RP số 33 Massage New Pacific Kỳ Đồng - cao thủ quyền cước

Lượt xem: 12,770

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tình hình là sau 1 ngày "đi khách" mệt mỏi, tối về đi dạy kèm...uể oải cả người, định dzìa nhà ngủ 1 giấc cho phẻ, ai dè thằng bạn già "trời đánh" alo rủ đi massage, hỏi ở đâu thì nó 0 nói, do đang ở nhà đông người, thằng "trai mới lớn" nó ngại hay sao, kêu mày qua chở tao đi, tao có vé mời, cho mày 1 vé. Ah dzụ này được!!!! Phóng xe đến Nguyễn Chí Thanh góc An Dương Vương, 2 thằng mần vài lon hàn huyên + tạo khí thế. Xong lên đường nào, massage ở đâu, nó nói New Pacific số 9-11 Kỳ Đồng! Đứng hình vài giây......(tui mới dạy kèm ở đường Lê Văn Sỹ góc Kỳ Đồng chứ đâu, vãi..........), rủa nó vài câu roài cũng lên đường, phù, phá sức vãi.

Đến nơi, gửi xe, lên lầu 11, locker nhìn mặt thằng bạn già tui hớn hở "anh ruột, 2 ngày rồi mới gặp lại anh".....bụng nghĩ thầm....ra là thằng này dẫn mình vào ổ của nó roài......kệ, nhắm mắt đưa trym thoai, ít ra có chút gì đó báo cáo cho hội mát gần chúng ta vậy.

CSVC ở đây cũng ok, phòng xông hơi rộng hơn Đại Nam, dù tui vẫn thích Đại Nam hơn, phòng tắm cũng sạch sẽ, có hồ jacuzi nóng mà hum nay tui nóng trong người nên 0 xuống. Có 1 chỗ ngồi gần mấy phòng tắm, cho anh em nào cần hàn huyên vài phút, uống cafe này nọ. Nhìn chung CSVC tui nghĩ khoảng 7/10, ý kiến cá nhân thoai.

Thằng bợn già gọi ngay "bồ ruột" số 12, đang kẹt phà, nó gọi ngay "bồ mém ruột" số 4, có ngay, em mới vào ca, roài nó yêu cầu locker gọi dùm tui 1 em teen dễ thương ăn nói nhẹ nhàng (bợn già có khác, hiểu gu mình ghê). Sẵn có em 33 mới vào ca đang lượn lờ, locker gọi vào luôn.

Ấn tượng ban đầu của tui là em hơi thấp người, cao cỡ 1m55 tính luôn giày, dáng cũng tương đối thon gọn, face cỡ 6-6.5đ, nhìn sơ hơi dữ nhưng nhìn kỹ cũng gọi là có nét. Chi tiết các vòng như sau:
V1: 7đ, cam sành, săn chắc
V2: 6.5đ - có tí lipid nhưng cũng okie
V3: 6.5đ - 0 quá to nhưng rất săn chắc, cũng là 1 vùng chiến lược ổn
V4: rừng thưa (chắc mới wax :D), nước nôi ngon lành

Chào hỏi sơ bộ, em sn 95, quê Cần Thơ, cựu binh PLT mới chuyển qua. Em có giọng nói khá ngọt đậm chất miền Tây và xì tin dâu, có phần hơi điệu, nhưng ok với dạng "hảo ngọt" như tui ^ ^

Massage khỏe, công nhận khỏe thiệt, đúng là 1 cao thủ quyền cước, đấm đá cú nào ra cú ấy, dân "trâu bò" như tui mà còn thấm. Cặp "thất thương quyền" của em khiến gân cốt của tui như dãn ra, phù phù. Sau đó là màn đi lưng, em vận tuyệt kỹ "thiên cân trụy", nhìn nhỏ con mà nội công thâm hậu vãi! Trước "liên hoàn cước" này tui đành phải vận "kim cang bất hoại thân" lên chống đỡ, nên giờ này mới ngồi nổi report cho mấy bác :D

Mát gần...em lộ nguyên hình 1 ddcn thứ thiệt, hỏi tui HJ hay BJ, tui vẫn trung thành với HJ. Em liền dùng "cửu âm bạch cốt trảo" bò lia lịa, tui phải khí tụ đan điền mới trấn áp được 0 thôi thằng em phản chủ mất. Phòng hơi nóng hay sao mà em chủ động tuột áo xuống, khoe vòng 1 thanh xuân hồng hào tròn trịa....., cầm tay tui lên đặt vào @ @, dặn dò "anh có thể hun thoải mái nhưng đừng nút, em nhột" hahahahaha cute dữ bay! Uhm tui cũng dùng "long trảo thủ" và "mãnh hổ đớp mồi" đáp lại, phê tập 1.

Nội công đã tụ đủ, tui vận "lan hoa phất huyệt thủ" mò tứ tung...đến đan điền, em chủ động kéo áo lên chút, nói anh đưa từ trên vào nè, sẽ dễ hơn, khi nào đau em sẽ nói. Quá được.!!! Xong em nhẹ nhàng hun hít 2 ti tui, trong khi tui vận áp dụng "song thủ hỗ bác", 1 tay vận "nhất dương chỉ", tay kia "cửu âm thần trảo" trong khi em sử 2 chiêu quen thuộc "cầm nã thủ" và "xoáy kiếm".......cuộc so tài lên đỉnh điểm trong âm thanh hifi chất lượng cao của em, tầm 10p tui cũng out trong thỏa mãn :)

Em nói lúc cao trào em có hơi đau, tui hỏi sao 0 nói anh ngừng lại, em nói thôi, biết anh sắp out 90% rồi, em chịu 1 chút 0 sao đâu, miễn anh hài lòng, chứ 0 anh cụt hứng ngay...thương quá bay ơi, hix hix tui nghĩ thầm mai mốt phải giảm công lực "nhất dương chỉ" lại thôi ^ ^

Xong tui uống cafe 8 với em trên trời dưới đất, cũng vui, xong đến giờ em ôm vai tui đi xuống rất tình củm. Cả 2 anh em tui đều phê như con tê tê.

Tổng thiệt hại:
Tic: từ 9h đến 15h tic 90k, sau giờ đó tic 180k, tui có vé mời nên giảm 50% chỉ trả 90k.
Tip 300k cho em do tui dzui chứ em 0 đòi :)
Locker 20k
Total: 410k, 1 buổi tối t6 đầy ý nghĩa, sẽ gặp lại em thôi. Tui chờ thằng bạn già kia 1 chút, thằng này "luyện công" lố giờ, may mà ở đây lố 5-10p 0 sao.

Túm lại, em 33 này là 1 số đáng check, quyền cước ngon lành, service tốt, nói chuyện nhẹ nhàng thích hợp cho mấy bác hảo ngọt.
Bạn trời đánh của tui nói số 4 cũng rất ok, số ruột 12 của nó càng ok hơn, có dịp sẽ check thử.

Xin hết ạ

P/s: Cá nhân tui thấy New Pacific Kỳ Đồng cũng là 1 cơ sở khá ok, các bác có thể đi check thử. Hay có nên lập hẳn 1 topic Massage New Pacific Kỳ Đồng vào mục massaga quận 3 hông ta :)

Chúc các bác ngủ ngon!

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
"Cầm nã thủ" của ẻm công lực cao hơn người thường bác ah, vắt đến giọt cuối cùng áh......tại tui cũng có tí men, cao hứng nên tip cao hơn xíu, bình thường 200k - 250k là okie

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
lam sao moi co ve giam gia ha bac, muon thu qua

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Ah, ở đây từ 9h đến 15h tic tại chỗ 90k, sau 15h tic tại chỗ 180k, bác có vé thì giảm 50%, chỉ trả 90k thui, bác đi 1 lần, xong xuôi là nó cho vé giảm 50% ah. Hum wa tui đi với thằng bạn già, 2 thằng chinh chiến xong nó tặng cho 3 vé 50% lun ^ ^

kai95

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/10/15
Chủ đề
0
13
3
30
0 ₿
rp chất lượng ... rất là ok . Nhưng bác có lẽ là coi quá nhiều phim của Kim Dung cho nên viết rp cũng khá là bài bản đấy :))

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
vay la sau 15h bac di co ve chi tta 90k thoi ha?

• Like

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Chúc mừng bác thớt :D ủa mà cho hỏi em này Hj bằng chân hay sao mà sài quyền cước vậy=))

• Like

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Hehe, tui fan cuồng Kim Dung mà bác, thời trẩu tre từng cúp học 3 ngày để luyện cho hết bộ Thần điêu hiệp lữ ấy =))))))))))

• Like
Điểm cảm xúc: kai95

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Uh đúng rùi bác, trước 15h thì nó 0 thu vé của mình, bác trả tic 90k tại quầy, sau 15h bác đưa vé cho nó và trả thêm 90k tại quầy nữa. Tui up hình vé lên cho các bác tham khảo nè.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Ah 0, tại tui ấn tượng với "thiên cân trụy" (đi lưng) của ẻm, cước nào cước nấy rất mạnh mẽ, dư lực....., thân hình "mỏng manh" hơn 80kg như tui mà còn phải vận công "kim cang bất hoại" mới ngồi viết report nổi đóa :D :D :D

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy