Rp số 4 - 1 đêm mưa bão, buồn não nề (Update)

Lượt xem: 7,865

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Kính chào mấy bác thân iu của dd , hômm nay tui sẽ rp 1 cách chi tiết cụ thể đêm hôm đó. Vì có công việc chiều hôm đó phải nhong nhong ngoài đường , và sẵng rước thằng bạn dưới quê lên chơi . Đời tui đúng là số đen , kế hoạch đi chơi thì ngay ngày mưa gió tối trời. Từ 5h chiều đến 9h tối đi công việc , rước bạn , đi ăn , xong cf là bị mắc 2 cơn mưa lớn . Tính đã ko đi rùi , vì hơi cảm lạnh . Xong cũng lúc đó cũng gần boss về nhà cũng chả làm gì , nên gé lun. Ghé boss khoảng 9h.
+ Locker : đi cuối đường bên tay trái đó anh ( cái phòng đó là số 4 )
- Vào phòng khoảng 5 phút sau em vào ( đồng hồ chính xác là 9h40 ). Em ít nói, tui thì bị mắc 2 cơn mưa cũng hơi nhức đầu , xong cũng ráng bắt chuyện chào hỏi xả giao , e tên gì , quê ở đâu làm lâu chưa , bla bla , và bắt đầu nằm sắp cho e đấm bóp. 5 phút trôi qua tôi thấy em im lặng quá và tui đã hỏi khéo
+ Me : a thấy em dễ thương quá nè , em làm đây lấu chưa
+ Em : cám ơn anh , em làm khoảng 1 tháng và cười nhẹ , a đi đây mấy lần rùi
+ Me : cũng 3-4 lần he em , hôm nay cũng tình cờ mới được gặp em , có lẽ là cái duyên ,Tổng quan về em số 4
* face : 6đ , khoảng 22,23 , ko đẹp , ko xấu , cũng dạng được , nói chung ưa nhìn
* dáng : khoảng 1m55 , 1,6m , mang ruốc vào cũng thấy cao cao , dạng mình dây , nói chung tướng cân đối
* v1 : 6đ , tạm ổn , cam việt nam , tương đối săn chắc
* V2, v3 : 6,5 hợp với dáng
* V4 : ko bít , ko cho so sờ
* Về matxa khỏe : 4,5 đ , đấm qua loa , đấm lát em kêu nằm ngữa . Mình nhắc : Ủa hôm nay em ko làm đá nóng sao . Em tưởng a ko thích đá nóng chứ ( ko hỏi , ko làm sao bít khách ko thích ??? ) tui nhắc nhở em mới làm đá nóng .
* về thư giản : 2,5 đ . Xong các công đoạn em bắt đầu kéo quần tui xuống , lấy khăn lạnh lau 2 vú tui , và lau cây súng . Xong em bắt đầu hôn vú tui khoảng 10s, lúc đó tay đã cầm súng và xục .
Me : đừng dùng tay lên xuống vậy em nhé .
Em : từ từ chứ a , rùi em sẽ bj . Em bj mới đầu cũng lên và xuống , xong rùi liếm cột , và liếm nòng .
Me : oh anh thấy em làm điều đó ( liếm cột và nòng 10s ) , moaaa nghe mình nói thích thì nó cố tình đổi kiểu công nghiệp hóa , hiện đại hóa lên lên xuống xuống . Mình cũng tình cảm ôm em nó , và nói dừng chút đi em , anh ôm em chút nhé
Em : ôm khoảng 30s , em tiếp tục lên xuống chán phèo ,
Me : thui em , em ko thích bj , thì hj đi em , anh ko ép . Và em bắt đầu hj . Tui thì thích tha nhìu dầu xoáy nồng , xoắn cột , vì lúc đó máu huyết lưu thông , và sự cực khoái mới tuôn trào , nên nói em làm vậy trước nhé
Em : làm vậy a lâu ra chứ gì ( Nụ cười vô hồn ) , em bít ,
Me : thời gian còn nhiều mà em ( còn dư 35 phút ) , ( nảy giờ thư giản 5 phút chứ nhiêu ) . Xong rùi ẻm lên lên xuống xuống cho ra luôn , ( thật sự em cũng ko phải là ko có chiêu , mà cố tình ko làm . mà dạng này là tui ghét nhất ) . Tui đâu đòi hỏi gì nhìu , tui chỉ cần em dạo đầu 5 phút nữa thui , cái 5p nếu chơi game thì qua nhanh , nhưng để 5p dạo đầu ( liếm cột , liếm nòng ) , thì cũng đã mãn nguyện rùi , Nhưng lại ko được . Tóm lại về thư giản: là công nghiệp nặng , ko được sờ vòng 4 , ko được vén áo ( ở đây ko cho vén áo a à ) vòng 4 thì né , và gạt tay tui ra ( a quậy quá ) . Tui chỉ được thọt tay vào bóp vòng 1 khoảng 15 giây ( bóp 1 bên , vì ko có thể và em ko hợp tác ) và nằm để em công nghiệp lên lên xuống xuống khoảng 5phút . The end , và ko có 1 lý do gì để gặp em lần 2 .
Em : bạn anh ra rùi kìa , và nhìn vào đt
Me : ủa sao a bít bạn anh đã ra rùi ( tui rời khỏi phòng và dư khoảng 15- 20 phút )
- Em quê tiềng giang , em nói trước làm ở new pacific kỳ đồng . Tên là kim - mộc - hỏa - thổ ( các bác tự đoán tên , ko bít có phạm luật ko ? )
- Xong tui xuống phòng ăn mì , và xem ti vi chút, rồi về . Tóm lại em số 4 công nghiệp tui cũng ko tức gì , ko thích thì ko đi em thui . Rời khỏi boss khoảng 11h với những cơn mưa nhỏ hạt lất phất , trời sg vẫn u ám , với 1 nỗi buồn cùng cảnh vật .

Ps1 : có lỗi với thằng bạn gê . Nó dễ tính , nói chỉ cần cho t số bưởi là được . Thấy rp số 6 bưởi , bự nhất boss , nhưng khi vào phòng thư giản ăn mì , thì tui thấy em nó cũng chỉ quýt - cam nhỏ , U 30 rùi ( mặt cứng tuổi lắm và lùn nữa ). Nó nản còn hơn tui . Ko bít có phải số 6 thật ko , hay bị tráo hàng giống tui
Ps2 : bác Soa hỏi này cái , Số phòng cũng là số KTV hay sao vậy bác ? Tui vào phòng số 4 , thì KTV số 4 ( 1 chi tiết nhỏ , mà nếu bít trước nguyên tắt của cơ sở thì sẽ ko bị tráo hàng rùi ) . Đôi khi đi matxa ai đâu để ý chi tiết này , đi mấy cơ sở khác , phòng trống cứ vào ,.....
Ps3 : ngày 13-9 đi thiên hải em số 9 của batsat thủ rất Ok ( sẽ rp sau )
Ps4 : đúng là viết 1 bài rp chi tiết mất thời gian gê, gần 3h lun mèn ơi , ( vẫn còn chưa hết ý , hehe )

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Chia buồn cùng bác, e này từ pacific qua thì đúng là tg kém rồi.
Vậy mà có rp của bác nào rp là số 6 bưởi.
Ở boss mình đi nhiều rồi, ngồi phòng thư giản cũng có thấy một số KTV, chưa gặp e nào bưởi

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Đánh đồng vậy tội mấy em. Em 16 mới cũng từ Pacific qua, thấy làm cũng ok mà.

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Tuần trước ghé Boss nghe locker dụ đi thử em số 4 này,quảng cáo dữ lắm ai dè ser kém vậy àh,cũng may cứng rắn ko đi,ko thôi bị ăn hành của locker rồi :p

• Like

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
haizzz giờ đọc lại bài update này, thấy mất chất cái văn bản gốc quá . Văn tui viết theo kiểu đối thoại , mà update lại thấy mất điểm bài văn nhìu quá, hjc hjc , đành chịu thui vì có dính tới vụ locker....

Memphis

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/8/15
Chủ đề
0
10
3
35
0 ₿
bữa bạn tui cũng đi số 4 :( nó cũng nói chán. đi ngay sau khi bác đi ( đám 11 người zô sau bác áh). Em nói đau miệng nên k BJ, rồi Hj :-s Lúc về em đi chung xe với em 26 :)

• Like

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿

Trước đó , thì có bj tui . Miệng có đau gì đâu , em nó xạo chắc lun. Tại em bj công nghiệp quá , nên tui kêu chuyển qua hj . Phải chi bữa bít bác , thì giao lưu cho vui rùi hen. Ủa mà đám bạn bác là nguyên đội bóng hay sao , mà đi 11 người vui vậy nhể !! hjhj

• Like
Điểm cảm xúc: Memphis

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
avatar bác e nào nhìn ok thế bác ? cho xin cái thông tin dc ko :p

dannyle

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/8/15
Chủ đề
0
10
0
32
0 ₿
Bé này sn 92 , lúc trc mới vừa chuyển qua đây lúc massage có cởi đc bra , sờ được v4 mà, sao giờ công nghiệp vậy. Ảnh của e nó thì mình có chụp được.

chuoi_to

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/16
Chủ đề
0
7
1
36
0 ₿
di radom là tốt nhất hên thì được con đẹp xui thì coi cá sấu mien phi .

mrchelsea

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
4/6/14
Chủ đề
2
439
10
44
0 ₿
Mới ràndom đi e 26,vếu trái chanh,lun 1m53,nag 43kg.mxa làm biếng.chẳng có chiêu gì đặc biệt.vào gặp tôi nói a noi tiếng dân tộc a đi.kakaka.chắc nó thấy tôi đen đen nên nói người dân tộc Cambodia.kakaka.1 buổi chiều tào lao bí đao.chắc đen xấu trai nên e nó pvu không ok.hôhho.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Đang định làm chuyến ngao du miền tây lên xì phố... thấy Bác rp cũng hơi nãn, có Bác nào chịu làm hướng dẫn viên cho mình kg...:p, nếu có cho mình xin info nhé...:rolleyes:

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Mòi túi 1 vé đi. Làm huớng dẫn cho bác :rolleyes:

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bj thì bác đi (mấy chỗ này ktv đồng đều, ngon lành nhiều hơn một số chỗ có Bj khác, ý kiến theo mình từng đi)
- Du Xuân, Trần Khắc Chân, Q1 (nên đi 12-20h)
- Tân Thành Công, Trần Bình Trọng, Q5 (nên đi 18-22h)
Tương đối Khoẻ và HJ nhiệt tình, gái xinh, ngực cam bưởi:
- Festival, Cao Thắng, Q3 (nên đi 12-21h)

• Like
Điểm cảm xúc: raej

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Lên offline cafe đê bác, hray đọc info o CT mà chưa có dịp giao lưu :)

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Sắp xếp xong cv, sẽ đi ngay... có j mấy Bác chiếu cố cho nhá, đi SG thì nhìu nhưng chưa bao giờ đc đi ms trên đó hehe