RP số 33 VH Bóp Ku cái Coi

Lượt xem: 6,680

trung.ng90

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/16
Chủ đề
1
3
5
0 ₿
Cũng đã tham gia diễn đàn khá lâu nhưng chỉ lướt và đọc rp của các bác. Hôm nay mạn phép viết một bài report cho anh em cùng biết.

Mình cũng đã đi ở VH cũng mấy lần rồi, tuy nhiên là trước khi sửa quán. Phải nói sửa quán lại, nhìn phòng ốc rất được. Thế là mình xách mông lên và đi dù có trời mưa cũng không sợ. =]]

Đọc trên diễn đàn chỉ thấy rp các em số 8, 20, ... thấy số lượng ít quá đành liều một phen gọi random (vì khá lâu rồi không đi nên không biết mấy số kia còn làm ko). Bước lên bo cho locker 20k kêu cho bé nào chịu chơi. Vào phòng thì mình đợi tầm 2-3p thì em bước vào, nói câu mình choáng: "Bóp ku cái coi". Ôi nghe thế là hiểu.

Đánh giá (thang điểm 5 nhé)
U: 26.
Face: 3/5. Nhìn tạm được
V1: hệ cam nhưng săn và đẹp (mình thích cam: 4/5)
V2: cũng tạm (3/5)
V3: Săn chắc (4/5)
V4: thoải mái khám phá nhé các bác. cái này tùy mỗi người cảm nhận mình không cho điểm

Khỏe: mình người cũng nhỏ con nên đối với mình massage khỏe vậy là rất vừa. Bác nào muốn mạnh thì cứ nói em.
Mệt: HJ + BJ đầy đủ (à mình đi Vip Thái). Em có chiêu liếm khắp người mà em rùng mình trong sung sướng. Thế là chiến đấu với em được hơn 5p thì out. Nói chung công phu khá lợi hại.
Nghe đâu bé này mới làm lại 7 ngày à.

Tic: 300k (có code) + tip 500k + locker: 20k + gửi xe: 5k = 825k một buổi tối vui vẻ.
Lúc đang massage có bé nào đó đi lộn phòng nhưng nhìn rất xinh. Hỏi ra là số 27 nhưng chỉ làm thường (không có vip thái).

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Chõ này nằm án ngữ ngay cái vòng xoay, coi bộ Zlat này ko thể check đc vì lí do địa lý

mừng bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem

Long Chảo Thủ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
2
15
1
25
0 ₿
Bé này múp hay mình dây bác

phiden

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/7/16
Chủ đề
0
22
3
0 ₿
Re sối 33. Nghe anh em nói 27 ok mình đi thử nhưng kg gặp lo vao nên phó mặc cho loke dan vao hoi so 33. Nhận xét V1 cam chín quá . V2, V3 6/10, V4 khô hạn khó tham quan. Tic 300; Tip 400k phuc vu 7/10 ( Vip Thái ) kg có đá nóng gì hay do mình kg yêu cầu.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot