RP:Số 10 Viên kẹo ngọt.

Lượt xem: 11,948

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tommyanmy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/12/19
Chủ đề
4
16
7
38
0 ₿
Chào anh em diễn đàn!
Hôm qua đi nhậu mệt quá ghé Boss nhờ locker gọi dùm 1 bé xinh tươi để xả stress sau 1 ngày bị đồng nghiệp hành xác. Cộc cộc bước vào thật sự y như mình mong đợi:
10: Chào anh em là số 10, hôm nay em chăm sóc anh nhé .(^_^)
Hạnh phúc khi số 10 thật quá dễ thương:
Body: 8.5 (mặt xinh xắn)
Cao 1.66 như người mẫu.
Mát xa khỏe: Em có kỹ thuật cao bài bản đầy đủ có đá nóng + thảo mộc, giúp anh em phục hồi sức khỏe nhanh chóng nhất.
Mát xa mệt: Phần này anh em tự khám phá cho hấp dẫn, mình nói trc mất hay(^^)
Tổng thiệt hai: 600k cho trọ gói ( vé 250, Tip 350) thêm 30 cho anh locker dễ thương.
Giá quá phù hợp cho một đêm thoải mái.
Hẹn tuần sẽ được gặp lại em nhé số 10.

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat, Garryyau and ronaldinho11

Tommyanmy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/12/19
Chủ đề
4
16
7
38
0 ₿
AH hình như bé số 10 có nối tóc đó bác ơi, khuôn mặt xinh như diễn viên vậy đó, hix viết report mà sao giờ thấy nhớ bé rồi. Chắc xách con ngựa lùn qua thăm bé quá.... hix hix

Kakarot

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/19
Chủ đề
0
3
1
41
0 ₿
Thanks chủ thớt, lương tháng này chắc phải ngót 30% để thăm BOSS vài lần nữa quá hixxx....

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Boss mới tuyển thêm đào, thớt check thêm đi =))

Kakarot

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/19
Chủ đề
0
3
1
41
0 ₿
Mới thăm em về lên viết rp cho em liền luôn vì quá nhớ, đúng là em xinh hiếm có từ ngoại hình đến khuôn mặt không thể cưỡng nổi, lịch sự nhẹ nhàng, hix nếu có Gấu đc như em thì đời còn gì bằng ^^.... Hẹn Giáng Sinh lại gặp em.

• Like
Điểm cảm xúc: Tommyanmy

Coithienthai_admin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/19
Chủ đề
0
1
1
37
0 ₿
Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm, tối qua có dịp gặp em rồi, danh bất hư truyền, tiếp khách mệt rã rời rồi gặp em thì thật là may mắn - E rất xinh xắn cao ráo lịch sự tay nghề em làm thật sự đỉnh, bẻ người ấn huyệt các cái bài bản - cách em tiếp chuyện rất có trình độ em làm mình có cảm giác thật muốn iu luôn vậy hix về mà cứ nhớ em mãi, xin 1 tấm hình em mãi em không cho, năn nỉ mãi em mới cho hix hix. Số 10 đúng Gu mình thích đi, sẽ còn gặp lại em nhiều lần nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Tommyanmy

bradnolan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/1/20
Chủ đề
0
2
1
37
0 ₿
Đã gặp em, kỉ niệm động lại là Tô Mì với em là một buổi tối Tết Tây vui vẻ, em hiểu chuyện nói chuyện hay và rất vui, thích nhất là em còn khuyến mãi 1 tô Mì 2 trứng + 1 ly nước chanh trước khi về. ^^ hẹn gặp bé ngày gần nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
bên nay mì trứng dạng hồng đào ngon, giờ còn vậy không bác.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Đã gặp em đúng là ngọt như đường phèn dễ gây nghiện

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Em này cũng mãn teen rồi, nhìn mặt như là phiên bản trẻ của MC Cát Tường. Đấm bóp kỹ và tốt. Thái độ nhiệt tình. Tuy nhiên BJ và liếm bi hơi ít. V1 và V2 hơi lipit nhiều, nhưng nhìn tổng thể dáng thì vẫn ổn vì khá cao. Giọng không được ngọt.

• Like
Điểm cảm xúc: Mê gái 2020 and Garryyau

laogiadetien

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/1/20
Chủ đề
1
8
3
35
0 ₿
Mới vừa gặp em xong hihi cuối tuần vậy là vui vẻ, cảm ơn em cô bé dễ thương vui vẻ và biết quan tâm.

Tommyanmy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/12/19
Chủ đề
4
16
7
38
0 ₿
Hix trốn dịch Corona cả tháng nay mới đc gặp em số 10 hix lần này có chút rủng rỉnh muốn dc bên em lâu hơn nên đi VIP hix công nhận ở đây phòng vip nhìn như phòng vua, phải nói là đẹp và lãng mạn. Ước gì..... hix hix.....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.