RP số 24

Lượt xem: 5,970

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anchoiq5

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/4/16
Chủ đề
1
3
12
0 ₿
Lần đầu tiên viết bài a e có gì thông cảm nhé. Tình hình là chiều nay thời tiết oi bức khó chịu, thằng bé nó cũng biểu tình nên mới vào đây chơi, không biết số mình đen hay là mấy tên locker ém số thì ko biết, kêu 1 loạt 6 số : 6,26,27,5,29,17 , kêu e nào locker cũng nói kẹt 1 tiếng, em nó nghỉ phep anh ơi, nản không muốn kêu thêm số nào nữa, rồi locker nó kêu có bé số 24 kìa a đi không, lười kêu số khác nên thôi đi luôn. Xong rồi tắm rửa lên phòng, chờ khoảng 10 phút e vào hỏi mình chờ lâu không vì đang ăn cơm, trưa giờ bận làm khách em đói quá nên tranh thủ ăn miếng cơm, thấy e cũng tội nghiệp, mình thì thoải mái vui vẻ nên ko bận tâm chuyện đó, mấy e cũng phải ăn uống mới có sức để làm chứ. Ấn tượng đầu tiên là nhìn em cũng dễ thương, hiền hiền, hỏi em tại sao a kêu quá trời số mà ko có số nào hết, thì em nói nguyên dàn ktv mười mấy người không còn ai rãnh, kẹt khách hết rồi a, nghe mà hoảng hồn =.=, công đoạn đầu ms khoẻ thì cũng ok, trong lúc làm thì hỏi mình e làm có đau không, chắc cũng phải hỏi 4 5 lần, a đau thì a ko nói đâu e, chỉ la làng thôi :)), rồi cũng nói chuyện này nọ vui vẻ. Đến giai đoạn ms mệt thì mèn ơi cái màn thả kiến ta nói nó tê gì đâu, mình nói thật là mình sợ nhột lắm nhưng cũng phải ráng gồng chứ la lên thì ê mặt quá :(, skill này của e có vẻ lợi hại, sau đó thì nằm ngửa lại, e nằm kế bên mình ôm ấp như người yêu :v, em nói giờ em nằm đây cho a muốn làm gì thì làm. Uh thì cũng phải đáp lại em, ôm em hôn e rồi tranh thủ khám phá. Cái này không phải chê e hay gì nhưng mà em cũng có chút khuyết điểm , nếu bác nào đi em này rồi thì chắc hiểu ý mình, còn khuyết điểm gì thì tự a e khám phá nhé ^^, nhưng bỏ qua khuyết điểm đó có thể nói em cũng rất ok, ms đầy đủ, nói chuyện vui vẻ, tình cảm ôm ấp như người yêu. Sau 1 hồi hành sự thì cũng out, sau đó em xin phép rửa tay , rồi vào ms đầu. Xong rồi em nói mình em hơi mệt xin phép mình cho nằm kế bên chợp mắt 1 tý, mình thấy em có vẻ mệt mỏi thật, em nằm kế bên ôm mình rồi nằm thiếp đi, e nói nằm khoảng 10 phút thôi vì sắp hết giờ, không biết có phải mình ấm áp quá hay không mà e nằm ngủ quá 15 phút mới gê, mình thì không nỡ đánh thức e, vì mình biết mấy e làm công việc này nhiều lúc nhiều khách không có thời gian nghỉ ngơi, nhung sợ trễ giờ không khéo e lại bị la nên mới khều nhẹ kêu e dậy. Kết thúc ra phòng em cám ơn mình rồi hôn mình 2 cái. Em này ai thích thể loại tình cảm nhẹ nhành ôm ấp như người yêu thì có thể gọi em. Phải nói là không có gì phàn nàn ngoại trừ mấy a locker, gì mà từ lúc vào đến lúc về không ai đưa mình khăn tắm, không ai mở tủ, toàn tự mình xử không, phát nản với mấy ông đó. Sẽ ghé chỗ này nhiều và check những em khác, hy vọng không bị kẹt phà giống hôm nay. Lúc về thấy 1 *** a e khỏang 6 7 người vào không biết có phải a e trên đây không ;)). Bài viết của e đã xong cám ơn a e đã quan tâm theo dõi :)

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
dạo này tdk hot thế sao hay trời nóng quá vo masa tránh nóng !

boypoorsg

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/7/13
Chủ đề
2
64
35
0 ₿
bữa 3h trưa vào gọi 24 , bảo kẹt 1 tiếng rưỡi, ra xách xe về luôn

memassager

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/2/16
Chủ đề
0
29
16
33
0 ₿
Pé 24 face dễ sương, mũm mim, có nhiều ưu điểm bù khuyết, cung là cao thủ theo ds bác satthu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.