RP Thành An ngày 25/6/2016 số 01

Lượt xem: 4,102

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
Chân thành cám ơn và cũng thành thực cáo lỗi bác @KaChiuSoa vì mấy hôm nay lu bu công việc quá nên đến bây giờ mới gửi bác và anh em bài report được, mong bác và mọi người thông cảm :D
Vào vấn đề chính, đây là 1 cơ sở MS mới mở ở quận 3, cũng mới xuất hiện trên diễn đàn nên thật tình là đi lần đầu cũng hơi run và hơi áp lực, địa chỉ thì cũng dễ tìm, các bác cứ theo địa chỉ trên diễn đàn mà đi là sẽ thấy ngay thôi. Vào tiệm MS Thành An .... mình đưa code ra cho lễ tân và được chủ tiệm xác nhận , sau đó dc locker dẫn vào phòng chờ em ktv đến.
Đánh giá tổng quan về cơ sở này
Phòng sạch sẽ nhưng hơi nhỏ, cả tiệm có 7 phòng vip và 7 phòng thường. Sau 1 lúc chờ thì em ktv vào tên là Nhung ms 01
Chiều cao khoảng 1m55, vừa đúng gout của mình.
Face nhìn tạm dc không xinh cũng không xấu
V1: nhỏ và ti cũng nhỏ
V2: có tí lipid
V3 bình thường, tạm được
V4 mình không đụng, dành cho các bác đi sau hehe .
. Mát khoẻ : đấm bóp đủ bài, có lực, đối với mình là hơi yếu một tí do đô mình cũng hơi cao nhưng nhìn chung là ổn hơn nhìu nơi
Mát mệt : sv ổn .. đá bi , wc , bj , tình cảm , nhiệt tình, không hối thúc hay làm giá gì, khá là hài lòng
Tổng kết: có vẻ do là mới mở nên mình thấy phòng super vip với vip là như nhau, chưa có gì khác biệt vào lúc đó
Tổng thiệt hại: Tic 1000đ .
tip 300k, không thấy em ấy đòi hỏi nên mình tip đại, cũng vui vẻ cầm và dẫn mình xuống lầu
locker 20k .
Tổng cộng 320k
P/s: bác @SuperPuPu có ib nhờ mình tư vấn về cơ sở này nhưng mình cũng nói ở trên là lu bu nên không trả lời bác được, giờ xin gửi bác và ae đồng đạo bài rp này. Chúc mọi người buổi sáng tốt lành :D

• Like
Điểm cảm xúc: SuperPuPu, Casanova and KaChiuSoa

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
tip là 300, locker là 20k, tic là code 1k, thế chắc nên sửa lại là 321k :v

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
C

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Nhà em hom nay có em ktv mới xiteen em chỉ nói xiteen thôi ah bác nào thích xiteen thì ghé ủng hộ em nó. Tay nghề em chưa nắm tình hình ra sao em sẽ báo sau ah
Bác nào thích xiteen ghé test thử ah

phiden

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/7/16
Chủ đề
0
22
3
0 ₿
Đề nghị thành an cho biết cách tham gia sổ số cho ae biet tham gia.

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Da đúng rồi qqh
Co sở chúng e sẽ cố gắn va ngày càng tốt hơn ah

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Cai này là vé được trúng thưởng đó a
Vé chỉ có 1000d be làm tốt thì a típ cao k tốt thì tip thấp đâu phải nhất thiêt là 321k đâu a

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Da cơ sở em se cố gắn cách phục vụ ngày càng tốt hơn ah

Vodanhct

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/3/16
Chủ đề
0
81
18
39
0 ₿
Định chiều ghé thử đây quá. Mấy bác rp kích thích quá.

phiden

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/7/16
Chủ đề
0
22
3
0 ₿
Rp số 01. Tôi đi nhiều khi về Thành An gặp 01 thấy tình cảm, nhẹ nhàng và chất lượng hơn nhiều số 35;

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.