Rp so 6

Lượt xem: 4,612

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Chỗ này cũng gần nhà nên test phát làm rp cho aem doc , khuya rui nên Luoi viet van vô thẳng vấn đề Lun , csvc còn mới sach se , tuy hơi nhỏ ai dã đi Vươn Sài Gòn rùi thi nơi này cũng na ná vậy . Đi với thằng bạn goi 1 loặt số Bác Cảnh cho thì đều kẹt , 18 , 12 thèn locker bảo vê quê 9,10 thì kẹt vậy nên dù mình rất ko thich phai đi random cũng phải nhắm mắt vào phòng thui , tại đi voi thèn bạn ko lẽ đi về thì khó ăn nói với nó . Thế là nói nhỏ voi thèn điều đào nhu Bác cảnh dặn dò rùi vào phong mà cầu nguyện rùi e nó cũng bước vào . May ko phải cá sấu em minh số 6
Face trung Bình
Vú hệ chanh bop mà nản
Mông to nhưng em nó che chắn kỹ khép chân qua nên mình cũng ko khám phá , tính thich tự nguyên Àh
Em này massa thì có luc nhung ko đúng chỗ để co cảm giác phẽ đôi lúc đấm hơi đau , đc cÁi điểm Cộng em ăn nói rất nhỏ nhẹ lun hỏi co đau ko em làm có mạnh ko ! Điểm trừ là ko bik nc làm khách vui với e, này thuộc dang hiền lành ko dâm nên chỉ định Bác nào thich nc Tam sự nhe nhàng thì đi , cho nên khoản massa gần thì cũng chỉ sóc lọ chán ko có gì đặc biệt , có cởi áo ngực cho aem khám phá . Kết luận quá binh thường .
Ps: Bác cảnh em số 9 phải tên NGân ko ? Tai thèn bạn cũng đi random nhưng nó ko nhớ là đi 19 hay 9 , nó cũng bùn hiu như tui

Tứ Gia

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/12/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿
Mới mở mà nghe chán vậy bác @-@
Sao hút khách được đây

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Hrày đọc 1 loạt report của mấy bác, kết luận là Luxury ko nên đi, cho đến khi Ad xác nhận là good !!!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
214
1,619
1,160
0 ₿
Luxury này mới mở nên còn thiếu kinh nghiệm, còn nhiêu thiếu sót.
Admin nên tư vấn cho chủ Luxury cải thiện chất lượng kỹ thuật viên, nên tuyển lựa kỹ càng hơn và đào tạo nhiều hơn cho ktv thì mới thu hút khách đc
Ngoài ra cũng nên nói chủ Luxury quán triệt tư tưởng với ktv về tiền tip, mặc định khung giá chuẩn tic = tip, 150-200k cho phòng thường, phòng vip thì 300k, nếu khách thực sự hài lòng sẽ bonus thêm (tùy tâm của khách) chứ đừng nên than thở hay vòi vĩnh tip

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
nghe thấy toàn ...... nên chưa đi , bak comic sao hok đi em kia mà đi bên này =))

Kiet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/13
Chủ đề
1
29
3
37
0 ₿
Chắc đi đổi gió nhưng bị trúng gió. !!!
Khà khà. Hóng report chờ ổn ổn thì đi test.
Chứ đọc mấy hôm nay thì không dám. :D

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

Tính di hanh long nhung then ban ko muon di xa , nen Chot Nho cho nay vo lun xem the nao

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
214
1,619
1,160
0 ₿

HL mà xa j bác? Từ Hậu Giang Q6 wa ben HL mất có 10p thôi

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿

thấy chỗ này binh thuong quá , nên hok có đi... để tháng này ranh rp mấy em kia cho bak....

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

Nhung nha tui va then ban o bình Phu bác oi , no phai ve Trươc 9h nen chon luxury cho gan :)

Ok bác , bua di ngang Tay Ninh thấy may Em lai Mac váy màu kiểu cu , không biết là khi vào phòng mới mặc váy hay sao nhi?

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Thây mấy bác nói như vậy tui lên đó check liền. Thấy yêu cầu của tui đã đc thực hiện các em đều có thể cởi "cocxe" hết mà. Hôm bữa tại bác hido xui thôi em đó chưa mua áo kịp hehe ông chủ kêu bác qua check lại kìa đã khắc phục rồi đấy. Con riêng report về các em mấy bác cũng nương tay xíu. Chứ bây giờ đâu có ai hoàn hảo và cung có hoàn hảo thì cung đc lòng người này mất lòng người kia. Các bác người thì thích thư giản nhiều. Người thì thích đấm bóp nhiều. Người thì thích cao rao. Người thì thích nhỏ nhắn dễ thương. Lại nói về cái đẹp thì cho dù có là người mẫu thì cũng có người thích ngươig ko thích. Nói chung chuẩn là do cá nhân mỗi người tự đưa ra cái chuẩn cho mình. Anh em đọc report cũng phải suy nghĩ xem chủ thớt có cũng sỡ thích và quan điểm với mình hay ko rồi hãy kết luận. Đẹp với người này chưa hẳn đẹp với người kia tốt với tui chưa chắc tốt với các bác. Thôi thì anh em chúng ta nên khách quan đưa ra những nhận xét chung. Để diễn đàn là nơi tìm kiếm thông tin hữu ích đáng tin cậy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.