RP Số 11 Boss Place - Hài lòng

Lượt xem: 6,485

xshadowx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/7/16
Chủ đề
2
2
9
0 ₿
Chuyên là vô tình tìm được web này. Bản thân mình cũng thích massage nên cũng nghiên cứu kĩ. Thấy chỗ Boss này các ae bàn tán nhiều quá nên tò mò. Nhưng càng đọc RP thì càng không biết số nào mới là tốt, thôi thì vừa trải nghiệm chỗ mới vừa random luôn mới đánh giá chân thât được.

Thế là trưa thứ 7 tranh thủ được nghỉ xách xe chạy vèo qua địa chỉ. Gửi xe thấy cũng thoải mái. Locker dẫn mình vào thang máy rồi hỏi "Đi VIP luôn nhe anh?" Uh thì VIP luôn xem thử thế nào. Thế là cho lên lầu 2, dẫn vào phòng cuối dãy và bật điện. Locker cũng không quên hỏi là có chọn số không. Mình cũng gửi locker 20k tiền cafe không quên dặn tìm e nào hiền lành lễ phép 1 tí. Tính mình không thích mấy em "pro" quá dễ thành công nghiệp lắm.

Sau khi ngó qua CSVC 1 hồi, thấy cũng tạm ổn thì thay đồ ra nhảy vào xông hơi. Ngồi được chừng 5p thì có 1 em gõ cửa bước vào. Lúc em mở cửa phòng xông hơi ra chào thì thấy quả thực không tệ. Một cô bé không cao lắm nhưng khá là dễ thương, nói năng nhẹ nhàng lễ phép, số đo các vòng thì khá chuẩn. Bước đầu vậy là tạm được rồi. Em chào hỏi xong xin phép ra ngoài chuẩn bị, mình ngồi thêm 5p nữa cũng bước ra. Lúc đó thì e chuẩn bị bồn tắm xong rồi, không quên hỏi mình là muốn tắm luôn hay nghỉ 1 xíu (sau này mới thấy em này cực kì kiên nhẫn, không hối thúc). Thôi thì tắm luôn chứ chờ đợi gì.Được cái là em tắm cho mình rất kĩ nhe ae. Gội đầu và massage đầu cho mình luôn. Lúc em ngồi trên thành bồn tắm để tắm cho mình thì cái váy ngắn kia làm sao che hết cho được, liếc mắt nhìn vào mà muốn chảy máu mũi chứ chả chơi.

Lúc tắm thì cũng tranh thủ chém gió hỏi han làm quen em. Em trả lời rất là lễ phép và nhiệt tình. Đôi khi cũng hơi làm quá nhưng mà lễ phép là anh thích. Anh sợ nhất là gặp công nghiệp cái gì cũng qua loa, gặp chỉ thêm bực mình. Tắm xong em mời mình ra ghế nghỉ ngơi & lấy trái cây mời mình. Thôi e ăn luôn đi chứ anh còn no lắm :D Em đứng đợi & nói chuyện với mình, đến khi mình yêu cầu massage mới mời mình qua giường. Nằm ra mới tháy được tay nghề của em. Em massage kĩ từ đầu đến cuối, không thiếu bài nào, đôi khi e làm kĩ quá mà mình cũng sợ ko biết về có chấn thương không. Hỏi ra mới biết hồi xưa e bắt đầu vào nghể bằng massage khỏe nên được đào tạo bài bản chứ không phải tay ngang. Lâu rồi không thư giãn nên được em massage cơ thể cũng thoải mái hẳn ra. Nằm nói chuyện nghe e kê về ước mơ & kế hoạch của mình cũng có cái thú vị của nó.

Massage 1 hồi thì cũng đến phần mệt :D Em thả kiến đến độ mà mình phải nói với e là "E mà làm nữa là nhột chết anh đó" lúc đó e mới tha mình. Xong thì cũng đến phần thư giãn. Do em này thuộc dạng hiền nên bác nào yêu cầu pro quá thì có lẽ không thích, nhưng ở mức tiêu chuẩn chấp nhận được thì không có gì phàn nàn. Em làm đủ bài và nhẹ nhàng, không có cảm giác thốn. Em này chắc là 30% BJ và 70% HJ thôi. Nhưng mình thấy ok vì nếu muốn khoảng kia nhiều hơn thì mình đi check hàng cho rồi. Massage kèm thư giãn thì cỡ đó là mình vừa lòng. Xong em lau cho mình khá kĩ và không quên đi tiếp phần massage đầu. Lúc xong e thấy mình nhắm mắt nên tưởng mình ngủ, nhẹ nhàng đi ra đóng cửa lại :)

Tóm lại là hài lòng với service của e. Lúc e quay lại mình tip luôn cho e rồi thay đồ xuống tính tiền. Không quên hỏi số của e để đó, 1 ngày đẹp trời sẽ gặp lại e.

Đánh giá tổng quát:

Face: Có nét xinh, biết trang điểm, khi cười có duyên. Nói chuyện nhẹ nhàng lễ phép (người miền Tây)
V1: Đẹp, to tự nhiên, mềm và mịn. Khi e thư giãn cho mình cũng tranh thủ khám phá. Nhưng e không cởi hết ra nhe các bác.
V2. Có eo đàng hoàng
V3: Không to, vừa đủ xài, da dẻ láng mịn
V4: Không khám phá nên không đánh giá
Service: Coi như full massage khỏe và thêm phần thư giãn, cho e 9/10.
Tổng thiệt hại: Tic 300k (có voucher), TIp 500k (lần đầu gặp mặt thường mình tip các e nhiều 1 tí, coi như mình mời e uống nước, vả lại mình cũng hài lòng với e). Locker 20k, giữ xe 10k nữa.

Nói chung bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện chém gió được thì nên chọn e này. Bác nào muốn ddcn nay bạo hơn nữa thì nên chọn e khác. Riêng mình thì sẽ gặp lại e 1 ngày không xa.

Xin cảm ơn các bác đã đọc.

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Nghe hiền huynh kể mà ngu đệ cũng muốn xách con hắc mã phi sang thử chiêu ha!

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Hình như phong cách của bên này là như thế hay sao á. Lúc trước mình cũng đi vài em bên này và thấy thái độ cũng đều dễ thương và "hiền" như vậy.
Kể ra cũng lâu rồi ko quay lại thăm em số 7, không bik em nó còn làm ko nữa. Pác nào thường đi cho mình hỏi thăm với

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Bên này em đi đc khoảng 10 lần r bác mà em làm biếng RP , chưa đi số 11 bữa nào tét cho vào lít của mình :))?

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
Bác nào đo boss nhiều thì cho e biết vài e face xinh với. E đi 5 lần nhưng đều thất vọng. Không hứng thú được bác ạ. 16 toi 19 27 12 . Có lẻ ko phải gu của mình thật