Rp số 2 Minh Long

Lượt xem: 2,342

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Tình hình là hôm đi off do gia đình có việc nên ko tham gia tăng 3 với ae được nên hôm nay vào thử. Mình trước giờ toàn đi hệ thống Minh Tâm nên cũng thuộc hàng khắt khe kén chọn, bữa offline được cậu quản lý Minh Long cho xem hình em số 2 thấy cũng dễ thương nên hôm nay vào check xem sao.
Đôi lời nhận xét về csvc có vẻ hơi nhỏ, phòng ốc còn thiếu nhiều thứ cơ bản như giá treo đồ, ghế ngồi.v.v.. nhưng cũng nên thông cảm vì tiền nào của nấy.
Về em số 2, em tên HA, quê ở miền biển BR, gương mặt mình đánh giá là dễ thương, mới gặp chưa nhận ra đâu, phải nói chuyện và nhìn lúc em cười mới thấy được nét. Nếu em cao hơn, trắng hơn, các vòng chuẩn hơn thì với gương mặt của em dư sức đứng vào đội ngũ các hotgirl của hệ thống MT hoặc Đại Nam. Em nói chuyện nhỏ nhẹ và ngoan lắm, massage cũng tạm, thư giãn cũng tạm (mình khó tính lắm nên hơi khắt khe). Report này có khen có chê, ko dìm hàng cũng ko tâng bốc, nói chung tuỳ gu mỗi người. Bác nào thích em dễ thương ngoan hiền, biết nhỏ to tâm sự thì tìm em ý, thích ddcn thì ko nên nhé.
Lâu lâu đổi gió thôi chứ mình vẫn trung thành với những nơi thần thánh tên tuổi lẫy lừng :D

anhhung442

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/8/15
Chủ đề
0
4
3
38
0 ₿
mừng bác ngon tờ rym mặc dù cũng ko ưng ý lắm, bác nhỉ? :D

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
ktv mà phần nào cũng tàm tạm thì thật lá đáng buồn.

BumBang

Tập Sự
Bé Thích Massage
27/12/16
Chủ đề
0
76
20
0 ₿
thích mấy em dâm dâm cô nương hơn mà như em này lâu lâu đổi gió thì ok

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.