RP Thảo Dương, TXS Q7 dễ thương, tình cảm, CIA sướng tê

Lượt xem: 35,767

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Hôm nay xách đít ghé Thảo Dương ở Trần Xuân Soạn để làm report cập nhật tin tức cho ae.

Mình vừa dựng xe bước vô cửa là có 1 em ra đón mình hỏi "đấm bóp nha anh". Nhìn từ ngoài đã thấy lipit vòng 2, tính chọn em khác nhưng mà thấy mặt em cũng có nét xinh và ngực cũng trắng trẻo nên ok luôn. Em tên Nhung, U30, làm cũng được vài năm rồi nên kinh nghiệm đầy mình.

Phòng rất đơn sơ, 1 giường, 1 quạt máy, 1 máy lạnh đục xuyên tường xài chung cho 2 phòng. Vào là mình với em nó nude 100%. Mình có yêu cầu em đấm bóp lưng giúp mấy cái, em nói mình không giỏi đấm bóp đâu nhé, em giỏi cái "kia" cơ, nhưng cũng đấm lưng rất nhiệt tình, 1 điểm +.

Em lau mình mẩy và thằng ku bằng khăn ướt. Sau đó là màn tra tấn từ liếm ti, liếm đùi, đá cột, mút bi nghe chùn chụt. Em còn chủ động cho mình khám phá thân thể, cầm tay mình để lên vú. Tay trái thì bóp vú, tay phải thì khám phá V4, nước nôi tràn trề, hạt le em cương cứng.

Đang làm thì em thỏ thẻ với mình "bắn vào trong miệng nha anh? Lát anh thưởng thêm cho em chút xíu là được". Làm sao mà có thể từ chối khi em yêu cầu dễ thương như rứa. Mình vừa đồng ý là em ngoạm thằng đệ của mình mút tới tấp, được 1 lát thì mình cũng out trong miệng em 1 cách tê tái. Điều làm mình bất ngờ là em nuốt luôn tinh của mình đến giọt cuối cùng. Xong trận em lau lại thân thể cho mình rồi 2 đứa nằm trên giường tâm sự tình cảm cho hết 45' rồi về.

Lúc ra về các em trong tiệm còn đồng thanh cám ơn anh. Thêm 1 chục điểm +. Ở đây các em cũng còn khá trẻ nha các bác. Lúc ra mình thấy 1 em teen mặt tròn cực dễ thương đang đứng trang điểm.

Tóm tắt: cơ sở hiện có tầm 7 8 em, khoảng 10 phòng để hành sự. Theo mình thấy có nhan sắc thì tầm vài 3 em thôi. Các bác ghé chơi nhớ địa hàng rồi hãy chọn.

Tổng kết:
CSVC: các bác đừng mong đợi nhiều, có cả giường và phòng riêng cho dạng HTGD như vậy là ngon rồi.
Đánh giá em Nhung
V1: hệ cam trắng trẻo vừa tay, ti hồng mềm mại bóp sướng
V2: lipit hơi nhiều chút
V3: tạm ổn vì bị vòng 2 áp đảo rồi
V4: nước nôi đầy đủ, khít
Nói chuyện dễ thương, service ổn. Riêng vụ CIA nuốt tinh thì mình không chắc đối với các khách hàng khác. Các bác phải sạch sẽ, trắng trẻo thì em nó mới dám nuốt. Bác nào đi em nó mà không được như ý cũng đừng trách em nó nhé.
Giá vé trọn gói 250k, mình bo em thêm 150k cho sự dễ thương, nhiệt tình. Hôm nay mình đi lúc em nó đang bị cảm. Tội nghiệp.
Em nói làm thêm 1 năm nữa là giải nghệ. Mình sẽ tranh thủ ghé thăm ủng hộ em nó

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
E nó CIA mà còn nuốt luôn thì quá tuyệt vời, như vậy đã đủ để tha thứ, bỏ qua hết khuyết điểm rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Danny Bồi

faded

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/8/16
Chủ đề
0
8
2
40
0 ₿
Vậy bác cho hỏi, total là 250k, nếu mình ko bo thêm thì có ai nói gì ko, nếu mình có bo thêm thì do mình thỏa thuận với mấy em hay sao?

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Thì em nó yêu cầu cia bác từ chối nói a kg thích cia cho ra khăn cũng được thì bác khõi típ thêm vậy thôi ! thữ đi bác cho sướng con chim

• Like
Điểm cảm xúc: Danny Bồi

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Bác không bo thêm thì chẳng ai nói gì đâu. Tất nhiên khi bác đã thỏa thuận với các em để tận hưởng khoái lạc nào đó thì nên bo cho các em có động lực. Để lần sau bác tới mấy em còn làm nhiệt tình vui vẻ hơn, biết đâu còn được bất ngờ thì sao

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Mỗi người trải nghiệm sẽ không giống nhau cho dù là đi cùng 1 em. Cho nên mới cần các bài report cung cấp thông tin cho ae tham khảo. Bác đi em nào, service ra sao viết bài rp giúp ae nhé

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Mình nhớ mang máng là 293 Trần Xuân Soạn Q7. Nếu bác đi từ Lê Văn Lương thì đến TXS quẹo phải đi chừng 1km. Qua luôn ngã 3 Bế Văn Cấm 1 chút

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Bác đi thường ko mà đếm số phòng với số nhân viên hay vậy? Mình mà đi thì cứ cắm đầu vào phòng cho nhanh

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Bác cứ mạnh dạn trò chuyện giao tiếp với mấy em là được mấy em cung cấp nhiều thông tin lắm. Đi chơi thì bác đừng có ngại. Mấy em cũng bình thường như mình thôi à, có thiện cảm thì mấy em làm nhiệt tình lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Prok

Anh Út Sài Gòn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/9/19
Chủ đề
0
6
0
44
0 ₿