tiếp khách mệt rã rời rồi gặp em thì thật là may mắn - E rất xinh xắn cao ráo lịch sự tay nghề em làm thật sự đỉnh, bẻ người ấn huyệt các cái bài bản - cách em tiếp chuyện rất có trình độ em làm mình có cảm giác thật muốn iu luôn vậy hix về mà cứ nhớ em mãi, xin 1 tấm hình em mãi em không cho, năn nỉ mãi em mới cho hix hix. Số 10 đúng Gu mình thích đi, sẽ còn gặp lại em nhiều lần nữa.

• Like
    Reactions: Tommyanmy

bradnolan

Bé Chưa Biết Gì
    4/1/20
    2
    1
    34
    Đã gặp em, kỉ niệm động lại là Tô Mì với em là một buổi tối Tết Tây vui vẻ, em hiểu chuyện nói chuyện hay và rất vui, thích nhất là em còn khuyến mãi 1 tô Mì 2 trứng + 1 ly nước chanh trước khi về. ^^ hẹn gặp bé ngày gần nhất.

• Like
    Reactions: Garryyau

bosscuoi

Massage Kỳ Cựu
    16/1/18
    406
    46
    Đã gặp em, kỉ niệm động lại là Tô Mì với em là một buổi tối Tết Tây vui vẻ, em hiểu chuyện nói chuyện hay và rất vui, thích nhất là em còn khuyến mãi 1 tô Mì 2 trứng + 1 ly nước chanh trước khi về. ^^ hẹn gặp bé ngày gần nhất.
    bên nay mì trứng dạng hồng đào ngon, giờ còn vậy không bác.

Garryyau

Lão Làng
    26/7/18
    1,724
    611
    Đã gặp em đúng là ngọt như đường phèn dễ gây nghiện

Amatsuka Moe

Bé Thích Massage
    26/8/16
    49
    32
    Em này cũng mãn teen rồi, nhìn mặt như là phiên bản trẻ của MC Cát Tường. Đấm bóp kỹ và tốt. Thái độ nhiệt tình. Tuy nhiên BJ và liếm bi hơi ít. V1 và V2 hơi lipit nhiều, nhưng nhìn tổng thể dáng thì vẫn ổn vì khá cao. Giọng không được ngọt.

laogiadetien

Bé Chưa Biết Gì
    11/1/20
    8
    3
    32
    Mới vừa gặp em xong hihi cuối tuần vậy là vui vẻ, cảm ơn em cô bé dễ thương vui vẻ và biết quan tâm.

Tommyanmy

Bé Tập Massage
    6/12/19
    16
    7
    35
    Hix trốn dịch Corona cả tháng nay mới đc gặp em số 10 hix lần này có chút rủng rỉnh muốn dc bên em lâu hơn nên đi VIP hix công nhận ở đây phòng vip nhìn như phòng vua, phải nói là đẹp và lãng mạn. Ước gì..... hix hix.....

Garryyau

Lão Làng
    26/7/18
    1,724
    611
    Hix trốn dịch Corona cả tháng nay mới đc gặp em số 10 hix lần này có chút rủng rỉnh muốn dc bên em lâu hơn nên đi VIP hix công nhận ở đây phòng vip nhìn như phòng vua, phải nói là đẹp và lãng mạn. Ước gì..... hix hix.....
    Hiểu và đồng cảm với điều bác muốn ước

Mê gái 2020

Massage Chuyên Nghiệp
    26/7/19
    196
    34
    30
    Em này cũng mãn teen rồi, nhìn mặt như là phiên bản trẻ của MC Cát Tường. Đấm bóp kỹ và tốt. Thái độ nhiệt tình. Tuy nhiên BJ và liếm bi hơi ít. V1 và V2 hơi lipit nhiều, nhưng nhìn tổng thể dáng thì vẫn ổn vì khá cao. Giọng không được ngọt.
    Review có tâm & chính xác nè

laogiadetien

Bé Chưa Biết Gì
    11/1/20
    8
    3
    32
    Mới gặp lại em lúc tối vẫn cảm giác khoan khoái dễ chịu, chắc do Gu của mỗi người mỗi khác hay sao á, chứ mình thì thích GU vui vẻ, tiếp chuyện hiểu biết và ôn hòa và khó chinh phục hơn cá Bro ah.

• Like
    Reactions: Garryyau

Songokucongtu

Bé Chưa Biết Gì
    1/3/20
    4
    0
    33
    Cảm ơn thằng bạn già Kira đã đi qua US để số 10 lại cho tao nhé, thằng bạn khốn nạn biết mình ế mà còn giới thiệu Số 10 cho mình nữa. Cảm ơn số 10 nhiều lắm, gặp em lần đầu a không thể quên đc , chỉ có thể chấm em 10/10 vui vẻ, ân cần, chu đáo, xinh xắn tay nghề cao. Cả thế giới bỗng bé lại vừa bằng = cô gái.. Hẹn em tuần sau a lại đến.

Tommyanmy

Bé Tập Massage
    6/12/19
    16
    7
    35
    Tối nay mới vừa gặp em về, nỗi buồn được giải tỏa biết bao, cảm ơn số 10 nhiều lắm..

Mở ảnh nền