RP số 8 - Lần đầu Phương Anh

Lượt xem: 4,007

1phuthamvui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/4/17
Chủ đề
1
5
1
42
0 ₿
Gạt qua cái nắng mùa hè nóng bức, khí thế trong lòng mình còn nóng nảy hơn khi thấy anh em trên diễn đàn rp ầm ầm về PA và sự nhiệt tình của Như Quỳnh.
Thế là set up ngay 1 code giảm giá để lấy tự tin và can đảm và vọt lên xe ba gác chạy thẳng đến PA.
Vừa bước vào cửa thì cứ như bị lạc và mình phải ngơ ngác khoản 30s để nhận ra, do PA đang sửa nên mình cứ tưởng là đi vào khu bán vật liệu xây dựng.
Đến phần rổ giá đậu thì chọn ngay VIP Thái cho máu, dù gì thì máu nóng cũng đã ở đỉnh đầu rồi.
Code giảm còn 350K thanh toán ngay,
Anh locker dẫn lên phòng, hỏi anh chọn số mấy, do có Như Quỳnh dặn trước số 8,9 nên cứ 8 cho nó phát.
Cơ sở vật chất : Đang sửa nên không nói nhiều, nhưng không thích cái cửa sắt, màu sơn và kiểu cửa cứ như là cái mục lẹo trên khuôn mặt, mất thẩm mỹ.
điểm trừ nữa là từ quầy tiếp tân lên phòng, máy lạnh quá tệ, chỉnh 16 độ mà như là không có mở máy lạnh gì hết.
Em số 08 vào :
Mặt : ok 6~7 điểm : điểm cộng cho cơ sở vật chất (tại cứ nhìn cái phòng thì em 08 sáng rỡ lên hẵn, cứ nghĩ là NQ cố tình thiết kế phòng thật xấu để nâng cấp KTV)
V1 : Cam mỹ lai bưỡi 5 roi
V2 : lipit chút đỉnh
V3 : chà bá lửa căng đét đẹt
V4 : không cho check
Matxa : lực và cố gắng nhưng bài thì không đủ, nhưng không thể so sánh vì mình cứ không chịu nằm sấp, cái giường matxa có cái lỗ hôi không chịu nổi (chắc thằng cha nào trước đó chảy ke xuống)
Mát gần : đủ bài phê lòi nhưng vẫn không cho khám phá V4, bài bưởi kẹp chuối cũng khá vui, tuy không phê bằng đường lưỡi của em.
Kết thúc : 500K cho em + tic 350k (code) + 20k locker
KTV thay thế cho nỗi thất vọng về cơ sở vật chất. Nếu CSVC sữa chữa xong mà khoản 80% của MTT (không nói về diện tích, chỉ nói về độ sạch và đã bỏ cái cửa) thì sẽ hot hơn cả G và D, theo mình nghĩ thôi nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Boybebong

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Như quỳnh cảm ơn anh đã có lòng tới ủng hộ. Từ lúc em phục vụ các anh trên cộng đồng đến nay cũng đã đc hơn 1 năm rồi. Đến nay anh góp ý cũng phải. Cái gì nó cũng phải hao mòn em mong rằng sau khi chỉnh sửa lại (chắc chắn những phần anh góp ý sẽ có trong danh sách chỉnh sửa) sẽ làm hài lòng tất cả các anh ạ. Hihi em xin gửi lời cảm ơn chân thành tới anh kèm theo hành đôbgj là phải chỉnh sửa ngay ạ. Chúc anh luôn gạep may mắn và check đc mấy em tốt ạ.

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿

khi nào sửa chữa xong thông báo cho anh em biết đến ủng hộ nhé