RP tối 29/7/2016 - Một đêm buồn

Lượt xem: 4,427

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
Lời đầu tiên em xin cảm ơn bác @KaChiuSoa và Massage Phương Anh đã tài trợ 1 suất VIP thái cho e để e có can đảm bước qua tiệm check in cùng ae đồng đạo :D:D Tuy nhiên, mọi chuyện không được vui như ý muốn..

Vừa rồi chắc các bác cũng hay tin, hacker TQ vừa mới tấn công hệ thống mạng của sân bay Tân Sơn Nhất, gây náo cmn loạn cả hệ thống an ninh, thằng bạn thân e cả ngày làm trong đó chạy tới chạy lui như con "mọi" để cùng các bác "cấp trên" giải quyết vấn đề, thấy nó mệt mệt nên rủ đi massage chung nhằm giúp nó giải tỏa căng thẳng :p:p

Chuẩn bị mã code sẵn sàng hai thằng đèo nhau qua khúc đường SVH, ngó tới ngó lui ủa tiệm đâu rồi?? thằng bạn e nó bảo m vừa chạy qua rồi đấy! WTH?? sao ngó quài có thấy đâu?? Đến khi xe dừng chân ngay cái biển hiệu Massage P.A, thật sự làm e cảm thấy hơi hụt hẫng :( Nghe các bác quảng bá rầm rộ chắc nó phải to chà bá lửa, không ngờ chạy mà k để ý tý là đi tuốt cmn luốt luôn :oops::oops:

Sau màn hụt hẫng episode 1 thì tiếp nối episode 2, e mong mỏi được gặp chị chủ hot girl @@Như Quỳnh của tiệm, mà giờ e đi chắc chị chủ đã về nghỉ ngơi nên đâm ra buồn :oops::oops: ~> (cái này chỉ là phụ thôi nhé các bác:D:D)

Vừa mới bước lên, e thực hiện đúng yêu cầu của bác @@KaChiuSoa, show mã code cho nhân viên tiếp tân, nhưng thanh niên ấy mắt mở mắt nhắm bảo e rằng: "mã code của anh lâu quá rồi do anh không đi nên hết dùng được rồi" WTF?? mã code có hiệu lực đến hết ngày 3/8 mà sao lại bảo hết hiệu lực? E phải vào tận page diễn đàn, bật cái inbox của bác lên show cho thanh niên ấy xem. Cảm giác như chắc đi vé code trúng thưởng từ diễn đàn có vẻ bèo bọt lắm. Làm e điêu đứng với thằng bạn. Em nói thế mong bác đừng giận em nhưng cảm giác e qua chuyện đó cảm thấy không vui tý nào..

Sau khi chụp choẹt các kiểu cái mã trong inbox của em, thanh niên tiếp tân cũng chấp nhận mã và viết vé cho e 1 suất MS VIP Thái, e nhường suất này cho thằng bạn thân e, còn e thì đi MS VIP Nhật (vì trước giờ chưa đi MS VIP Nhật lần nào nên em mới thử xem sao:rolleyes::rolleyes:)

Locker dẫn 2 thằng lên phòng, e đi phòng VIP 6, vừa nhìn vào phòng e thấy khá hài lòng, phòng nhỏ tạo cảm giác ấm cúng, không có mùi lạ, và ánh đèn ở đây sáng không tạo cảm giác mỏi mắt cho khách :D:D Sau khi gửi thằng bạn em lên lầu trên (lúc về e cũng quên hỏi nó đi phòng nào) Locker chạy xuống thăm hỏi em "Anh có yêu cầu bé nào không?" "bla bla bla..." "thôi anh cứ chọn bé nào dễ thương mà chịu nói chuyện cho em là được rồi" Locker gật đầu rồi bước đi ngay, không có vòi vĩnh gì cả. So good cho 1 Locker :))

Lo cởi đồ bước vào phòng xông ướt, phòng khá đẹp, nhưng do sở thích em là phòng nóng càng nhanh càng tốt, chờ hơn 10p người mới có tý giọt mồ hôi nên làm e khá sốt ruột.. mãi hơn 20p sau e mới xông xong.

Bước ra thì gặp ngay cô bé tròn trịa, múp rụp :D:D người hơi lùn, có nét già dặn. Thì ra là bé số 12 - Em hỏi bé ấy trả lời - được các ae đồng râm thường hay nhắc đến :p:p Về 3 vòng đúng như bác@@takarina miêu tả nên e cũng không dám dài dòng. Em đi vào chi tiết luôn:

Mss khỏe: đủ bài, ấn day huyệt sướng, đấm mạnh, em khá hài lòng về phần này :):) 8/10
Mss mệt: đây là phần làm em phải tự trách mình, e ấy xài đủ chiêu: lick ti, liếm tai ~> kiếm, HJ + BJ liên tục nhưng hơn 20p mà e vẫn chưa ra (e thề với các bác trước khi đi e k hề qwerty trước ở nhà hay có dùng bất cứ chất kích thích nào) thấy e làm rất ư là nhiệt tình cộng với k dám phàn nàn với khách vì sự việc nó như vậy, nên e bảo thôi (vì càng làm càng đau thêm chứ không được gì cả, có trách vì mình "khó" hơn người mà thôi :oops::oops:)
Điểm đặc biệt ở bé này là vừa mss vừa phục vụ cả văn nghệ :D:D, vừa nằm nghe "Sầu Tím Thiệp Hồng", "Về đâu mái tóc người thương", "Duyên Phận" làm e tưởng tượng như thời gian em ở Bến Tre, sáng sớm dậy ra quán nằm võng, làm 1 ly cà phê mà nghe nhạc đài, sướng ngây ngất :p:p

Tổng thiệt hại của em: Tic 200k + Tip 500k (e tip cao vì tính cần cù chịu khó lẫn phần phục vụ văn nghệ, mong các bác lượng thứ đừng chém e :p:p) + Locker 20k + Giữ xe 10k = 730k

Còn về thằng bạn em, lúc xuống dưới phòng thư giãn, vẻ mặt bơ phờ, nhăn nhăn khó chịu. Nó bảo nó đi bé số 22, kêu e này hồi trước làm bên VH, làm ở đây thêm nửa tháng nữa r nghỉ (e nghe nó bảo thế thôi chứ không có gì xác thực cả @@~) Nó kể lại e nghe:"bé này trẻ, mới 95 chứ nhiêu đâu, mà nói chuyện xấc láo lắm! t tắm xong nó đưa khăn bảo tự lau đi, sau khi mss lưng xong nó bảo t quay lại như kiểu bà nội t vậy. Mss khỏe thì cũng được đi, đủ bài, đấm đá có lực. Mss mệt thì làm cho t chỉ có lệ, quay mặt đi chả buồn nhìn t. Lúc sau tự t qwerty cho ra luôn. Quá nản!! Mà con bé này được, t thích v1 của nó, với nhìn mặt nó sang, được gỡ gạc có nhiêu đó thôi chứ t đi chả thấy thỏa mái gì.." vừa ăn mì trứng vừa kể :D:D

Tổng thiệt hại của nó: Tic free + Tip 400k

Tổng kết lại thì đây là một đêm không hoàn hảo cho lắm.. nhưng riêng e nếu có dịp sẽ ghé lại lần sau (lúc xuống gặp rất nhiều bé xinh, và có thấy bé 38. AE nào từng đi r cho e xin ít thông tin bé này nhé :p:p) còn thằng bạn em nó bảo chắc chắn không bao giờ quay lại, đi chỗ quen cho thỏa mái cho rồi :))

P/s: Phần bài của e khá dài, nếu không hay và không cung cấp đủ thông tin cần thiết cho các bác mong các bác lượng thứ cho. À có thêm vấn đề về khăn trải gối tại phòng e nhé, hôi không chịu được :(:( nên mong chị chủ @Như Quỳnh sẽ để ý vấn đề đó lần sau. Mong tiệm ngày càng hoàn thiện hơn, và có nhiều khách ghé! E xin hết ạ! :p

Lãng tử vô hình

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/6/16
Chủ đề
3
11
5
33
0 ₿
38 tôi đi r bác tuy xinh xắn nhưng làm công nghiệp lắm. Nc cũng bấ cần đời nói chung là it nói, ko vui đâu, tuỳ bác thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Cao Vân

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Bài viết vé 1k dài dòng nhất :)) . Like cho bác . Mừng bác đau chym :D

• Like
Điểm cảm xúc: Cao Vân

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
để được đăng bài này là cả 1 kỳ công đấy bác! ==" làm e hoang mang với cs này lắm..

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nghe đồn pé 38 này nhoeefu nhưnh sao chưa thấy rp nào hết. Hoang mang quá cả nhà ơi