Rp số 20 Khánh Băng TQB, Làn Gió Mới.

Lượt xem: 3,499

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tây-Môn-Khánh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
5
31
15
0 ₿
Xin chào toàn thể anh em.
Chả là hôm nay trốn việc đi thư giãn sau những bữa nhậu triền miên, do ngại đi xa vào trung tâm, nên em chọn Khánh Băng làm nơi gửi gắm.
Đến cơ sở lúc 16h đá chống xe gặp anh giữ xe và chị quản lý.
Khánh Băng nằm trong khu dân cư Him Lam Nam Khánh (đối diện chung cư giai việt có hẻm rẽ vô), rất yên tĩnh,Csvc khá ổn, có xông ướt (xông nóng cực nhanh).
Đc chị tư vấn 3 loại vé 150k,200k và 300k vé Thái, anh em nào đến nói là khách từ diễn đàn sẽ đc giảm 100k cho vé Thái nhé, do em ko nói từ bên diễn đàn sang nên trả đủ 300k (vẫn cứ là rẻ)
Do khung giờ em đi nó lửng lơ, nên các bé chưa vào ca, em xông 10p rồi vào phòng, ở đây khi nào có bé vào làm mới bắt đầu tính thời gian, do ít bé nên em phải chờ khá lâu, chị quản lý hơi ngại nên cứ hỏi thăm suốt, vì em là khách lần đầu ghé mà, sau đó anh Châu quản lý có lên nói chuyện và xin lỗi vì để khách chờ, sau 20p nói chuyện thì bé cũng đã lên, anh quản lý ko quên dặn dò là nếu bé vòi thêm típ thì báo anh.
Bé lễ phép Chào rồi ôm nhẹ nhàng, bõ công chờ đấy, bé số 20 người mũm mĩm dễ thương, bé tắm cẩn thận cả thằng anh lẫn em, sau màn tắm là đến màn khỏe.
Về khỏe thì khỏi bàn, tay bé rất vừa lực và mềm mại, bé nói làm cũng đc 2 năm bên Q7 rồi, đúng cái em khoái, do nhậu triền miên nên thân thể và đầu đều mệt nhoài, bé làm đá nóng, đấm bóp đủ bài và kỹ, ko bỏ qua gì hết, do em đâu đầu nên bé làm đầu rất kỹ, phê lắm.
Sau màn đá nóng là đến màn rắn trườn Thái, v1 hệ cam Việt đầu nhỏ nên trườn đã lắm.
Khỏe lên đc cái là đến lúc mệt lại.
Bé lật lên làm Thái, kích thích mọi chỗ, sau đó bé cúi xuống ngậm trọn bi, bé bj 100% nha các bác, âm thanh cực phê, em cũng tranh thủ khám phá v3 và v4, má ơi ướt nhẹp từ lúc nào, vòng 3 thì cong tớn, sau 10p chịu ko nổi, em đã buông tay, bé lau khô rồi còn nghịch tiếp ko cho thằng nhỏ đc yên, chưa kể kèm theo ánh mắt khêu gợi hỏi làm cái nữa ko anh, giờ mới hiện rõ là DDCN, em nói là thôi, tha anh còn ít để dành, bị hút hết là teo á, may mà gần hết thời gian, ko chắc em ko thoát đc quá, sau đó 2 đứa tắm lại rồi đi xuống, vừa lúc hết 80p, ôm Tạm biệt bé rồi ra về, xuống đc chị quản lý hỏi thăm về bé, đến lúc này em hỏi về bé 11 do tò mò thì chị mới biết là bên diễn đàn qua, chị tính gửi lại 100k, nhưng em nói thôi, lúc đầu em tính đi giống kh vãng lai,chị nói ngoài số 11 ra còn nhiều số lắm, Chào ra về ko quên típ anh giữ xe 10k, ra cổng rồi có 1 bé, em lại hỏi mới biết là số 11 đã đc anh em ghé chọn nhiều, nhất định có dịp sẽ còn ghé để tận hưởng các bé khác.
Đánh giá chung về bé 20
V1 cam Việt
V2 hơi lipid
V3 công, chắc tay
V4 nước tràn bờ đê
Kỹ năng mát khỏe rất tốt, ddcn, múp míp.
Tic 300 ( giảm còn 200 nếu là ae diễn đàn).
Típ 400
1 nơi đáng đi ở khu vực TQB, sẽ còn ghé ủng hộ hết các số.
Cảm ơn anh em đã xem, chào thân ái và quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: LaughingTL

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Có em nào mình dây cây cảnh ko bác ? gần Tết r thích cây cảnh à :v

• Like
Điểm cảm xúc: Huynhquochung

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cần lắm một đồng minh nhiệt tình như bác, sáng mai đi cv từ Cao Lỗ xong gần trưa sẽ ghé tránh nóng :) cs có máy lạnh hem bác

Tây-Môn-Khánh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
5
31
15
0 ₿
Có bác ạ, phòng hơi nhỏ nên 1 máy lạnh ngăn 2 phòng, chúc bác ăn trưa ngon lành.

Huynhquochung

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/19
Chủ đề
13
113
23
35
0 ₿
Cung dang me chỗ nay nè bác. Bua đi ngang thì thấy đóng cửa tưởng nghỉ lun. May giờ làm bác

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Box phụ, chưa có box riêng thì bị duyệt hơi lâu. Wao, thổ địa ở đây r mốt thỉnh giáo bác đi chung cho e đây đỡ sụp nhe B11

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.