RP số 8 - Lần đầu Phương Anh

Lượt xem: 2,913

1phuthamvui

Bé Chưa Biết Gì
13/4/17
5
1
38
Gạt qua cái nắng mùa hè nóng bức, khí thế trong lòng mình còn nóng nảy hơn khi thấy anh em trên diễn đàn rp ầm ầm về PA và sự nhiệt tình của Như Quỳnh.
Thế là set up ngay 1 code giảm giá để lấy tự tin và can đảm và vọt lên xe ba gác chạy thẳng đến PA.
Vừa bước vào cửa thì cứ như bị lạc và mình phải ngơ ngác khoản 30s để nhận ra, do PA đang sửa nên mình cứ tưởng là đi vào khu bán vật liệu xây dựng.
Đến phần rổ giá đậu thì chọn ngay VIP Thái cho máu, dù gì thì máu nóng cũng đã ở đỉnh đầu rồi.
Code giảm còn 350K thanh toán ngay,
Anh locker dẫn lên phòng, hỏi anh chọn số mấy, do có Như Quỳnh dặn trước số 8,9 nên cứ 8 cho nó phát.
Cơ sở vật chất : Đang sửa nên không nói nhiều, nhưng không thích cái cửa sắt, màu sơn và kiểu cửa cứ như là cái mục lẹo trên khuôn mặt, mất thẩm mỹ.
điểm trừ nữa là từ quầy tiếp tân lên phòng, máy lạnh quá tệ, chỉnh 16 độ mà như là không có mở máy lạnh gì hết.
Em số 08 vào :
Mặt : ok 6~7 điểm : điểm cộng cho cơ sở vật chất (tại cứ nhìn cái phòng thì em 08 sáng rỡ lên hẵn, cứ nghĩ là NQ cố tình thiết kế phòng thật xấu để nâng cấp KTV)
V1 : Cam mỹ lai bưỡi 5 roi
V2 : lipit chút đỉnh
V3 : chà bá lửa căng đét đẹt
V4 : không cho check
Matxa : lực và cố gắng nhưng bài thì không đủ, nhưng không thể so sánh vì mình cứ không chịu nằm sấp, cái giường matxa có cái lỗ hôi không chịu nổi (chắc thằng cha nào trước đó chảy ke xuống)
Mát gần : đủ bài phê lòi nhưng vẫn không cho khám phá V4, bài bưởi kẹp chuối cũng khá vui, tuy không phê bằng đường lưỡi của em.
Kết thúc : 500K cho em + tic 350k (code) + 20k locker
KTV thay thế cho nỗi thất vọng về cơ sở vật chất. Nếu CSVC sữa chữa xong mà khoản 80% của MTT (không nói về diện tích, chỉ nói về độ sạch và đã bỏ cái cửa) thì sẽ hot hơn cả G và D, theo mình nghĩ thôi nhé.

• Like
Reactions: Boybebong
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Như quỳnh cảm ơn anh đã có lòng tới ủng hộ. Từ lúc em phục vụ các anh trên cộng đồng đến nay cũng đã đc hơn 1 năm rồi. Đến nay anh góp ý cũng phải. Cái gì nó cũng phải hao mòn em mong rằng sau khi chỉnh sửa lại (chắc chắn những phần anh góp ý sẽ có trong danh sách chỉnh sửa) sẽ làm hài lòng tất cả các anh ạ. Hihi em xin gửi lời cảm ơn chân thành tới anh kèm theo hành đôbgj là phải chỉnh sửa ngay ạ. Chúc anh luôn gạep may mắn và check đc mấy em tốt ạ.

HUYTD

Massage Chuyên Nghiệp
    8/3/16
    115
    34
    34
    thủ đức
    Như quỳnh cảm ơn anh đã có lòng tới ủng hộ. Từ lúc em phục vụ các anh trên cộng đồng đến nay cũng đã đc hơn 1 năm rồi. Đến nay anh góp ý cũng phải. Cái gì nó cũng phải hao mòn em mong rằng sau khi chỉnh sửa lại (chắc chắn những phần anh góp ý sẽ có trong danh sách chỉnh sửa) sẽ làm hài lòng tất cả các anh ạ. Hihi em xin gửi lời cảm ơn chân thành tới anh kèm theo hành đôbgj là phải chỉnh sửa ngay ạ. Chúc anh luôn gạep may mắn và check đc mấy em tốt ạ.
    khi nào sửa chữa xong thông báo cho anh em biết đến ủng hộ nhé

Tắt ảnh nền