RP số 7 YHCT THĐ

Lượt xem: 57,138

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
Trước tiên gửi lời cám ơn đến bác @cau 12 vì đã tư vấn nhiệt tình và giúp chọn được 1 em khá đúng ý (đúng ý mình còn các bác sao thì em chưa biết)
Cũng nói lun là lần đầu e viết rp nhưng YHCT thì đã đi qua vài lần vài thử các số mấy bác rp rồi. Gu e hơi biến thái chút là e thích mặc sịp khi mx và quan trọng là đánh đấm ổn pha thêm chút thư giãn sau đó. Ngoại hình và tuổi tác e xếp sau, vả lại các bác cũng biết là hầu hết ở đây toàn U30, e này cũng ko ngoại lệ. Nói trước để bác nào thấy ko hợp thì stop tại đây
Đánh giá chung:
- CSVC: 5/10 miễn bàn. Bữa gặp cái phòng cuối dãy còn nhỏ và tệ hơn :(
- Face: bình thường, ko đặc sắc
- V1: 6/10 do tuổi tác nên hơi nhão và xệ
- V2: 6/10
- V3, 4: ko check do ko phải sở thích

Bù lại e này dc cái nhiệt tình, chủ động bắt chuyện và khá "râm". Mới vô e vừa lột đồ còn mặc sịp ẻm đã sờ mó thằng e rồi. Leo lên giường cbi mx e kéo sịp xuống quá mông, tưởng giống mấy e khác hóa ra ẻm kêu mình nhấc mông lên rồi lột sạch. Chính xác thì mình mx nude 100%. Ko biết có phải do nằm phòng cuối ko mà e cũng tự nhiên lắm, ko để ý việc lấy khăn che chắn cho khách. Nói về mx khỏe thì làm tương đối ok, có đá nóng đầy đủ. Trong lúc làm có hỏi han khách, xen lẫn việc sờ bi kích thích. Khỏe xong thì phải tới mệt. Mặt bằng chung ờ đây là HJ rồi nên e khỏi bàn j thêm, có đi lưỡi sơ sơ và lồng tiếng nhè nhẹ khi làm. Và còn gì khác nữa thì để dành cho mấy bác khám phá, nói trước mất vui (giống hồi bác kia tư vấn cho mình). Có kéo bra lên rờ thoải mái, quần thì như mình nói trên ko có sở thích khám phá.
Nói chung là nhiệt tình bù xinh đẹp. Tic 70k tip 200k. Và vẫn như mọi người khuyên, ai thích khỏe mà vẫn có sv nhè nhẹ, vé bèo thì đi đây. Còn xác định rõ khỏe hoặc mệt thì tìm đến chỗ khác.
Vài dòng chia sẻ, anh em có đi số khác thì chia sẻ lại mình nhé :D

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
Mừng bác ngon chym. Hôm nào phải thử mới được :D

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
mình đi ở đây vài lần rồi, đi cái này cũng hay, được nhào nặn đúng cách, ai mà đô yếu là rêm mình ngay :D, vả lại u30 chưa hẳn đã tệ, k có tuổi trẻ nhưng họ có kinh nghiệm thay vào :D

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
chính xác là mình cần cái kinh nghiệm đó đó bác :)

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
vậy chắc tui trúng cái phòng cuối nó kín đáo nên em chơi liều. Chia sẻ kinh nghiệm đi sao nói vậy cho anh em dễ bề lựa chọn, quăng chi bác. Ko mấy hôm nào bác trúng dc cái phòng cuối gọi lại em nó thử xem :))))))

bike2k

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/5/16
Chủ đề
0
15
0
23
0 ₿
yhct là y học cổ truyền hả mn?, với thd là j vậy.

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Matxa đúng bài, mát tới đâu khỏe tới đó, nhưng thư giản thì ko qua loa, nói ra có khi hơn mấy em trẻ đẹp ở mấy cơ sở bình thường khác nhé, có tuổi có kinh nghiệm xem ra còn thích hơn là trẻ đẹp mà chả làm gì đc nhiều, ở đây mà có BJ thì chắc khách đông dữ lắm nè....

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

mối của tớ ngay lần đầu gặp gỡ đã 69 rồi mãn teen nhưng chưa có con chym vú da dẻ trắng trẻo rất hừng và tớ mới đi có 3 lần và xin phép xin giữ lại khi nào chán chym sẽ các bạn thưởng thức

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
chỗ bạn đề cập là ở YHCT THĐ này luôn đó hả bác, thơm vãi :v

• Like
Điểm cảm xúc: Nhoc q11

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Mối của bác cũng là của chung thôi, một khi mối đó còn làm thì bác cũng không thể giữ riêng đc, có thể đã nhiều ae gặp em nó rồi, nên giữ riêng cũng chẳng có tác dụng gì cả....

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

không phải giữ riêng mà là không công khai mất công có cạnh tranh trong nội bộ ktv.

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Cái này nên công khai, vì đôi khi làm động lực khiến các em khác phải phấn đấu, còn nếu em nó đc công khai mà thành công nghiệp thì em nó bị khai trừ thôi

• Like
Điểm cảm xúc: quy gia