[Rp]Tê zái.. à ko tê tái với em 38 DBBT

Lượt xem: 3,773

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Mấy hôm nay đc xả trại quỡn quá ko biết làm gì thôi thì vác trym đi trải nghiệm. Sau 1 ngày hụt hẫn với HM Tân Hương nay e qua DBBT đổi gió. Phi cái rẹt vô cũng như ai gửi xe thay dép lên lầu. E thì khoái gói onsen thôi. Code còn dư 50k tip chú locker.

Vận máu lên não nhớ số các bác đã rp. Chọn 16 ... ko có. Chọn 10... ko có. Chọn 18... ko có nốt. Ipad chọn đào thì hư đang sửa. Á đìu nghĩ thầm kì này lỏm nữa rồi ông giáo ạ. Thôi đành nhắm mắt đưa trym cho chú locker chọn đại vậy chứ ko lẽ đi về. Em thì gu hàng teen teen loli.

Vào phòng ngồi chơi xơi nước. Bước vô 1 e nhìn hơi giật mình làm e phải với lẹ cái kính đeo vô ngía lại cho rõ. Nhìn kỹ lại thấy gương mặt cũng ok, quần chip đỏ ẩn ẩn hiện hiện, tính ra thì body cũng ko đến nỗi chỉ hơi tròn tí thôi. mà dc cái nói chuyện vui vẻ cũng có nét duyên. 2 ae tía lia chuyện trời đất, nghe giọng rặc miền tây sông nước. Trong khi chờ nước, 2 ae ngồi đo ... mỡ bụng (đìu vãi cả mỡ ông giáo ạ). Kết quả là bé nó to hơn e 1 chút (e mới phát bụng gần đây thôi chưa thành nồi nc lèo).

Nước đầy ae vui vẻ dìu nhau vô bồn ngụp lặn. E nó thoa xà bông rồi bắt đầu chà 2 trái bưởi 5 roi khắp người, hơi bị tê. Vừa chà thằng a vừa mân mê thằng em xã giao. Chà lưng đã rồi leo lên trước chà tiếp. Vl chứ bưởi mà treo đong đưa trước mặt ông giáo nào chịu cho nỗi. Mà đã chịu ko nỗi thì chờ cmn đợi gì nữa mà ko se se ko mút mút cho đã. Cơ mà em này núm nhỏ vãi tìm mờ con mẳ ko thấy đâu kakaaa nên khó se bỏ mịa.

Tắm xong thì lên giường chuẩn bị mần thịt e nó, à ko để e nó mần thịt. E chế dầu rồi thi triển 5 roi thần công, ngoáy lưỡi thần chưởng khắp người làm e rợn và phê gần chết. Nằm sắp khoá 2 cái tay khó chịu thấy mịa luôn. Tranh thủ lật lại nằm ngửa để còn chống cự trước những đòn tấn công dồn dập. E cũng bắt đầu thi triển chiêu hái hoa song trảo thủ & bắt búm nhất dương chỉ. Phê pha 1 hồi thì lật e nó nằm xuống để lick ti và uống nước suối giải khát. E nó cũng rên tê tái người thì co giật liên hồi, rên rỉ sung sướng. Bé nó đã rồi lại đè e xún mà híp thằng em. BJ rên rỉ làm thằng a cũng quằng quại theo, out trong sung sướng.

Matxa khoẻ bé làm khá tốt, đầy đủ bài bản đầy đủ lực, có chườm đá nóng. Bé nó km matxa đầu và đắp mặt mạ làm e tỉnh hẳn ra.
Đánh giá csvc sạch đẹp nước nôi bồn tắm ok: tốt
Bé 38: body tròn trịa, da dẻ láng mịn sờ cũng ok
Face ko hotgirl nhưng cũng có nét cuốn hút riêng
V1 bưởi 5 roi ko thấy cuốn
V2 to hơn e chút
V4 cảm xúc, nước nôi đầy đủ, bé nó tê tái trước e kakaaa
Tip > tic 1 chút cho sự hợp tác & líu lo của bé.

Xong xui còn dư tầm 20' bé nó dọn dẹp và ngồi nói chuyện, lúc này mới nhìn rõ bé cũng có nét đẹp nét duyên, face cũng xinh xinh làm e cứ đưa tay vuốt má riết. Có cái nốt ruồi duyên khoé miệng và cái miệng thì líu lo ko ngừng. 2 ae nc vui vẻ.
Tổng kết cũng hài lòng với bé. Bác nào thích matxa ok thân hình tròn trịa thì bé là 1 lựa chọn tốt.