RP số 11 Thành An - Một đêm thư giãn đúng nghĩa

Lượt xem: 7,358

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
Mình là newbie của diễn đàn, hôm nay đọc được vài bài rp tại Mss Thành An nên cũng ghé qua thăm thú chút xíu và về viết rp cho ae, nếu có gì sai sót mong ae bỏ qua cho hen ^^~

Đúng như những gì bác @kedibui rp, giữ xe ở đây rất thân thiện và lịch sự, đưa thẻ 2 tay, chào hỏi thân mật và không có màn vòi vĩnh gì cả :D

Lúc mình đi cũng đã gần 23h nên yêu cầu số 35 thì bảo rằng e đã nghỉ ca rồi, tiếc hùi hụi :( thế là chọn đại một số ngẫu nhiên do tiếp tân cung cấp, đi thử bé số 11 xem sao :confused:

Về CSVC, mọi thứ ở đây mới mẻ hoàn toàn, nhưng có vẻ nhìn phòng ốc còn hơi đơn điệu, nên có chút gì đó trang trí thêm. Và góp ý là nên đổi đôi dép tổ ong đi, nhìn hơi mất thẩm mỹ (đây chỉ là ý kiến cá nhân thôi, nếu thay đổi thì càng tốt) :v

Vào phòng xông hơi, khá là đã vì mình thích những phòng xông kính và nóng (nhiều chỗ cửa để hở và có chỗ vào xông chả thấy ra được miếng mồ hôi nào) Trừ các bác không chịu được "nhiệt" thì có thể sẽ không thích phần này :p

Xông hơi xong, bé số 11 bước vào. Tuy không đẹp nhưng cười khá duyên, mình chờ cho người ráo mồ hôi để bé bắt đầu màn tắm heo :)) Mặc dù lúc nãy mình khá mệt, chỉ muốn nằm để xả hơi nhưng bé cũng cố gắng bắt chuyện để cho không khí trở nên gần gũi, mình đánh giá cao điều đó.

Sau màn tắm rửa kỳ cọ kỹ lưỡng là tới phần massage, kỹ thuật của bé khá tốt. Nhưng cảm giác hơi thiếu thiếu gì đó. Thường kinh nghiệm đi massage tại các địa điểm khác thường có màn massage nóng hoặc lạnh, ở đây toàn bộ làm bằng "tay" (mới đi lần đầu nên không biết có phải thế không nhưng các địa điểm khác sẽ có chườm, lăn đá nóng này nọ.. @@) nên cảm giác vẫn còn chưa đã lắm. Chấm cho 6/10 @@

Còn phần massa mệt, sướng hết chỗ chê! Lick ti, lick cột, đá bi, nhẹ nhàng từ tốn, hầu như là BJ hết. Sướng thấu tận mây xanh :v mình là đứa cực trâu bò vậy mà bé làm chỉ mới 5 6p gì đó là đã alo cum in rồi :p

Face: 6/10 (chính em tự nhận xét không đẹp nhưng có duyên, mà đúng là cười duyên thiệt :rolleyes:)
V1: hệ cam sành, đầu ti nhỏ, bóp sướng tay
V2: có chút mỡ, nhưng hợp với dáng e
V3: sờ qua loa nên không dám nhận xét nhiều
V4: vì mình thích khám phá v này nên toàn mò mẫm trong đây :)) nước nôi đầy đủ, đủ để xả lũ :v

Tổng thiệt hại: Tic: 200k Code Vip
Tip: 400k
Giữ xe: 20k
Tổng cộng: 620k -> Quá đã cho một đêm lạnh ^^~
Hẹn sẽ ghé lại một ngày không xa (mong nó đừng quá xa kkk)

nou3588

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/15
Chủ đề
4
62
8
35
0 ₿
có gì đặc biệt ở phần thư giãn của e này k bạn

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
Theo mình thì cũng giống những em khác, chắc do mình "harder" mà bé này làm có cảm giác sướng hơn nên "cuming - easy" hơn bình thường :))
Bạn cứ thử xem, mỗi người mỗi ý nên không dám nói quá.

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Đọc mà hưng phấn hết cả người :))

• Like
Điểm cảm xúc: Cao Vân

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
400k có vẻ hơi mạnh tay nhỉ nhưng nếu hài lòng thì cũng được :D

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Da co sở a đã khen và cũng mong ngày gần nhất a quay lại
Cám ơn ah

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Dạ a có thể cho biết e nào đã làm cho a k ah. Để cơ sở biết giới thiệu cho a e tay ngjeef cao hơn ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.