RP-số 19 biệt danh Dâm dâm cô nương

Lượt xem: 8,604

lizziz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/10/16
Chủ đề
1
1
3
34
0 ₿
Dạo gần đây mua gió bão bùng khiến cho đường phố Sài Gòn đã chật lại còn ngập làm cho liz phải chôn chân ở nhà nhiều ngày ảnh hưởng tiêu cực đến thằng nhỏ lâu ngày chưa được xả đạn.Thế nên sau bao ngày mưa không dứt liz bị thằng nhỏ biểu tình mãnh liệt quá nên đã xách tờ rym phi chiến mã đến miền Tây thi cực lạc.Ngay sau khi phi nước đại tới đích thì liz đưa code cho lễ tân va làm thủ tục như thường lệ rồi được 1 tiểu đệ dìu dắt lên phòng chờ không quên tip cho em nó và dăn dò cho anh một bé chịu chơi.Vô phòng vừa cởi bỏ lớp giáp trên người thì bỗng nhiên một tiếng gõ cửa bước vào.Đập vào mắt mình 1 body tương đối ổn, face mình cho 7d cái này thì tùy vào cách nhìn mỗi người , đặc biệt nhất trên người em chính là vòng 3 to tròn nảy nở em này có tập gym một thời gian nhìn vào là liên tường tới thế doggy huyền thoại. Em nói chuyện vui vẻ và có duyên đặc biệt em có 1 nốt ruối ngay trên ngực mà hỏi em thì em bảo là nốt ruồi dâm đấy vừa nói mà vừa bóp tờ rym mình.Sau màn chào hỏi ban đầu em bắt đầu tắm kỹ lưỡng cho mình vừa tắm mà vừa vuốt 2 hòn bi làm tê tái con gà mái.Sau khi tắm rửa sạch sẽ thì lên nằm em bắt đầu trổ hết skill của mình. Em này phải nói matxa có lực làm skill nào cũng không manh lắm cũng không nhẹ lắm nói chung là vừa phải nằm tận hưởng được một lúc thì bỗng nhiên một cái gì đó trườn lên lưng như có dòng điện chạy qua làm gây hiệu ứng tê liệt tạm thời,em cởi áo và matxa thái cho liz.Phần này liz cũng đánh giá cao cho kỹ thuật điêu luyện của dâm dâm cô nương.Cuối cùng thì cũng đến phần mong đợi nhất, em nó nhẹ nhàng từ từ dùng chiếc lưỡi điêu luyện thả kiến, đá bi, lau cột nhiệt tình bú liếm rất đã.Trong lúc làm mà em còn hỏi anh thấy em làm có dâm không sao ai cũng nói em dâm hết lúc đó mình chỉ biết gật đầu lia lịa. Em vẫn tiếp tục bj miệt mài mặc dù mình thuộc dạng lâu ra nên cũng mất tầm 20-25 liz cũng đầu hàng trước em nó nhưng không vì vậy mà làm mất đi sự nhiệt tình của em điểm này thì quá ư là ok.Xong xuôi em tắm lại cho mình rồi lên giường âu yếm như người tình lâu năm xa cách cho đến hết thời gian ít ỏi còn lại. Chia tay em về nhà vẫn vấn vương dâm dâm cô nương này.
Thiệt hại: Tik: 270k có code
Tip : tùy cảm nhận mỗi người
P/s: Lần đầu liz viết bài nên có sai sót gì mong anh em đồng dâm bỏ qua cho

đơikuđơn

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/9/16
Chủ đề
0
78
12
27
0 ₿
Mừng bác ngon trym nghe hấp dẫn quá sẽ check sớm nhất có thể

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
bác này viết là còn thiếu về em nó nhiều dâm dâm cô nương này làm còn dữ dằn hơn nửa

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
bữa tính đi 38 nhưng ko ngờ diện kiến được e này. Quả thật là rất chất.... kaka

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Cái bồn tắm ở tt là chỉ để xả nước tắm thôi hả bác? Hay có thể ngâm mình nước nóng trong đó nữa? Mình có đi một số cơ sở và rất thích bồn rắm kiểu mới, nằm ngâm người thư giãn tròng phòng Vip. Bác nào có thông tin rp nhé

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
ngâm được rồi đó bro

Mr.sít

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/11/16
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Hj nge noi ngon thế k bjet.hôm trước co đi chơi bên Tây thạnh thay bên do cung đc tai gan cho lam nên hay ghé nhưng nhà thi bên luỹ bán Bích nên tìm chỗ gần nhà để lúc nào cần thì xả liền.số 19 đang hên nên muốn xjn thêm xíu Thông tin nữa để có tg sẽ ghé e nó thấy mấy bác quang cáo e nó v thì biết sẽ đc thư giãn thoải mái r đó.bác nao co hình k cho e xjn tấm để biết mặt e nó

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
hình body thì có chứ sao có hình mặt được

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
có mà lịch sự không nên cho bro ời mất công em nó còn cs ngoài

0

0968997965

Tập Sự
Guest
các pro cho em hỏi hiện tại nếu ko tính về Service thì Tây thi có phải là cơ sở có nhiều em xinh nhất không !