Rp số mới 12 Boss

Lượt xem: 7,312

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bò Lạc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
3
12
11
Happy Valley
0 ₿
Ây dà ! Chiều nay trên phố chợt có cơn mưa bay , giọt mưa lạnh lắm tui teo hết hàng đành ghé vô mátxa Boss chờ tựa-manh :p !
Chà... nay sao tui thấy mặt mày các chú locker "thánh thiện" dễ cưng hehe ... :D:DNghe chú locker bảo có e số 12 mới vào nghe cũng ngon cơm ... Trong lòng tui cũng phấn khởi , gật đầu xuôi chym bất chấp tất cả làm chuột bạch cho các bác hehe ..:D!
Vừa vào phòng chưa kịp lắc mông khởi động thì e nó đã gõ cửa bước vào ! Ấn tượng đầu tiên là em khá nhỏ nhắn , dễ thương , tóc nhuộm vàng cá tính .
Đánh giá sơ bộ :
Face : 6/10
V1: cam vn
V2: có chút lipit
V3: sầu riêng hạt LÉP ...Kkk
V4: được

Phong cách phục vụ của e nhiệt tình , chịu chơi hehe :)) . Sau màn đấm đá phủ đầu , e lật ngửa tui lại " đưa tui vào đời " huhu ... E nó chủ động cởi áo ngực và và dùng miệng thư giản cho "anh em" tui , rên la thì bài bản giọng e cứ gọi là cao vút... :D:D:D . Em nó cho lần mò thoải mái . Sau cùng tui out trong sung sướng , e thì lạnh lùng bước ra khỏi phòng để mặc tui tơ hơ như giọt nắng trc thềm ...hiu hiu

Kết luận
Ở e này tui đánh giá cao phần phục vụ , e thoải mái và bạo dạn .. Very good

Ngoại hình thì riêng tui cho 6/10 nhưng cũng ko biết dc gu thẫm mĩ của các bác ntn ;)

Sửa lần cuối:

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Lâu rồi không thấy report nào của Boss. Hehe, hình như Boss là địa điểm yêu thích của bác @boy_nha_ngheo thì phải. Lâu lắm rồi không thấy bác tái xuất giang hồ.

• Like
Điểm cảm xúc: Bò Lạc

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Zậy là danh sách random số wen của bác boy có thêm người mới rồi nha

• Like

thanh bo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
1
33
0 ₿
cac nac cho e hoi dia chi cua boss la o dau vay e cbi vao nam di cong tac ma k biet dia chi.bac nao giup e voi

• Like

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Bác ineedlove thông cảm, dạo này mình bận quá nhưng vẫn lên diễn đàn theo dõi report và commnet của các anh em.

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Mừng bác có được số mới vừa ý^^!

• Like

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
V3 sầu riêng chắc là nhiều gai lắm :p chúc mừng chủ thớt!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.