RP số 69

Lượt xem: 4,477

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Mình biết em này ở chỗ khác, giờ vào đây làm, sinh năm 97, mặt mũi khá xinh, body cân đối. Đấm bóp khá tốt, service thuộc loại tình cảm nhẹ nhàng. Nói chung là vì gia cảnh khó khăn, cũng học xong 12 rồi mới dấn thân vào con đường này. Ai thích thì tìm em nó ủng hộ.

ZSóiZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
4
40
15
44
0 ₿
Ngon

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Có AE nào đi số 69 chưa, RP để em nó cải thiện. Hiện tại em 69 cần thêm yêu cầu để lên ca 10h, tối sắp xếp đi học thêm. Bổ sung thêm thông tin về ngoại hình: vòng 1 chắc, ti nhỏ (mò 1 lúc mới thấy, thêm 1 ít nửa để cảm nhận kích thước, chắc tầm hạt đậu) phù hợp cho AE thích thể loại này, có gì cũng nhẹ tay với em nó để còn dùng lâu dài nha. Thư giãn thì em nâng niu nhẹ nhàng, vắt tới khi nào hết. V2 nhỏ, ôm rất thích, V3 chắc, bóp sướng.
MS khỏe khá là ok, mấy ngày trước chạy đi tỉnh liên tục 2 ngày, phải vào tìm em, lúc vào mệt nói ko nổi, cho em nó làm gì làm, đấm hơn 30p thì tỉnh táo hẳn, nói em ngồi kế bên cho mình ôm và tán dóc (mình nằm, em 69 ngồi),
Gần hết giờ, em hỏi mình muốn thư giãn ko, mình nói tùy em, em nó biết mình mệt nên cũng ko hối thúc gì, cứ từ từ nhẹ nhàng để mình cảm thấy thoải mái nhất dù hơi lâu do mệt. Rất thích em nó ở điểm này. AE ủng hộ và chỉ bảo thêm em 69 nhé. Chúc AE cuối tuần ăn chơi mạnh khỏe.

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
có vẻ ngon nha, thấy số 69 là có ấn tượng rồi đó kkk

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Lên ca 10h hok dễ, ca đó toàn cây đa cây đề đàn chị kn dồi dào. Chỉ khi nào các bác ủng hộ nhiều yc lắm thì may ra. Nghe các bác diễn tả em này thấy có cảm tình ah, hôm nào tui thử xem